PDA

View Full Version : Help Em Cái Này Với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hoivegame
29-08-10, 05:34 AM
Em Không Bik Phải Chỉnh Cái Này Làm sao mấy anh giúp dùm, Thấy nó giống như thiếu file hình ảnh hay sao ý mà ko bik fix làm sao , Pro Giup Dum em

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai Bik Giúp Em Với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nó ra mấy cái lệnh bài ^^!

jxvietnam
29-08-10, 06:54 AM
có thể là chưa đồng bộ sv hoặc file spr ở questkey khai sai:)
copy settings vào client thử xem:)

hoivegame
29-08-10, 07:10 AM
Đã check thì ra là sai spr nhưng em đang chơi sever xuân Thu Nên muốn lấy spr vậy lấy spr hình ảnh đó từ đâu vậy ạ(hiện tại đang copy cái của sever Mướp bỏ vào nên nó mới có hình như vậy^^! giờ muốn cho có hình ảnh Sữa, Đường ,Bột ,Trứng) em Phải làm sao ạ

Mr.Lady
29-08-10, 10:10 AM
Đã check thì ra là sai spr nhưng em đang chơi sever xuân Thu Nên muốn lấy spr vậy lấy spr hình ảnh đó từ đâu vậy ạ(hiện tại đang copy cái của sever Mướp bỏ vào nên nó mới có hình như vậy^^! giờ muốn cho có hình ảnh Sữa, Đường ,Bột ,Trứng) em Phải làm sao ạ

trời bạn chơi sv nào thi đồng bộ sv ấy !! bạn nên coppy setting của xuân thu coppy vào cline bạn đang chơi đó

hoivegame
29-08-10, 10:45 AM
y' mình là mình lấy cái phần đường sữa bột trong questkey của sever mướp bỏ vào questkey của xuân Thu , chứ original của xuân thu ko có mấy thứ đó. Ai Bik giúp e cái