PDA

View Full Version : Giúp mình cái tool add NPC

ganhcon
31-08-10, 03:00 PM
co minh xin tool add NPC va ai co long` hao tam giup minh add cop nua~

YH:ganhcon6428

thaihoa91
31-08-10, 03:10 PM
Tools add thì xài hạn chế dc vài maps thui ! Vì ko có đủ .dat !

Bạn nên học cách viết Script trong Ebook Giangleloi sẽ giúp bạn bít cách add item và add npc bằng hàm --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ganhcon
31-08-10, 03:19 PM
nam nay em lop 9 nen ko nhieu thoi gian de hoc dev cua anh giangholeloi
Anh ThaiHoa giup dum em voi

mrduc121
31-08-10, 03:22 PM
Tools add thì xài hạn chế dc vài maps thui ! Vì ko có đủ .dat !

Bạn nên học cách viết Script trong Ebook Giangleloi sẽ giúp bạn bít cách add item và add npc bằng hàm --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anh hòa ơi shaze cho em xin bộ đồ vo song :D

thaihoa91
31-08-10, 03:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

@mrduc : Những gì tui show về bộ đồ Vô Song thì mới chỉ làm tới đó ! Từ lúc show đến h tui ko làm thêm nữa nên ko có FULL, chỉ dc cái hình ảnh 3 item, còn res cũng thiếu tùm lum ! Chưa đâu vào đâu cả !

mrduc121
31-08-10, 03:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

@mrduc : Những gì tui show về bộ đồ Vô Song thì mới chỉ làm tới đó ! Từ lúc show đến h tui ko làm thêm nữa nên ko có FULL, chỉ dc cái hình ảnh 3 item, còn res cũng thiếu tùm lum ! Chưa đâu vào đâu cả !

thế anh có shaze đồ pro nhất hiện giờ anh đã hoàn thiên cho em hem
nêu đc em rât cảm ơn

thaihoa91
31-08-10, 04:41 PM
thế anh có shaze đồ pro nhất hiện giờ anh đã hoàn thiên cho em hem
nêu đc em rât cảm ơn

mrduc121
31-08-10, 07:27 PM

The Gio Hok Co 1 Item nao ha anh

thaihoa91
31-08-10, 07:59 PM
The Gio Hok Co 1 Item nao ha anh

Có nhưng ko hoàn chỉnh ! Hình ảnh ko đủ !

zonjkut3
31-08-10, 08:15 PM

anh hòa share em cái icon hiển thị đồ ô kim trong hành trang đc ko
đang cần chức năng mới liên wan đến icon đồ là chính :">

thaihoa91
31-08-10, 08:28 PM
anh hòa share em cái icon hiển thị đồ ô kim trong hành trang đc ko
đang cần chức năng mới liên wan đến icon đồ là chính :">

Em view RPGviewer đó ! Những file cuối trong file updatejx05.pak !

mrduc121
31-08-10, 09:37 PM

luc nao có shaze em nhé anh thái hòa