PDA

View Full Version : Patcher VTC cho Au offline [Full]

hoangnamvip
18-09-10, 04:14 PM
Sau đây mình xin giới thiệu đến anh, em 2 bản Patcher Thông dụng nhất của VTC..!
Cho anh, em tha hồ lựa chọn...!:ech (8):

01. Bản hồi xưa của VTC

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

02. Bản mới nhất của VTC

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hãy Thank Nếu Thấy Hay Nha..!

Čħīċķėň
18-09-10, 04:33 PM
thank for share :)

PhátPrồ
18-09-10, 04:45 PM
chà tks cái nà ;)) hay

vodoidaica
18-09-10, 07:24 PM
bạn chủ topic ơi mình vào thì nó hiện không thể chơi là sao bạn bạn ép ních lovehoang6 chỉ mình nhé

nhocquay4mat
19-09-10, 03:09 PM
Cạnh tranh đê pà kon!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

khungvonline1
19-09-10, 04:55 PM
Đẹp quá =D> =D> Thanks for share

rainniess
19-09-10, 07:18 PM
Cho mình hỏi tải về rồi để vào thư mục nào bạn... Hướng dẫn mình một chút thôi cám ơn nhiều :D

hoangnamvip
20-09-10, 01:35 PM
Cho mình hỏi tải về rồi để vào thư mục nào bạn... Hướng dẫn mình một chút thôi cám ơn nhiều :D

Tải về roài cài đặt..! Chọn đường dẫn đến thư mục cài Au(Client) của bạn. Xong ra Desktop chạy file Audition là 0k..!
Rất đơn giãn phải không nào..!

Chúc bạn thành công

hoangnamvip
20-09-10, 01:37 PM
bạn chủ topic ơi mình vào thì nó hiện không thể chơi là sao bạn bạn ép ních lovehoang6 chỉ mình nhé

Là sao..! Bạn cài đặt vào thư mục cài au của bạn xong. Chạy Server là vào OK mà..! Mình test roài đâu cóa vấn đề ỳ đâu bạn..! Thử lại nha..!

Chúc bạn thành công..!

mrdump
04-10-10, 01:40 PM
ũa sao máy của mình cài rồi lúc vào thì đễ không thê3 chạy vì sai thông số là sao

hoangnamvip
05-10-10, 02:11 PM
ũa sao máy của mình cài rồi lúc vào thì đễ không thê3 chạy vì sai thông số là sao

Chà nghe lạ ak` nha..! bạn có thể up hình lên cho mình rõ hơn hông...! vì cái này ít lỗi lém.!

guestboy
09-10-10, 12:15 AM
Cái này có thể làm cái sever online khoảng vài người chơi ko nhỉ

nhocquay4mat
09-10-10, 02:53 PM
Online chỉ có vài người chơi hả bạn?? Mình nghĩ như thế chán lắm, với lại bao nhiêu AuOnline được đưa lên từ 3.25 đều "đóng cửa nhanh chóng". Khéo phải đợi phiên bản mới quá

Sir.THÀNH™
10-10-10, 11:48 AM
đẹp quá. ...........................