PDA

View Full Version : sao ko mở sever au online

jx_private
16-09-10, 03:12 PM
dạo này bỏ tiền trên vtc nhiều quá nản giờ mún mọi người làm sever au onl chơi cho vui ai đồng ý vỗ tay hoan hô nào =D>

CBDancer
18-09-10, 03:50 PM
mở onl ít người vào lắm, mỗi người ở đây hầu hết đã có client của riêng mình rồi, nếu mở thì bạn nên mở bằng hamachi thôi, dùng list nhạc và avatar gốc của client bác HD thì mọi người sẽ chơi đc mà ko cần down nhiều cho mất công mà chỉ cần chỉnh 009.acv là đc, dễ dàng backup

Mr.Phát
17-10-10, 01:15 PM
mở ra thì thế nào chả có 1 phần thu phí :)
tiền điện , mạng...
chưa nói mở cũng không yên với mấy đứa thýk đi phá hoại tối ngày DDOS thì vài bữa cũng chán à :-"

rayyan2006
19-10-10, 04:28 AM
Đúng mình đang có con vps linux mà chưa muốn open đây :D

huuduyen_05
22-10-10, 01:28 PM
vps linux sao open Audition đc :|
AU chạy trên win mừ :|

Audition hiện nay không còn "nóng" như trước kia....mở ra mà member không có cũng hơi nản. Chưa kể bị Ddos này nọ...

Mr.Phát
03-11-10, 09:58 AM
vps linux sao open Audition đc :|
AU chạy trên win mừ :|

Audition hiện nay không còn "nóng" như trước kia....mở ra mà member không có cũng hơi nản. Chưa kể bị Ddos này nọ...

Sao mấy game này chỉ chạy được trên Win anh nhỉ :-s mà VPS win thì khó kưa lắm may mắn em cũng có 1 con mà dùng để chạy JX rồi :D

vip19121993
03-11-10, 10:25 AM
mình phản đối.Thứ nhất giờ rất nhiều server au offline --> ko cạnh tranh được --> tốn tiền. thứ 2 ,dịp này đang rất hỗn loạn về game vì 1 số thông tin cấm game ..... nên ko làm làm gì .Vớ vẩn bị bọn police đến nhà tóm cổ =D>