PDA

View Full Version : Newbie xin hỗ trợ

cuongca11
05-09-10, 11:09 PM
Trả là bên box chinh đồ vắng vẻ buồn quá, lui tới có mấy mạng người , thấy bên này vui vẻ xin đầu quân, em thì ko pro nhưng cũng có thể làm đc 1 vài thứ :D.
Nói tới nói lui cho em xin mấy cái tool Up mediafire mấy cái tool kia nó hư dow không được.
Xin cám ơn và hậu tạ (cực hậu tạ luôn đó ;)))

notfile
05-09-10, 11:56 PM
mình có mỗi cái tool dịch tiếng trung !! kiếm được sẽ up thêm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuongca11
06-09-10, 12:24 AM
mới đầu quân đã gặp rắc rối rồi, cái client mấy ông tướng up lên , giải nén ra toàn lỗi file image.pak cái nào cũng có thiếu mỗi cái này vào game nó thế này (:|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

notfile
06-09-10, 12:30 AM
lối do thiếu file tốt nhất bạn nên down chính gốc bên china hơi lâu nhưng đảm bảo !!

cuongca11
06-09-10, 12:32 AM
lối do thiếu file tốt nhất bạn nên down chính gốc bên china hơi lâu nhưng đảm bảo !!

chà ông chu đáo ghê vừa up đã vào pm rồi, quả là nhiệt tình cám ơn, xin giúp đỡ thêm :D
thank cái cho có hứng :D

Bo Lùn
06-09-10, 06:37 AM
Bạn down client chính về . <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Link Mega đó . Down về chép path client vào chạy ngon lành.

cuongca11
06-09-10, 09:08 AM
Cám ơn dow luôn cái host trung quốc cho lành ngày hum qua cũng dow cái link mega bi lỗi
Mod close topic dum` à mà del luôn :D