PDA

View Full Version : có lên tiếp tục phát triển web audition

khatmau90
28-08-10, 10:02 AM
mình thấy webau cũng tạm ổn chỉ cần phát triển thêm 1 -2 tính năng nữa là ok !! nhưng dạo này thấy bên audition offline ít người chơi quá !! mình viết bài này để hỏi mọi người có lên tiếp tục phát triển webaudition nữa không !! vì mình thấy chẳng có ai chơi cả nếu tiếp tục phát triển web thì cũng để đấy không ai dùng cả thì hơi lãng phí !!! mong mọi người cho ý kiến

rayyan2006
29-08-10, 02:44 AM
Việc ít người tham gia là vì server Audition này quá dễ cài cho nên mới thế chứ nếu như ban đầu thì có khối người tham gia :D Cho nên bạn cứ tiếp tục phát triển web đi thế nào cũng có ngườ iài thôi. Điển hình là mình nè, nếu như mình có đc 1 con VPS thế nào mình cũng sẽ chạy lại sevver Audition này hehe

khatmau90
29-08-10, 09:58 AM
Việc ít người tham gia là vì server Audition này quá dễ cài cho nên mới thế chứ nếu như ban đầu thì có khối người tham gia :D Cho nên bạn cứ tiếp tục phát triển web đi thế nào cũng có ngườ iài thôi. Điển hình là mình nè, nếu như mình có đc 1 con VPS thế nào mình cũng sẽ chạy lại sevver Audition này hehe
cám ơn cậu ná !!! mình sẽ tiếp tục phát triển nó !!! hi vọng mọi người sẽ cài web của mình làm web audition offline or online

playdan
29-08-10, 12:13 PM
dạo này BOX Au chẳng có ai tham gia làm 1 bài đình đám nhỉ
hình như cả MU và Võ Lâm cũng thế chán thật đấy

bạn tiếp tục Phát Triển Thì Hay Dấy Nhưng Biết Có Ai Tham Gia Ko
(:|

Mr.Phát
29-08-10, 07:45 PM
vào học rồi nên thời gian onl trên forum sẽ ít hơn :D nếu có thời gian bạn cứ phát triển đj