PDA

View Full Version : Help Về Vấn Đề Lần Đầu Tiên Gặp [ Player Dbloading Failed ]

kunno001
08-09-10, 03:32 PM
Xin Chào Các Bác , Em Làm Jxp Đến Nay Thì Đã Được 6 Tháng , Cũng Có 1 Chút Ít Kinh Nghiệm Về Jxp .....
Nhưng Đến Hôm Nay Thì Lại Gặp Cái Lỗi Player Dbloading Failed !
Mặc Dù Đã Kiểm Tra Hết Tất Cả [ Wordset , Font China , " Server Có Font " , ]
Lỗi Này Thì Nó Chỉ Cho Phép Login Được 1 Acc , Không Thể Load 2 Acc !
Em Thì Xài Server Tuyệt Tình Kiếm .......................
Mong Các Bác Giúp Đỡ
Sau Đây Là Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
----------------------------------------------------------

nhoxpk2707
08-09-10, 03:48 PM
Xin Chào Các Bác , Em Làm Jxp Đến Nay Thì Đã Được 6 Tháng , Cũng Có 1 Chút Ít Kinh Nghiệm Về Jxp .....
Nhưng Đến Hôm Nay Thì Lại Gặp Cái Lỗi Player Dbloading Failed !
Mặc Dù Đã Kiểm Tra Hết Tất Cả [ Wordset , Font China , " Server Có Font " , ]
Lỗi Này Thì Nó Chỉ Cho Phép Login Được 1 Acc , Không Thể Load 2 Acc !
Em Thì Xài Server Tuyệt Tình Kiếm .......................
Mong Các Bác Giúp Đỡ
Sau Đây Là Demo :
----------------------------------------------------------
hồi đó mình cũng có bị mình tắt sv tắt card mạng ảo rùi mở cảd mạng ảo mở sv lại thì hết bạn thử xem

CoolBoyLaTui
08-09-10, 08:28 PM
Nhận tiện cho mình hỏi là mình chạy sever thành công, chọn nhân vật đăng nhập vào game thì không hiện map ba lăng, cứ ở màn hình đăng nhập mãi, chỉ hiện bảng giới thiệu sever.

thaihoa91
08-09-10, 08:31 PM
Nhận tiện cho mình hỏi là mình chạy sever thành công, chọn nhân vật đăng nhập vào game thì không hiện map ba lăng, cứ ở màn hình đăng nhập mãi, chỉ hiện bảng giới thiệu sever.

Vào thư mục Client --> Vào thư mục data --> Có 2 trường hợp :

+ Trường hợp 1 : Nếu tên file là maps.pak thì đổi thành map.pak

+ Trường hợp 2 : Nếu tên file là map.pak thì đổi thành maps.pak

Làm 1 trong 2 trường hợp sẽ sửa dc lỗi của bạn thui !

dongahchu
23-05-12, 10:56 AM
đã làm theo hướng dẫn của thaihoa91 nhưng không thể nào đc :(

[B.M.W]Sports
23-05-12, 11:16 AM
chủ 2pic run lại từ đầu xem

0kazaki
24-05-12, 12:06 AM
có 2 vấn đề mình nghĩ là có thể khắc phục cho bạn vì mình cũng gặp phải 1 vài lần rùi
Thứ nhất: nếu dùng win7 khuyến khích dùng teracopy để copy patch vào client tránh lỗi file.
Thứ hai: nếu sv có font thì chuyển sang China(RPC) nếu nofont chuyển sang Eng tránh để font ViêtNam còn chuyển như nào thì bác tự biết nhé...