PDA

View Full Version : Ai giúp đỡ với.....

Bo Lùn
01-09-10, 05:16 PM
Hix. Download Client cả buổi trưa down xong giải nén ra báo lỗi . Hix huhu. Mong ai có lòng thì up cái Client lên Host nào đó để mình down về cái chứ ko hiểu down 2 lần đều bị lỗi cả 2 .

! F:\TLKD\tjcs.rar: CRC failed in setup.exe. The file is corrupt
! Cannot execute "C:\DOCUME~1\ADMINI~1\LOCALS~1\Temp\Rar$EX00.234\se tup.exe"

Mình down Client theo các bạn chỉ và Download link ở Thành Đô 954 MB đó.Mong các bạn giúp đỡ.

thaihoa91
01-09-10, 05:20 PM
Hix. Download Client cả buổi trưa down xong giải nén ra báo lỗi . Hix huhu. Mong ai có lòng thì up cái Client lên Host nào đó để mình down về cái chứ ko hiểu down 2 lần đều bị lỗi cả 2 .

Mình down Client theo các bạn chỉ và Download link ở Thành Đô 954 MB đó.Mong các bạn giúp đỡ.

Sao bạn ko down link chính <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bo Lùn
01-09-10, 05:21 PM
Mình hum bi mấy bạn kêu down 954 MB thì mình chọn đại ở thành đô down luôn Chứ bik gì đâu . Hix công sức down. Đành down lại thôi. Đam mê TLKD quá . hihi

Thien
01-09-10, 06:40 PM
Khi down để nó down, đừng có chơi game hay duyệt web. Nếu xài idm thì chỉnh cái max link=1 thôi. mấy cái client TQ hay điên điên lắm, lúc trước down cái client HKGH ở 17game cũng thế, lỗi corrupt file

quanquy6c
02-09-10, 08:44 AM

cái này là lỗi CRC bạn nên down trương trình giải nén winzip về giải nén

Bo Lùn
02-09-10, 09:11 AM
Ok men . Ra ngoài tiệm để ở ổ D thì chạy dc . Ở nhà để ổ D ko chạy dc. Tốt nhất ra tiệm chạy xong copy cái Client vào úb đem về cho lành =]]

560931
02-09-10, 10:31 AM

nghe bác nói mà tui chảy cả mồ hôi tưởng down về là xong chứ hôm qua tui cũng down rùi mà chưa đụng chạm tới vì chưa có server giờ nghe thấy hơi mệt rùi để chiều đi chơi vê giải nén thử đã amen ^:)^