PDA

View Full Version : help Về việc chơi TLBB pri

da23101991
05-09-10, 11:30 PM
ai chỉ cho mình cái: mình đã làm xong hết việc chạy máy ảo rồi sever rồi vào được cả Launch.exe rồi sau đó ấn nút [ Bắt đầu game ] chờ 1 lúc nó hiện ra cửa sổ giới thiệu nhiệm vụ trong ngày được 1s thì biến mất luôn. hay là do mình dùng win XP?

zZxikezZ
05-09-10, 11:37 PM
ai chỉ cho mình cái: mình đã làm xong hết việc chạy máy ảo rồi sever rồi vào được cả Launch.exe rồi sau đó ấn nút [ Bắt đầu game ] chờ 1 lúc nó hiện ra cửa sổ giới thiệu nhiệm vụ trong ngày được 1s thì biến mất luôn. hay là do mình dùng win XP?

bạn nói cái gì chưa rõ lắm, biết mất cái hình nhiệm vụ hay tự out ra
P/s : XP thì chả làm sao cả

da23101991
05-09-10, 11:53 PM
bạn nói cái gì chưa rõ lắm, biết mất cái hình nhiệm vụ hay tự out ra
P/s : XP thì chả làm sao cả

nó tự out ra đó bạn chưa vào được chỗ nhập tài khoản, mình dùng Client Xưng Bá Giang Hồ của BlackDragon ấy
tiện thể cho hỏi luôn nếu dùng Client khác thì có phải thay đổi ji không hay chỉ cẩn copy cái Launch.ini cũ là được

zZxikezZ
06-09-10, 12:00 AM
nó tự out ra đó bạn chưa vào được chỗ nhập tài khoản, mình dùng Client Xưng Bá Giang Hồ của BlackDragon ấy
tiện thể cho hỏi luôn nếu dùng Client khác thì có phải thay đổi ji không hay chỉ cẩn copy cái Launch.ini cũ là được

UHm` (không phải client của FPT) thì cần thay launch thui, bạn có thể down client của boom boom về rồi cóp data của nó vào client black mà chiến có Việt hóa map đóa. cố lên nha

duchung145
10-09-10, 08:54 PM
Client của Black Dragon vẫn dùng ngon
Bạn chỉ cần chỉnh lại ngày tháng trong BIOS setup là từ tháng 1 đến tháng 6 năm nay là dùng được
Hoặc dùng bản client mới hơn như 2.0 chẳng hạn