PDA

View Full Version : Hex hộ em cái main này với

doiphieubat
02-09-10, 08:41 PM
Tình hình là em đã cài thành công sv + web và giờ đã đưa online...nhưng vướng cái main.exe là không hex được IP theo ý muốn...pác nào biết hex thì hex hộ em với nha...HEX thành mu59.myvnc.com
em dùng sv DRAGON
main.exe của em đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bqt1987
02-09-10, 08:49 PM
Tình hình là em đã cài thành công sv + web và giờ đã đưa online...nhưng vướng cái main.exe là không hex được IP theo ý muốn...pác nào biết hex thì hex hộ em với nha...HEX thành mu59.myvnc.com
em dùng sv DRAGON
main.exe của em đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fscm9ld23lehh3eu)

Hex main còn chưa biết làm mà đã đòi làm mu online lại 1 thằng thích thu tiền của người chơi khác không hiểu nổi nghĩ cái gì nữa online đi rồi hôm nào cũng lên đây mà hỏi cách

lequangvu
03-09-10, 09:20 AM
Hex main còn chưa biết làm mà đã đòi làm mu online lại 1 thằng thích thu tiền của người chơi khác không hiểu nổi nghĩ cái gì nữa online đi rồi hôm nào cũng lên đây mà hỏi cách

Người ta không biết thì mới cần giúp, không giúp được còn nói gì ;)

Main đã HEX của bạn đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

LionKing113
05-09-10, 10:30 AM
lây cái này sử đụng nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguồn

Luffy[D.E.V]
05-09-10, 10:46 AM
Người ta không biết thì mới cần giúp, không giúp được còn nói gì ;)

Main đã HEX của bạn đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hoan hô lequangvu .. bạn đúng là 1 người vì cộng đông ...

doiphieubat
05-09-10, 11:51 AM
thank bác vũ nhiều nha...không phải là không biết hex mà cái main này mở = ultraedit nó không cho hẽ ( nó khóa main.exe , còn maincracker thì không load được )