PDA

View Full Version : cho hỏi về bản server thienacphantranh

LHB_LOVE
28-08-10, 09:22 PM
có ai biết <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đang sài bản server nào hok
thấy chơi cũng vui mà mới chơi thử 1 ngày thì ngày hôm nay bảo trì cả ngày buồn quá !

zonjkut3
28-08-10, 09:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sv đó chỉ 1 mình rezo(bác tài) giữ

thaihoa91
28-08-10, 09:34 PM
Bản đó Rezo tự dev chứ lấy của ai mà đem online =))

Có mấy cái Server mọc như nấm nhưng ko có chất lượng thì đó là lấy từ mấy Server đã share đem lên online =)) Mấy Server share ko bao giờ bằng dc Server tự dev cả !

LHB_LOVE
28-08-10, 09:43 PM
không ý LHB hỏi là bản đó có share trong clb hok :D
tại chờ cả ngày mà vẫn ko thấy server mở chơi vui nên hỏi coi sao ^_^
còn server clgh.com.vn thì chơi võ đang thử mà đánh skill ko tốn mana toàn tốn máu nãn tè ^_^ !
pm admin hỏi chã ai trả lời chán ghê !

thaihoa91
28-08-10, 09:44 PM
không ý LHB hỏi là bản đó có share trong clb hok :D
tại chờ cả ngày mà vẫn ko thấy server mở chơi vui nên hỏi coi sao ^_^
còn server clgh.com.vn thì chơi võ đang thử mà đánh skill ko tốn mana toàn tốn máu nãn tè ^_^ !
pm admin hỏi chã ai trả lời chán ghê !

Nếu mà có Share cũng là Version trước, chứ Version hiện tại mà share ! Thì bạn kiu VNG share cho cái Server JX của nó cho lành ;))

Mr.Phát
28-08-10, 09:46 PM
hjz bạn này ko hĩu rồi . người ta đã dev sv làm onl kiếm money thì dễ gì share cho bạn ;))

LHB_LOVE
28-08-10, 09:58 PM
bó tay thật chỉ là hỏi thôi chứ có iu cầu share bản đang ol đâu ^_^ !
nhưng ko biết admin của server này có ol ko ! sao server cả ngày rồi vẫn ko vào chơi đc chán ghê !
bà con biết còn server võ lâm nào chơi giải trí ngoài 2 server này hok chỉ dùm với !

Mr.Phát
28-08-10, 10:02 PM
cậu có thể pm cậu tungpro :) hoặc chờ vài hum nữa tớ làm sv online đấy :D

LHB_LOVE
28-08-10, 10:04 PM
kiếm server nào online lâu dài á ! chứ server mới nhưng ol được 1 2 thang nghĩ thì chán lắm :)
thấy từ hôm qua đến giờ web báo : BẢO TRÌ, ĐỢI ISP FPT SỬA CHỮA CÁP INTERNET.
^_^