PDA

View Full Version : Giúp Mình Cài font china

leduyan
02-09-10, 12:44 PM
Tình hình la mình co tải thư mục fon i368 nhưng cài thi no dầy ai biết tai sao k ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và sẵn các bạn giúp mình cài V1 7off co fon luon ^^

sao không ai giúp mình dậy troi huhuu

notfile
07-09-10, 01:18 AM
bạn phải chỉnh đường dẫn đúng nó mới copy được !

leduyan
07-09-10, 10:08 AM
mình chọn duong dẩn dúng mà dầu tiên mình dẩn dến thư mục i368/lang thì thấy fiel gj do lick chọn sao do oke thì nó chạy khoản nửa cây sao dó yêu cầu típ mình lại cho duong dẩn về lại thư mục ban dầu là i368 thì típ tục thấy 1 fiel lick chọn tip nhung chạy duoc gần hết thì bị loi nhu trong hinh do

thaihoa91
07-09-10, 10:19 AM
mình chọn duong dẩn dúng mà dầu tiên mình dẩn dến thư mục i368/lang thì thấy fiel gj do lick chọn sao do oke thì nó chạy khoản nửa cây sao dó yêu cầu típ mình lại cho duong dẩn về lại thư mục ban dầu là i368 thì típ tục thấy 1 fiel lick chọn tip nhung chạy duoc gần hết thì bị loi nhu trong hinh do

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

leduyan
07-09-10, 10:50 AM
giờ k biết noí sao cho hoa biết nửa hoa rảnh thì cho mình cái yahoo rồi vào tem thì hoà biết àh

notfile
07-09-10, 01:27 PM
trong hình là thiếu file cga40woa.fon bạn nên cài = CD win là tốt nhất !