PDA

View Full Version : cho mình hỏi về cách pack và unpack

yukite26
07-09-10, 10:14 PM
Các bạn cho mình hỏi là khi dùng LDunpak cho các game khác có file .pak thì mình phải thiết lập UnpackFiles.txt như thế nào để ra các file skill hay item ..... . Mình có thử dùng RPGviewer để view rồi ra được 1 đóng FILE imega item và skill cũng đẹp lắm nhưng mình chẵng biết làm gì với nó nữa :-B:-Bvì phải là file .SPR mới sử dụng được đúng không ? ai help mình với \:D/\:D/

benop001
07-09-10, 10:44 PM
Các bạn cho mình hỏi là khi dùng LDunpak cho các game khác có file .pak thì mình phải thiết lập UnpackFiles.txt như thế nào để ra các file skill hay item ..... . Mình có thử dùng RPGviewer để view rồi ra được 1 đóng FILE imega item và skill cũng đẹp lắm nhưng mình chẵng biết làm gì với nó nữa :-B:-Bvì phải là file .SPR mới sử dụng được đúng không ? ai help mình với \:D/\:D/

tình trạng của tớ cũng giống bạn này ;)) Pro giúp giùm

thaihoa91
08-09-10, 08:33 AM
Cách dùng LDUnpack : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cách dùng RPGViewer : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yukite26
08-09-10, 08:59 AM
Cách dùng LDUnpack : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cách dùng RPGViewer : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cách dùng LDunpack thì có 1 số game hok unpack được bạn có thể chỉ mình cách nào khác được không bạn :D:D
RPGviewer
Sao khi view được các hình thì mình làm sao để đưa nó vào ui hay spr được hả bạn ??

thaihoa91
08-09-10, 10:27 AM
cách dùng LDunpack thì có 1 số game hok unpack được bạn có thể chỉ mình cách nào khác được không bạn :D:D
RPGviewer
Sao khi view được các hình thì mình làm sao để đưa nó vào ui hay spr được hả bạn ??

Hẹn bạn tối nay (08/09/2010) khoảng 7h tối !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yukite26
08-09-10, 11:20 AM
Hẹn bạn tối nay (08/09/2010) khoảng 7h tối !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thank trước nha ! mình newbie mong anh em giúp đở nhiều :D:D:D