PDA

View Full Version : Giúp Em Với Mấy Pro Ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hoivegame
31-08-10, 07:38 AM
Em add Vật liệu bánh trưng vào questkey rồi e add vào sever lấy thử nó ra thì hình ảnh nó như thế này, thái hòa help với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

help dùm e để nó hiện hình ảnh của vật liệu và bánh chưng e phải làm gì help em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tungpro102
31-08-10, 08:09 AM
Muốn giúp lắm nhưng mà [-X[-X[-X

kemdenny
31-08-10, 08:19 AM
Lần sau up ảnh đuôi jpg cho nhẹ nha bạn , chả thấy gì cả lấy đâu mà giúp
Theo như tôi thấy thì :
1) Bạn chưa đồng bộ hóa server + client
2) Thứ bạn add ko có trong file pak chứa hình ảnh bên client...
Bạn xem lại nhé....Có thể nói bác Hòa chỉ thêm

thaihoa91
31-08-10, 08:35 AM
Chưa đồng bộ Server ! Bạn thử đồng bộ xem !

hoivegame
31-08-10, 12:10 PM
đã đồng bộ sever với client mà vẫn thế ko bik phải làm sao nữa

help dùm với Thái Hòa

rồi hình ảnh rơi ra ngoài của Quả Hoang Kim thì là hộp quà

thaihoa91
31-08-10, 01:20 PM
đã đồng bộ sever với client mà vẫn thế ko bik phải làm sao nữa

help dùm với Thái Hòa

rồi hình ảnh rơi ra ngoài của Quả Hoang Kim thì là hộp quà

Bạn dùng Patch Client nào vậy ! Thử dùng Patch Client Full by thaihoa91 xem !

hoivegame
31-08-10, 01:56 PM
Đã dùng client của thái hòa vào ok hết, thanks thái hòa . Ah thái hòa có coreclient hiện tên quái màu trắng và nhân vật màu trắng không với lại thanh kinh nghiệm 100% nữa.

thaihoa91
31-08-10, 02:02 PM
Đã dùng client của thái hòa vào ok hết, thanks thái hòa . Ah thái hòa có coreclient hiện tên quái màu trắng và nhân vật màu trắng không với lại thanh kinh nghiệm 100% nữa.

Bạn xài CoreClient 4.1 này nè --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giải nén ra rùi đưa vào thư mục Client của bạn là OK !

hoivegame
31-08-10, 02:12 PM
Thái Hòa ơi sao 1 vài NPC nó ko hiện hình ảnh chỉ hiện cái tên, như vậy nó bị gì thế

thaihoa91
31-08-10, 03:07 PM
Thái Hòa ơi sao 1 vài NPC nó ko hiện hình ảnh chỉ hiện cái tên, như vậy nó bị gì thế

Thiếu res ! Bản Patch của mình xài dc cho các Server đã share, nhưng các Server dạng TQ như Xuân Thu thì có 1 số NPC mới ko có res ! Bạn xài Server nào ???

hoivegame
31-08-10, 03:15 PM
Xuân Thu , vậy không có cách nào để nó xuất hiện hả thái hòa

thaihoa91
31-08-10, 03:36 PM
Xuân Thu , vậy không có cách nào để nó xuất hiện hả thái hòa