PDA

View Full Version : Anh em cho hỏi chút về Thục sơn pri TQ

linh89tb
07-09-10, 06:48 AM
Tui kiếm đc 1 số trang pri Thục sơn của TQ , sau khi download patch của bọn nó về , rồi lên trang chủ của bọn Thục sơn TQ down cả client 2.31 về nữa . Sau đó giải nén patch của sv pri vào client 2.31 nhưng khi chọn sever rồi chạy nó toàn báo lỗi ko load đc UI engine j j ấy , do thiếu font TQ nên ko xem hết đc .
Còn nếu chép vào client việt nam thì nó báo lỗi j luôn chả xem đc , tui đoán chắc là do nó ko hỗ trợ ngôn ngữ VN .

Anh em biết lỗi này là j ko , giúp mình với :(

nhactre8x
07-09-10, 08:52 PM
Tui kiếm đc 1 số trang pri Thục sơn của TQ , sau khi download patch của bọn nó về , rồi lên trang chủ của bọn Thục sơn TQ down cả client 2.31 về nữa . Sau đó giải nén patch của sv pri vào client 2.31 nhưng khi chọn sever rồi chạy nó toàn báo lỗi ko load đc UI engine j j ấy , do thiếu font TQ nên ko xem hết đc .
Còn nếu chép vào client việt nam thì nó báo lỗi j luôn chả xem đc , tui đoán chắc là do nó ko hỗ trợ ngôn ngữ VN .

Anh em biết lỗi này là j ko , giúp mình với :(
bạn chuyển font máy bạn thành font TQ là đc.

thientruongdx
10-09-10, 09:14 AM
Chơi TS Việt Nam nè, chơi tiếng Tàu khựa làm chi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuilui
10-09-10, 11:04 AM
hôm nọ vào thấy có 7 người onl (:|

nhactre8x
10-09-10, 06:09 PM
bữa nay box thục sơn chán gần chết.cả thục sơn pri của 2gvn cũng vậy,ăn rồi off hoài cũng nản(:|

cuilui
10-09-10, 07:05 PM
việc đập đồ quá dễ dàng khiến cho server 2gvn nhanh chán