PDA

View Full Version : Ai Có Scripts TrungThu

mrduc121
10-09-10, 01:29 AM
Ai Có Scripts Trung Thu Thì Shaze Em Với Em Đang Làm Võ Lâm Off Để Học dv Ai Cho Em Để Em Gâm Cứu

nghienvolam
10-09-10, 09:08 AM
Ai Có Scripts Trung Thu Thì Shaze Em Với Em Đang Làm Võ Lâm Off Để Học dv Ai Cho Em Để Em Gâm Cứu
Down Sever Thiện Ác về có script Event bánh trưng edit lại là xong:>

Mr.Phát
10-09-10, 09:24 AM
mún học thì tự mà nghiên cứu chứ cái gì cũng xin hết :| chả ai mà giúp chú đâu

nghienvolam
10-09-10, 10:45 AM
mún học thì tự mà nghiên cứu chứ cái gì cũng xin hết :| chả ai mà giúp chú đâu
Bác NTP nói đúng:)Có học có thành tài:>

LàmGìĐểCóTiền
10-09-10, 11:02 AM
@nghienvolam: thiếu 1 vế

Ko thằng nào chỉ riết thành người ngu.

mrduc121
10-09-10, 12:31 PM
hỌc thÌ tất nhiÊn là họC rồi Vấn Đề lÀ cần sơm

cho Ỏi edit nhưng muốn cho quái rơi vật phẩm thì add kiểu j xin chỉ giáo

nhoccodon
10-09-10, 02:34 PM

à wen tên này nè ! nó mở sv online mà không bik fix thì làm admin sao đc ! bữa trước chưa add ních hỏi nó bik viết spirt ko mà mở Sv nó bảo hok ..........^:)^ lên đây còn nói là sv off :-|

nghienvolam
10-09-10, 05:36 PM
à wen tên này nè ! nó mở sv online mà không bik fix thì làm admin sao đc ! bữa trước chưa add ních hỏi nó bik viết spirt ko mà mở Sv nó bảo hok ..........^:)^ lên đây còn nói là sv off :-|
Tui lên đây chỉ đóng góp ý kiến,cái loại cặn bả xã hội như bạn vào đây mà Spam thì có mà del topic sớm:)>-
Bạn nói tui ko biết viết script thì sao,tui ko bík viết là quyền của tui,còn bạn sao bạn chắc viết dc gì chắc toàn lên đây xin xỏ về mà edit.ngu khoái tỏ ra nguy hiểm

Mr.Phát
10-09-10, 05:58 PM
Đề nghị các bác ko pík gì về JX thì down ebook giangleloi về ngâm cứu ! Mod del topic nhé

nghienvolam
10-09-10, 06:16 PM
Đề nghị các bác ko pík gì về JX thì down ebook giangleloi về ngâm cứu ! Mod del topic nhé

Kêu Mod del sớm đi đại ka NTP:)

mrduc121
10-09-10, 06:24 PM

tao hôk biết thì tao đang học vừa học vừa mở hôk đc àk liên quan j đến may hôk lần sau đừng vào pic của tao nếu mày nói những câu này
nói nốt câu này thôi anh hòa del hộ em cái pic phát em làm đc rồi

Mr.Phát
10-09-10, 06:31 PM
chưa pík gì mà mở sv hả pa :| chắc nhân số trong sv chẳng đc bao nhiu :|

mrduc121
16-09-10, 11:32 AM
chả liên quan đến mọi người tôi hỏi ái cô hôk thôi chứ hôk liên quán đến võ lâm off hay on
tôi vừa ol vừa học thì sao
sao nhiều người thích trọc ngoáy mình thế nhờ hôk biết nhưng pro hơn 1 vài người hôk biết làm võ lâm off

caothiengthien
16-09-10, 08:16 PM
Cách tốt nhất là như mình nè mới đầu ko bít 1 tí gì về JX cả Dơn cái sever muop 1.0 về vọc và vọc dựa vào đó mà làm có khó gì . Kiếm mấy cái item của even Trung thu bỏ vô queskey rồi sử dụng (ebook giangleloi) .Còn Spr nếu hog viết được thì chỉ cần dựa vào cái lekienquan.lua cua sever muop 1.0 la được ( ko bít thôi nha ,Pro thì đọc xong đừng cười , mình củng từng làm = cách đó đấy .)

Pro đừng chém nha:-B