PDA

View Full Version : Mừng ngày quốc khánh 2-9

cuongca11
02-09-10, 09:55 PM
Cũng chẳng có gì đặc biệt :D nhân ngày 2-9 quốc khánh việt nam rãnh rỗi post mấy cái này cho bạn nào cần đến. đây là những thứ mình việt hóa đc gồm có : npctrade,quest,screninfo, một số file việt hóa NPC, skill , item datas.pak gui help ...
mấy bạn dow về tự tìm hiểu nhé :D
đây là link

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
à quên mấy cái này chỉ trùng với sv mình đã share. nếu copy vào server khác sẽ bị lỗi do thiếu file , các bạn Edit lại cho phù hợp thì sẽ đc

cuongca11
02-09-10, 10:51 PM
buồn quá box chinh đồ ra đời từ lâu mà chẳng có Mod nào quan tâm cho mấy topic cũ lên chú ý cho anh em đỡ tìm nhỉ :(

vanchienbmt
03-09-10, 02:13 AM
cuongca11 bạn có thể mạn phép mình xin bộ chinh đồ server của bạn ăn ngay trên máy ảo không <):)

PhienNhaTrang
07-09-10, 09:37 AM
cuongca11 bạn có thể mạn phép mình xin bộ chinh đồ server của bạn ăn ngay trên máy ảo không <):)

ăn ngay trên máy ảo, vớ vẫn :)) làm nhu chạy đc trên nền linux ko bằng .

kesangame
22-09-10, 08:19 AM
có đó mình cài cái Võ Lâm về là ăn ngay trên máy ao? hok cần cài j hết nhưng tải về từ tiệm net thì tốn hết 20h chạy lên chạy xuống mệt vãi

phien-nhatrang
26-09-10, 05:23 PM
có đó mình cài cái Võ Lâm về là ăn ngay trên máy ao? hok cần cài j hết nhưng tải về từ tiệm net thì tốn hết 20h chạy lên chạy xuống mệt vãi

ý bạn là vức cái server vô máy ảo chạy win xp rôi máy thật chứa client kêt nối với server ah, cách này thì hay đỡ tốn ram,nếu vậy thì nói cho rõ làm chứ nói thế kía hóa ra server chinh đồ chạy trên nền linux ah.