PDA

View Full Version : Việt hóa npctalk của các map môn phái

LàmGìĐểCóTiền
03-09-10, 11:53 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trong quá trình chơi game, nếu npc nào bị lỗi vui lòng post tên npc bị lỗi để fix. Vì khi VH rất nhiều lỗi mà tớ chỉ test và fix dc 1 số ít. Mà 1 ng` làm sao bằng nhiều người.
Up bản 5/9 đã fix vài lỗi. :Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Fix lỗi kinh nghiệm:Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
P/S:Những nv ngoài môn phái thì chưa có vh tên npc đâu

Minh Phụng
03-09-10, 11:54 AM
thanks,tem :|............................

Bo Lùn
03-09-10, 02:41 PM
Ko tự tìm đường trong bảng nv [T] . Map Côn Lôn bị lỗi NPC bị mất hình chỉ còn cái tên và ko đối thoại dc.

Mr.Rezo™
03-09-10, 03:11 PM
bạn Bo Lùn từ GameVN cũng nhảy qua đây develop sao :-?

P.s : cảm ơn chủ thớt đã post :"> để download game này về ngâm cứu xem sao :-?

Minh Phụng
03-09-10, 03:22 PM
thử copy data sang server luôn xem,cũng chưa test nữa,mới down về hôi

Bo Lùn
03-09-10, 03:43 PM
bạn Bo Lùn từ GameVN cũng nhảy qua đây develop sao :-?

P.s : cảm ơn chủ thớt đã post :"> để download game này về ngâm cứu xem sao :-?

Hỳ tớ cũng có Develop cả JX nữa mà . Hỳ . Game gì thú vị thì Develop chi bik mà .

thử copy data sang server luôn xem,cũng chưa test nữa,mới down về hôi

Hix. Mình copy cả vào Client với sv lun . Ko hiểu tại sao . Hix. Pó tay lun oy đó.

LàmGìĐểCóTiền
03-09-10, 04:06 PM
Theo tớ test lại thì map Côn lôn vẫn thấy npc ko bị tàng hình chỉ có mỗi cái npc 神秘宝箱 là cái thần bí bảo rương thì tớ đã fix rồi sẽ up ngay bây giờ. Tớ muốn hỏi các bạn là npc nào có hình mà Nói chuyện với nó ko dc ấy. Cái vụ nv thì tớ vẫn chưa làm, khoảng nay mai mốt sẽ Vh thôi. Bạn có thể post cái hình dc ko

Up up lên, fix 1 số lỗi rồi đó, ai còn thấy lỗi report cái. À, 1 số npctalk nv ngoài 3 map môn phái, tớ thấy ko hiện hình. Đổi lại chữ tq vẫn ko thấy hình. Nếu ai thấy hình thì report lại nha

khue110
05-09-10, 10:02 AM
mấy bác VH mấy con NPC đừng có dấu chấm....mình lấy quy ước chung luôn đi .. VD : [ NhienDanDaoNhan ] viet lien vậy đó khỏi cần dấu chấm...cho AE dễ biết vs lại dễ VH nữa

quanquy6c
05-09-10, 10:13 AM
VH không chỉ có lỗi tự tìm đường mà còn lỗi cả nv nữa

LàmGìĐểCóTiền
05-09-10, 10:15 AM
sr sr, tại mình up bị lỗi. Fix lại mấy lỗi của mấy bác ở trên nè. Rồi up xong rồi
P/S: À cái dấu chấm ấy, là bản quyền riêng ấy mà

khue110
05-09-10, 12:00 PM
sr sr, tại mình up bị lỗi. Fix lại mấy lỗi của mấy bác ở trên nè. Rồi up xong rồi
P/S: À cái dấu chấm ấy, là bản quyền riêng ấy mà
:)) bản quyền...^^...sao ko để viết liền luôn cho dễ nhìn chứ vậy chỉ có 1 mình ông VH cách đó ... đa số A E CH viết liền ko àh...nếu kết hợp lại thì phải sửa lại nữa :(( khó nó kết hợp....:(( ông làm lại = cách viết liên k dấu đc k :x

altkimlong
05-09-10, 08:06 PM
thanks chủ 2pic :)

để hướng dẫn cho newbi luôn là copy vào cả client và server :)

[S]ocola[S]an
05-09-10, 08:58 PM
Sửa lại thằng Tu.Van với con nhỏ Tu.Vi
Thằng Tu.Van làm nv nó cho cả tỷ exp còn con nhỏ Tu.Vi trừ cả tỷ exp (giò đang bị âm exp :-s)

LàmGìĐểCóTiền
05-09-10, 09:00 PM
Đã up bản fix lỗi do bạn san post

jxvietnam
12-09-10, 09:31 AM
thanks chủ 2pic :)

để hướng dẫn cho newbi luôn là copy vào cả client và server :)
chạy lại server nữa 30 charrrrrrr:D
chủ pic nên gộp lại thành 1 link như vậy sẽ thuận tiện hơn:)

LàmGìĐểCóTiền
12-09-10, 09:53 AM
Nếu có thể bạn up dùm mình cái link. Mediafire vào ko dc nữa rồi với lại vừa mới cài lại win nên ko còn dữ liệu nữa.