PDA

View Full Version : mở port appserv và web tamky help me

mrgacon
31-08-10, 06:46 AM
mở port web chỗ nào và mở port appserv nữa ai chỉ em với

SnowBlood™
31-08-10, 08:30 AM
Mở port 80 là online đc còn offline thì khỏi phải mở port :|

Cài xampp mà chạy web :)

lieuthunguyet
31-08-10, 08:48 AM
mở port web chỗ nào và mở port appserv nữa ai chỉ em với

Làm online rồi sao bây giờ còn hỏi mở port web ta khó hiểu thật :-o

lequangvu
31-08-10, 08:55 AM
Nản port web thì vào modem mà thêm vào port 80 ip của máy chủ web đó ;)

mrgacon
31-08-10, 09:26 AM
ko phải ý mình là ko muốn dể port 80 port khác cơ mà em chỉnh được rồi nhưng ko hiểu sao vừa đưa lên online web chạy chậm quá ko biet fai chạy query nào ko hix
web tamky nha link đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lieuthunguyet
31-08-10, 09:45 AM
Hk muốn để port 80 vậy để 81 y =)).
Chaj mở port thì đâu ảnh hưởng gì nếu chạy chậm là do web nặng hình ảnh nhìu nên load chậm đó :D.

mrgacon
01-09-10, 03:18 AM
web này bị chèn code gì rồi thì fai vừa cho online chưa được 1 tiếng đã có người tự xưng là mrQuoc gì đó xâm nhập vào ghi linh tinh rồi bảo fa nát mu em luôn mà em o thù oán với ai cả nản
công em học trên forum gần 3 tháng rồi được bao người trên forum chỉ gần xong rồi thì đẫ bị đê dọa em sợ lắm
pro nào chỉ em cách chống với

mrgacon
01-09-10, 03:31 AM
ai chỉ em cách vào admin trang này
và chỉ em bỏ mấy cái này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrgacon
01-09-10, 08:11 AM
giúp em với aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

lequangvu
01-09-10, 10:14 AM
Trong thư muc quanly đó bạn kiểm tra mấy file menu và index coi nhé, nói chung chỉ có trong thư muc quanly thui mà

lequangvu
01-09-10, 10:16 AM
web này bị chèn code gì rồi thì fai vừa cho online chưa được 1 tiếng đã có người tự xưng là mrQuoc gì đó xâm nhập vào ghi linh tinh rồi bảo fa nát mu em luôn mà em o thù oán với ai cả nản
công em học trên forum gần 3 tháng rồi được bao người trên forum chỉ gần xong rồi thì đẫ bị đê dọa em sợ lắm
pro nào chỉ em cách chống với

Người đấy thông báo cho cậu vào đâu, và như thế nào, chắc lợi dụng cái sơ hở của NewBie làm trò bậy thui mà, cố gắng không nên để 1 cái gì hở ra cho người ta lợi dụng :D