PDA

View Full Version : Mở Thử Server Qua Hamachi Cho Anh Em Vào Chơi Chung

phutoan
02-09-10, 11:14 AM
Giới Thiệu
Xin chào các bạn , mình tính mở thử server cho các bạn vào chơi chung và tìm hiểu các chức năng của game . Do mở bằng máy nhà nên không thể mở 24/24 được mong các bạn thông cảm nha .

Cách Kết Nối Server
Trước hết các bạn dowload phần mềm hamachi về để kết nối Lan với máy mình nhé.Sau đó các bạn làm theo các bước sau

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bấm vào nút power để hamachi cấp cho bạn 1 IP nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sau đó bạn chọn Menu Network>Join Network

Và điền địa chỉ Network của mình vào
Network ID: TLKD
Pass: 123456

Sau đó các bạn down file server.ini vào để có thể vào game nhé:

File này các bạn down về bỏ vào [thư mục cài client/data] nhé

Àh quên nữa để reg acc thì các bạn mở trình duyệt web lên và đánh vào 5.165.164.68 để vào web mình và reg acc nhé( Lưu ý: Chỉ thấy web khi các bạn đã kết nối Hamachi với mình nhé)

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
02-09-10, 12:28 PM
PhuToan ƠI Ban Có Nit chat không Cho Mình Xin mình có chuyện cần hỏi ban trực tiếp rất mong bạn giúp đỡ mình

phutoan
02-09-10, 01:58 PM
Mới chơi với bác phung330 xong !!
Bác ấy ăn gian quá biết hết trơn đánh mình te tua

560931
02-09-10, 05:08 PM
èo pro ơi sao mà mình vào server không được nhỉ đến phần chọn server thì nó dò tìm server xong là hết đứng đơ

phutoan
02-09-10, 06:40 PM
Hà hà chắc lúc đó mình đang reset server đó mà

tungpro102
21-09-10, 03:36 AM
Sao mình dùng Hamachi mở giống bạn mà không được nhỉ ( Mở lên để mình cùng nó việt hóa )

shikaru92
29-09-10, 12:21 PM
bạn ơi dùng Hamachi là có cần mở Port không vậy...>.< Modem nhà mình hok mở port đc..>.<

ý mình mún nói là mở sever ấy :D

LàmGìĐểCóTiền
29-09-10, 06:10 PM
Ko rành lắm chơi wa LAN thì hình như ko cần mở port.