PDA

View Full Version : Xin 1 server ZT

MyNuHoaLong
30-08-10, 12:27 PM
Anh cuongca ơi,sao server của anh nó up cấp nhanh quá,với lại không cho chế đồ nửa,chơi chán quá,anh còn cái nào ma chơi kiểu train không, cho em xin đi,thanks anh trươc nha.

lordpotter
30-08-10, 04:02 PM
Bạn nói đúng đấy có cái sv nào dễ chơi như VN mà chế đc đò ấy
Sv anh cuongca đưa ra bi lỗi gì mà nhìu thế co cái sv nào chơi train thì cho em cái

luckymen
30-08-10, 05:44 PM
Bạn nói đúng đấy có cái sv nào dễ chơi như VN mà chế đc đò ấy
Sv anh cuongca đưa ra bi lỗi gì mà nhìu thế co cái sv nào chơi train thì cho em cái

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thuốc chữa bệnh up cấp nhanh và nhận đồ như của VNG đây, sever nào mà chẳng bị lổi, bạn lấy cái này copy vào thư mục quests nha, nhớ chép đè lên đấy,tùy sever mà ban có thể chi cần chép "thêm" vào mục on_visit thôi ,và dùng cái zebra của sever 2.0giongvng nữa nha.Chúc bạn thành công.

lordpotter
30-08-10, 08:22 PM
Để thử xem thế nào đã :))
Cần tìm link jx ai có cho xin cái

lordpotter
30-08-10, 08:30 PM
Lừa nhau ah down về có thấy cái gì đâu X-(

PhienNhaTrang
30-08-10, 08:39 PM
Anh cuongca ơi,sao server của anh nó up cấp nhanh quá,với lại không cho chế đồ nửa,chơi chán quá,anh còn cái nào ma chơi kiểu train không, cho em xin đi,thanks anh trươc nha.

xài cái server 2.0 giống VNG đó, mấy cái server mới này cũng chẳng khác gì là mấy mà chơi ko ngon bằng server truyền thống nữa

lordpotter
30-08-10, 08:51 PM
Ai cho link sv 2.0giong vinagame đc không

PhienNhaTrang
30-08-10, 08:59 PM
Ai cho link sv 2.0giong vinagame đc không

cái server thứ 2 trong box của mình

luckymen
31-08-10, 06:57 AM
Cáo lổi cùng anh em :burn_joss_stick:, thuốc chữa bệnh up cấp đã post lại rồi đó, lời khuyên là nếu dùng để fix lổi sever của cuongca thi nên copy tất cả các file trong mục on_visit rồi paste vào on_visit của quests trong sever của bạn nha
Thuốc để chữa bệnh không chế được đồ là add file object.tbl của sever khác và add NPC,cu thể như sau:
Toàn bộ thao tác là làm ở trong server/map.
bước 1: cut cái "ObjectBase.tbl" trong sever/map rồi copy cái của mình vào
bước 2: add 4 thằng NPC chế đồ vào trong file wushuangcheng-main.xlm (vương thành là cái map này đó)
bước 3: lưu và đóng tất cả lại, run sever, kiểm tra xem có chế đồ đươc chưa. Nếu được thì không cần làm bước 4
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc bạn thành công ! Thân

------------------------------------------------------------------------------------
:pull_hair: lại không có dấu nữa ah...
:breaking_pc: này thì không có dấu này,này thì không có dấu này...

lordpotter
31-08-10, 09:56 PM
Cái link fix lỗi up cấp không down đc kìa