PDA

View Full Version : thienlongviet2.0 cac ban vao test thu nha

canhphuong
10-09-10, 12:13 AM
thienlongviet.myvnc.com
có gì các bạn cho ý kiến nha

yuhari
10-09-10, 01:59 PM
thienlongviet.myvnc.com
có gì các bạn cho ý kiến nha

web lại đi đời rồi.. mình hỏi thật trò này có phải của vuthanhlam không ??
cái đám ở quán đó, mình vừa reg acc vào đã hỏi chơi quán nào, dkm mày, * & #* & #* & #* & # rồi chửi tùm lum toàn là văng tục nhé ;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
==> sau đó thì đó h mình w anh lâm wen nhau a lâm tặng mình 1 acc chơi mình lúc đó thật sự cũng chả biết là ảnh tên lâm.. mình trả lời ko, thế là bao nhiêu câu có thể chửi đều bị túa vào mặt ...

vuthanhlam
10-09-10, 06:28 PM
Thật sự sorry Yuhari. Bởi vì bản của mình là bản off, chỉ mới thử online cho bạn chơi chung cho vui thôi. Chuyện chửi bới là chuyện bất đắc dĩ, mình cũng can thiệp rồi. Trang thienlongviet.myvnc.com không phải của mình.

benop001
10-09-10, 06:45 PM
Thật sự sorry Yuhari. Bởi vì bản của mình là bản off, chỉ mới thử online cho bạn chơi chung cho vui thôi. Chuyện chửi bới là chuyện bất đắc dĩ, mình cũng can thiệp rồi. Trang thienlongviet.myvnc.com không phải của mình.

bạn này nói dzui thịt open sever ra rùi đưa cái wed của sever người ta ko để lại 1 chút gì về sever của mình potay.com :-|:-|:-|:-|

|Rick|
10-09-10, 06:53 PM
Thần Long Bát Bộ
Phiên bản 0.88 Devolop Web - Server bởi ADMIN

Cho hỏi Devolop là gì vậy :-B............................................

0241618026
12-09-10, 10:49 PM
ôi trời ơi đến cái sv mà anh lâm chỉ là off send qua Y!M cho mấy ae thi thoảng chơi pk vui mà cũng ko yên nữa àk
lịch sự và tôn trong nhau là chính còn ai mà cứ ứ ừ ư thì ae bỏ qua thôi chấp làm gì