PDA

View Full Version : Làm thế nào để xóa nhạc trong au 3.25?

ngocnghechvn
28-08-10, 04:20 PM
tình hình là em đã cái xong cái client au 3.25 của anh hữu duyên, nói chung là ngon, nếu không tính đến việc có một số bài, ah không phải, phải là rất nhiều bài hát (chỉ có những bài gốc của audition là ko bài nào việc gì, tuy nhiên lại thường kết thúc không đúng thời gian, hoặc sớm quá, hoặc nhạc đã hết từ lâu mà phải cả phút sau nó mới ngừng nhảy) khi vào nhảy ngay nhịp đầu tiên thì bị disconnect ngay lập tức, bất kể là per, great, hay cool, bad, miss. Thế nên em định xóa hết những bài bị lỗi khỏi danh sách chọn nhạc cho... đỡ ngứa mắt và đỡ chọn nhầm, nhưng không biết phải là thế nào, có anh nào có exp về chuyện này thì hướng dẫn em với, em xin cảm ơn!

condien000
28-08-10, 04:58 PM
bạn unpack file 009.acv trong phần data của client ra rồi mở cái file Àow...slk (chữ như kiểu bị lỗi font ấy) tìm và xóa những bài cần xóa đi rồi pack lại paste vào phần data trong client là xong.mà giờ dùng bản au của HieuTrung ấy nhiều cái mới hơn của Hữu Duyên

ngocnghechvn
28-08-10, 05:12 PM
eo, nhưng mà down lại từ đầu mệt lắm ạ

123456812
28-08-10, 06:30 PM
bạn unpack 009acv ra có cái file ...skl gì đó , mở ra rùi xóa bớt đi những bài ko thix, ( mở = openoffice nha ) rùi vào sever mở muíc.skl rùi copy mấy cái của ...skl wa , hình như bên musíc.skl có thêm 2 cột sau thì fai , mún nhẹ thêm thì tìm từng bài trong ...skl rồi vào abm xóa

conchothoidai
01-09-10, 06:00 PM
bạn unpack 009acv ra có cái file ...skl gì đó , mở ra rùi xóa bớt đi những bài ko thix, ( mở = openoffice nha ) rùi vào sever mở muíc.skl rùi copy mấy cái của ...skl wa , hình như bên musíc.skl có thêm 2 cột sau thì fai , mún nhẹ thêm thì tìm từng bài trong ...skl rồi vào abm xóa
xoa bên sever nữa..trong game sẽ không hiển thị bài hát đó nữa:)>-