PDA

View Full Version : Việt hóa 1 số nv

LàmGìĐểCóTiền
16-09-10, 07:06 PM
Giới thiệu: chắc ai cũng biết, TLKD mạnh nhất là ở phần nv. Cho nên hôm nay tui sẽ up 1 số nv đã dc việt hóa.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Nếu có lỗi vui lòng thông báo lại ngay

thaihoa91
16-09-10, 09:06 PM
Mình nghĩ nên chỉnh sửa 1 chút về từ ngữ nội dung nhiệm vụ để dễ hỉu hơn !

Ví dụ như luận võ thì ta có thể sửa lại thành tỷ võ sẽ hay hơn :D

jxvietnam
18-09-10, 07:32 PM
thank:D
tui cũng giống ý kiến với anh Hòa, chữ việt thì nhiều thật đấy nhưng đọc khó hiểu quá:)
hiện tại đang VH nv Thục Sơn không biết bao giờ xong nữa ^^

LàmGìĐểCóTiền
18-09-10, 09:43 PM
Mấy bạn cũng thông cảm cho tớ, thời gian work ko nhiều, vh như vậy chỉ để giúp mấy bạn chỉnh lại thôi.

jxvietnam
18-09-10, 09:51 PM
ừ việt hóa như vậy là ngon lắm rồi, chứ ai rãnh mà ngồi vừa dịch vừa đọc 1 đống file china ^^

thaihoa91
18-09-10, 10:10 PM
:D Anh thì rảnh tới đâu làm tới đó :D

jxvietnam
19-09-10, 07:05 AM
ngồi vọc tùm lum cuối cùng cũng lập đc cái gia tộc :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
àh cái MsgTip "Học điểm kỹ năng" việt hóa ở đâu thế ??

LàmGìĐểCóTiền
19-09-10, 07:13 AM
Cái ông bạn đang hỏi có phải là lúc mới vô nó nói đúng ko. Nếu vậy thì dc VH trong \Task\系统脚本 rồi dò từng file lua. Mình vh rồi mà cũng ko nhớ.
Màu đỏ mới đẹp

masilabum
23-11-10, 02:02 PM
cho mình hỏi là tại sao khi dow các file VH NPC,Task và file nhiệm vụ thì chép vào client nó ko thấy NPC đâu hết vậy các bạn vui lòng fix dùm mình vs

thaihoa91
23-11-10, 03:53 PM
Bạn chép đè vào thư mục Client và Server cho nó giống nhau thì mới hiện dc !