PDA

View Full Version : Hướng dẫn cài đặt TLKD bằng video

notfile
01-09-10, 01:08 PM
Mình đã làm xong cái hướng dẫn cài đặt bằng video !!
có nhiều thiếu sot mong mọi người bổ sung nhé !!
Link download
Server + Patch Client
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client (Chọn cái link màu đỏ 大小: 954MB thui nhá - down cái này thui)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
( mượn của Kyo4000 )
Link video
1 số thứ cần cho việc việt hóa !!
MS excel
tool dịch
và 1 niềm đam mê nữa !! chúc các bạn thành công !!

khue110
01-09-10, 01:58 PM
link bi gi` roi` e down về k dc

notfile
01-09-10, 02:00 PM
link vẫn ok mà bạn !!
tôi vẫn down dc mà , có thể là do mediafire đó bạn nên thử down vào lúc khác xem

khue110
01-09-10, 03:12 PM
ukm..oki h down dc roi` tks ban nhìu....sẵn tiện cho tui hỏi bạn VH đến đâu rồi

notfile
01-09-10, 03:14 PM
VH được hết NPC + quái giờ đến NV và Item :D

Bo Lùn
01-09-10, 03:31 PM
Ok link tốt mà. Hỳ . Tks Nofile nhiều nha.

sako1906
01-09-10, 07:51 PM
Thanks notfile nhiều :"> mong bản VH có sớm hơn

Sir.THÀNH™
01-09-10, 07:54 PM
ùi nhanh. đang định làm thì chụp ngay. bác này tanh phết. toàn Edit =)).cả JX cũng thế =)).nhưng pa nên có DEMO PICTURE để bài viết càng thêm sinh động. pa phải học theo ohishu ấy. Toàn MARKETING.

notfile
01-09-10, 11:45 PM
ùi nhanh. đang định làm thì chụp ngay. bác này tanh phết. toàn Edit =)).cả JX cũng thế =)).nhưng pa nên có DEMO PICTURE để bài viết càng thêm sinh động. pa phải học theo ohishu ấy. Toàn MARKETING.

lười chụp hình và up hình ^^ với lại có quảng cáo gì đâu àm cần nhiều :D