PDA

View Full Version : Các anh pro cho em hỏi tí

hunterX
28-08-10, 02:05 PM
Mấy huynh có từng chỉnh sửa item trong shop NPC có thể cho biết cái thèng NPC có flag là 50 vị trí 0 0 trong mỗi map là thèng mắc dịch nào ko?nó chỉ bán HP mana và Retun tone thôi.mà có thằng nào như vậy trong cabal đâu.các map có đofoof đều có mặt nó.tui đã sửa vị trí cho nó mà tìm chẳng thấy nó đâu.có ai biết tông tích của nó ở đâu chỉ giáo tui với.Hình code của thèng em nó đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Với lại chỗ chỉnh Multiple nữa,tui chỉnh như trong hình save lại rồi mà ko hiểu sao mỗi lần khởi động lại nó lại khác đi (cũng có khi không khác).có phải chỉnh tỷ lệ tăng kill, exp,crap...là ở đây không các pro.Vui lòng chỉ giúp với nha.Thanks!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hunterX
09-09-10, 01:03 AM
Không ai giúp tui vụ này àh.Mấy pro ơi lên tiếng giúp với!

Sonlovelife
18-09-10, 10:47 PM
Lỗi này mình cũng bị mà ko bik fix đây

hunterX
18-09-10, 11:54 PM
Có 1 cách khắc phục tạm thời (sau khi chờ pro giải đáp mà mọc râu) khi chơi xong bạn đừng tắt ser mà nhấn nút tạm dừng.Khi chơi lại lần sau sẽ ko bị nữa.Tạm thời vậy thôi chứ chẳng biết làm sao.