PDA

View Full Version : Cho MOD SPAM 1 xí @@

thaihoa91
09-09-10, 09:17 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mấy clip này mình quay lại vì thấy mình PERFECTX khá cao, nên lưu lại làm kỷ niệm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mọi người thử xem nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và đặc biệt là KO HACK 100%

À quên bật mí là mình nhảy Audition dc 4 năm ùi :D từ khi VTC ra game này là mình chơi tới giờ :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phần 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> watch%3Fv%3DYWMMtWIsYlk)

Phần 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> watch%3Fv%3DuniWjM84WdA)

Phần 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> watch%3Fv%3DQK23upLU2ls)

Phần 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> watch%3Fv%3D2NWC3RZVfbI)

Phần 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> watch%3Fv%3DkPMMkV5E_Ws)

Dejee
09-09-10, 09:18 PM
ko hack mà nhảy vậy pro quá:X!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mr.Phát
09-09-10, 09:25 PM
:)) anh Hòa pro quá ta :)) em toàn beatup thôy

nhockutepro199
09-09-10, 09:28 PM
toàn là làm nvtt =)). bữa nào solo nhé hòa 4k cary 200 nhé :D lâu rùi ko chơi từ hồi đam mê jx :(( bo~ au

thaihoa91
09-09-10, 09:29 PM
toàn là làm nvtt =)). bữa nào solo nhé hòa 4k cary 200 nhé :D lâu rùi ko chơi từ hồi đam mê jx :(( bo~ au

Nhất định bữa nào solo thử :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nhockutepro199
09-09-10, 09:33 PM
uk. bữa nào ra tịm! máy nhà bàn phím banh rồi. dao nài thấy jx hiu quá!! múm học hỏi mà chăng kím dc cái gì để hoc nữa hết :((

[S]ocola[S]an
09-09-10, 09:51 PM
Cũng bình thường thoy anh Hòa :))....................

zonjkut3
09-09-10, 09:55 PM
Anh em chuẩn bị down au về solo vs anh hòa ;))
nv tớ nữ,đồ vcoin khá vip,có cánh ;))

phuongdungjx
09-09-10, 09:56 PM
ôi au hay thật mà hok biết nhảy :D:D

tungpro102
09-09-10, 09:59 PM
Ở chỗ mình chẳng thấy ai chơi JX nữa toàn thấy mấy em tuổi teen nhảy AU với cả mấy bạn chơi WAR thui hix

Thấy mình DevJx chũng nó còn nói là " Nhân sĩ võ lâm cuối cùng " :$

benop001
09-09-10, 10:07 PM

Mấy clip này mình quay lại vì thấy mình PERFECTX khá cao, nên lưu lại làm kỷ niệm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mọi người thử xem nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và đặc biệt là KO HACK 100%

À quên bật mí là mình nhảy Audition dc 4 năm ùi :D từ khi VTC ra game này là mình chơi tới giờ :D

Phần 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> watch%3Fv%3DYWMMtWIsYlk)

Phần 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> watch%3Fv%3DuniWjM84WdA)

Phần 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> watch%3Fv%3DQK23upLU2ls)

Phần 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> watch%3Fv%3D2NWC3RZVfbI)

Phần 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> watch%3Fv%3DkPMMkV5E_Ws)

nếu tớ nhớ k lầm thì pác hòa spam về trình độ auditon của pác ấy là lần thứ 2 rùi thì phải =))=))

nhockutepro199
09-09-10, 10:10 PM
tuyển mem solo dota đây !!!!!!!!!!!!!!!!!!!:>

notfile
09-09-10, 10:56 PM
hồi thanh niên mình cũng pro au lém !
nhưng bây giờ đỡ hơn nhiều rôi =))

LàmGìĐểCóTiền
10-09-10, 07:45 AM
Tay cứng hết rồi nhãy gì nữa. Nếu là hồi 3,5 năm trước thì em chỉ cần cảm nhạc( bấm tab) ko cần canh cũng per trừ lỗi delay. Giờ thằng nào thằng nấy đều pro nên ko thèm nhãy

Mr.Phát
10-09-10, 08:02 AM
AU 4 hay 8k thì thua nhưng mà beatup thì ai mún solo ko nào ;))

thaihoa91
10-09-10, 11:30 AM
nếu tớ nhớ k lầm thì pác hòa spam về trình độ auditon của pác ấy là lần thứ 2 rùi thì phải =))=))

Bùn bùn Spam tý thui ^__< 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nhockutepro199
10-09-10, 12:13 PM
các pác chém gió gê quá !!!!:>

sinhclb12
10-09-10, 04:38 PM
nhìn bác hòa nhãy mà cứ thích :D
tui nhãy cái này toàn mò từ phím ^^

kinkina2009
10-09-10, 05:02 PM

Mr.Rezo™
10-09-10, 05:06 PM
vâng nêu các bạn thích show với troll :|

kinkina2009
10-09-10, 05:08 PM
mò pass thôi mọi người ;))

thaihoa91
10-09-10, 05:36 PM
SPAM từ game mà thành ra đại gia lun =))

Mr.Phát
10-09-10, 06:01 PM
đó là thu nhập từ SV TAPT phải ko pác :))

Mr.Rezo™
10-09-10, 06:03 PM
Thu nhập trong 5 ngày :)

[S]ocola[S]an
10-09-10, 06:04 PM
Thằng nào ngu nạp nhiều thế :))..............

Mr.Phát
10-09-10, 06:05 PM

thaihoa91
10-09-10, 06:33 PM
Các Game Online còn hơn thế nữa mà ! Lậu mà còn dc nhiu đó thì GO nó còn lời tới chừng nào nữa !

Mr.Phát
10-09-10, 06:34 PM
bởi vậy tập tành dev game mở SV là ngon nhứt nhứt luôn :|

thaihoa91
10-09-10, 06:35 PM
bởi vậy tập tành dev game mở SV là ngon nhứt nhứt luôn :|

Rồi cũng bị fá là nhất nhất lun :))

Mr.Phát
10-09-10, 06:38 PM
Rồi cũng bị fá là nhất nhất lun :))

VuaGame còn bị DDOS kìa anh 8-}

Mr.Rezo™
10-09-10, 07:48 PM
những thằng ngu đấy thông minh hơn mày Sandaru ạ :|

Mr.Phát
10-09-10, 07:50 PM
thôi põ đj anh :|

Mr.Rezo™
10-09-10, 07:52 PM
động đến khách của tao khác c*c gì mày ném sh!t vào mặt tao ?

thaihoa91
10-09-10, 07:55 PM
Rezo còn chửi trong 4rum nữa là tui cho ăn thẻ đấy ! Cẩn trọng lời nói !

Mr.Rezo™
10-09-10, 08:02 PM
Hô Hô :| ghê vậy sao :| sao bạn ko nhắc mấy thằng kia đừng đụng chạm tới mình đi ?

hay là xử nhau vì thù hằn riêng :)) =)) MOD như ... :-" =))

thaihoa91
10-09-10, 08:18 PM
Nhìn lại cái 2pic kia đi ! Tui đã khóa + xóa các bài SPAM như đã nói !

Và nhìn lại các bài post trong 2pic này ! Rezo xem có ai nói như Rezo ko ???

Nếu có thì hãy nói tại sao tui chỉ cảnh cáo rezo, nếu rezo nói đàng hoàng + show thì tui có cảnh cáo gì đâu !

tungpro102
10-09-10, 08:42 PM
Thâm thủ huyết hải, không đội trời chung :D

zonjkut3
10-09-10, 08:46 PM
VuaGame còn bị DDOS kìa anh 8-}

TGD vuagame là hexpor fai ko nhỉ :"> .

Mr.Phát
10-09-10, 09:04 PM
vâng Hexpor nhà ta đấy :))

Mr.Rezo™
10-09-10, 09:50 PM
@bạn Hòa : thôi bạn stop dùm nhé ... tớ ko muốn tiếp :))

@Zonikute : vâng Hexpor =)) hex cái ... :-| VuaGames là hội tụ các code nổi tiếng ko có phân chia chức vụ

Hexpor là người làm thuê. trước tới giờ hexpor chưa làm chủ 1 tập đoàn nào hết.

2 địa điểm Hexpor đang làm : VuaGames + PspayVn