PDA

View Full Version : Xin lại tất cả các Tool dùng Unpak file pak

cuongca11
31-08-10, 10:29 PM
Mình cần xin tất cả các tool dùng để unpak file pak từ trước tới nay, mình tìm mãi chỉ đc 1 tool cổ truyền và rất bất tiện còn lại các tool khác nằm lẫn lộn trong các topic hoặc link đã die cả rồi, bạn nào còn dữ các tool đó xin share dùm mình xim cám ơn và hậu tạ :D

thaihoa91
31-08-10, 10:36 PM
Có share cả ! Vấn đề bạn chưa tìm kỹ !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuongca11
31-08-10, 10:40 PM
Cám ơn thaihoa mình biết bạn là Pro lâu năm trong box JX mình mạn phép hỏi bạn 1 số thứ nữa, mình ko dev jx nhưng mình dev Zhengtu chinh đồ bạn có biết tool nào Unpak đc file pak của Zhengtu ko, hoặc bạn biết tool nào có thể dev Zhengtu ko cám ơn bạn đã giúp đỡ

Mr.Phát
31-08-10, 10:44 PM
anh Hòa ko có tool unpack bên chinh đồ đâu :|

cuongca11
31-08-10, 10:49 PM
tại mình ngu quá huhuhuhuhu lỡ tay dev cái tool mà ân hận đến giờ ,cái tool đó do 1 mem trong box jx share thiensu gì gì đó tool đó cũng unpak đc cả pak Zhengtu nhưng khi đó mình ngu quá ko biết cách xài nên xóa đi, sau này có 1 người mách cách unpak với tool đó nhưng tool thì xóa mất rồi, không tìm đc nữa huhuhu ngu quá:(, tool Unpak bên chinh đồ cũng có nhưng chỉ đc 1 số thứ chẳng hạn như datas gui map help còn các pak chứa hình ảnh như Interface tựa như spr của jx vậy ko thể unpak đc bạn nào giúp với

thaihoa91
31-08-10, 10:57 PM
tại mình ngu quá huhuhuhuhu lỡ tay dev cái tool mà ân hận đến giờ ,cái tool đó do 1 mem trong box jx share thiensu gì gì đó tool đó cũng unpak đc cả pak Zhengtu nhưng khi đó mình ngu quá ko biết cách xài nên xóa đi, sau này có 1 người mách cách unpak với tool đó nhưng tool thì xóa mất rồi, không tìm đc nữa huhuhu ngu quá:(, tool Unpak bên chinh đồ cũng có nhưng chỉ đc 1 số thứ chẳng hạn như datas gui map help còn các pak chứa hình ảnh như Interface tựa như spr của jx vậy ko thể unpak đc bạn nào giúp với

Link mình share thì đó là tất cả tools unpack mà trong BOX JX này có đó :(

Hay là RPGViewer ???

cuongca11
31-08-10, 11:14 PM
Link mình share thì đó là tất cả tools unpack mà trong BOX JX này có đó :(

Hay là RPGViewer ???

mình chỉ nhớ khi unrar ra thì tool đó có 4 5 chữ tiếng Trung Quốc

thaihoa91
31-08-10, 11:25 PM
mình chỉ nhớ khi unrar ra thì tool đó có 4 5 chữ tiếng Trung Quốc

Hình như mình chưa gặp wa ! Bên Box Chinh Đồ có ko bạn ???

cuongca11
31-08-10, 11:38 PM
thật mà bạn lâu lắm rồi, nữa năm rồi thì phải khi đó mình cũng có dev Jx nên lấy tool đó từ Box Jx này mà, chỉ vì tên tool đó tiếng Trung nên mình không biết tên gì, bên chinh đồ chỉ có 1 tool Unpak duy nhất là ztpaks ngoài ra ko còn tool nào có thể unpak được. Nhưng mà resoul của Zhengtu nhiều hơn jx sao lại ko có ai dev nhỉ thật là tiếc quá bao nhiêu anh tài ko Mu thì Võ Lâm cả buồn thật

thaihoa91
31-08-10, 11:41 PM
thật mà bạn lâu lắm rồi, nữa năm rồi thì phải khi đó mình cũng có dev Jx nên lấy tool đó từ Box Jx này mà, chỉ vì tên tool đó tiếng Trung nên mình không biết tên gì, bên chinh đồ chỉ có 1 tool Unpak duy nhất là ztpaks ngoài ra ko còn tool nào có thể unpak được. Nhưng mà resoul của Zhengtu nhiều hơn jx sao lại ko có ai dev nhỉ thật là tiếc quá bao nhiêu anh tài ko Mu thì Võ Lâm cả buồn thật

Bạn còn nhớ ai share hay tên bài đó là gì ko ???

Do họ chuộng hình ảnh của Võ lâm tốt hơn chinh đồ :D

cuongca11
31-08-10, 11:50 PM
mình có nhớ tên là thiensu gì gì đó, mà thôi thế cũng cám ơn bạn nhiều lắm rồi.
Mình nghỉ chẳng qua là Jx ra đời đầu tiên, con người mà cái gì đập vào mắt trước gì cũng có ấn tượng tốt xấu về nó, chinh đồ ra đời sau lại quá ít người quan tâm đến, nếu chinh đồ có nhiều người chào đón như jx có lẽ box chinh đồ sẽ cao trào hơn jx nhiều :D

Hahaa đã dùng được cái RPGViewer nhưng mà mới hiện cái bảng bên trái còn bảng bên phải không thấy gì cũng ko thấy extrack đc