PDA

View Full Version : Patch Mới nhất của Trung Chi

tungpro102
13-09-10, 11:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Test thử xem cái lên xuống ngựa có phải từ Trung Chi ra không, ai rảnh test nha, tui bận quá :P

thaihoa91
13-09-10, 11:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Khả năng Hoàn Mỹ có khá cao vì game.exe của Hoàn Mỹ dc làm lại và chỉnh lại fần cách connect vào server !

Đối với Server thường của ta ko vào dc !

Mr.Rezo™
13-09-10, 11:45 PM

Khả năng Hoàn Mỹ có khá cao vì game.exe của Hoàn Mỹ dc làm lại và chỉnh lại fần cách connect vào server !

Đối với Server thường của ta ko vào dc !

ôi trời ơi ngoài Vinagame và KingSoft còn có 1 tổ chức có thể làm điều này sao =))

thaihoa91
14-09-10, 12:11 AM
ôi trời ơi ngoài Vinagame và KingSoft còn có 1 tổ chức có thể làm điều này sao =))

Ko tin Rezo cứ lấy game.exe của Hoàn Mỹ (bản mới nhất) về kết nối coi vào dc Server của mình ko thì bít :|

Chọn dc Server nhưng log acc thì nó báo chờ, vài fút sau thì kết nối máy chủ thất bại !

tungpro102
14-09-10, 01:03 AM
Từ từ rồi VN ta cũng lên xuống ngựa được thui mà, bao giờ mới vừa bay vừa đánh được nhỉ :D

PhongLinh
14-09-10, 09:33 AM
Ko tin Rezo cứ lấy game.exe của Hoàn Mỹ (bản mới nhất) về kết nối coi vào dc Server của mình ko thì bít :|

Chọn dc Server nhưng log acc thì nó báo chờ, vài fút sau thì kết nối máy chủ thất bại !
Bác Hòa nói thế không đúng rồi. Tại sao dùng game.exe của nó mà kết nối:-" Nếu test thì dùng game.exe nào mà chả được. Hiện nay Jx private chỉ cần biết IP server và port GS là connect được hết:-"

PhátPrồ
14-09-10, 09:46 AM
cậu này lại hiểu sai ý anh Hòa :| ý ảnh là dùng Game.exe của sv đó connect vào server mình xem đc ko :|

thaihoa91
14-09-10, 10:56 AM
Có thể câu mà Rezo trích từ tui thì có thể tui nói sai nhưng ý tui nói là :

Tui dùng game.exe của Hoàn Mỹ để connect trên Server của tui nhưng ko dc ! Chọn Server thì OK nhưng log acc vào là nó báo Hệ thống đang kết nối, như thế khoảng dc 40 giây là nó báo Kết nối máy chủ thất bại !

Tui log trên Server của tui chứ hem fải log vào Server Hoàn mỹ !

PhátPrồ
14-09-10, 11:01 AM
Hex cái game.exe của nó xem sao nhỉ ;))

thaihoa91
14-09-10, 11:04 AM
Hex cái game.exe của nó xem sao nhỉ ;))

game.exe đó thì mình view wa rùi ! Cũng ko có gì lạ hết ! View để xem serverlist.ini của nó hex lại thành tên gì nữa mà !

kinkina2009
14-09-10, 02:01 PM
anh xem lại cái port chưa, nếu port đúng trong các port nó mở để online nhưng mà cái port đăng nhập vào game sai --> thất bại , em bị 2 3 lần rồi

thaihoa91
14-09-10, 02:17 PM
anh xem lại cái port chưa, nếu port đúng trong các port nó mở để online nhưng mà cái port đăng nhập vào game sai --> thất bại , em bị 2 3 lần rồi

Anh test trên 2 cái game.exe của anh đang xài và của Hoàn Mỹ mà !

Game.exe của anh vào OK !

Zin Kull
14-09-10, 04:56 PM
cần gì phải lên xuống ngựa chi cho mệt, chỉnh skill lại đánh trên ngựa hết, khõe =))
chém gió thôi, mấy bác tha em

PhátPrồ
14-09-10, 06:44 PM
Zin : mất hết cái truyền thống của JX :|

caothiengthien
15-09-10, 08:50 AM
cần gì ngựa chạy bộ cho chắc chỉnh skill cho tốc độ chạy ngang kon ngựa la oke rồi>:)

PhátPrồ
15-09-10, 10:15 AM
có ngựa nó kute hơn cậu à :|

altkimlong
15-09-10, 12:23 PM
đầu đất chấm com =))

tungpro102
15-09-10, 12:33 PM
Hình như topic nào mình mở cũng có hiện tượng War thì phải :(

PhátPrồ
15-09-10, 06:08 PM
pác Tài KS pác TháiHoa 8-x

demon
15-09-10, 08:11 PM
Mình vào được sv mình rùi nhưng chuyện lên xuống ngựa đâu có được vẫn thế thui ah

thaihoa91
15-09-10, 09:02 PM
Mình vào được sv mình rùi nhưng chuyện lên xuống ngựa đâu có được vẫn thế thui ah

Chưa ra chính thức nhưng sắp ra ! Bạn vào Topic Công Thành Đại Chiến bên gamevn và đọc trang cuối thì devjx có gửi bài về 1 số thông tin sắp update, thấy có event trung thu đấy ;))