PDA

View Full Version : Lỗi khi chạy client TLKD 3

giang coi
27-08-10, 04:58 PM
các bác ơi. Em làm đúng hết rồi. nhưng sao lúc client đó, lúc chưa patch thì vẫn vào đc, còn lúc patch client rồi thì chạy game.exe thì nó tự thoát luôn là sao :(( giúp e với, đang máu quá mà k chơi đc :(:(( :(( :((:((

thaihoa91
27-08-10, 06:25 PM
các bác ơi. Em làm đúng hết rồi. nhưng sao lúc client đó, lúc chưa patch thì vẫn vào đc, còn lúc patch client rồi thì chạy game.exe thì nó tự thoát luôn là sao :(( giúp e với, đang máu quá mà k chơi đc :(:(( :(( :((:((

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quanquy6c
28-08-10, 01:48 PM
có thể là do bạn chưa cài phông chines PRC

hongtu1
28-08-10, 01:51 PM
có thể là do bạn chưa cài phông chines PRC
Chắc chắn là chưa cài font rùi còn có thể gì nữa:P. Nếu biết pak lại client thì ko cần cài font :D

quanquy6c
28-08-10, 02:26 PM
HongTu à cho hỏi cái mình đang làm nv level 9 đến đây chả hiểu nó yêu cầu gì nữa chỉ dẫn dùm mình cái
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phutoan
28-08-10, 03:42 PM
ah nv đó là kết bạn với 3 người chơi khác đó bạn

Sir.THÀNH™
28-08-10, 03:45 PM
bái phục bái phuc. làm NV nữa =))...............

quanquy6c
29-08-10, 09:09 AM
bái phục bái phuc. làm NV nữa =))...............

không lam nv chả bít cách nào để có kill mà chơi

kyo4000
29-08-10, 10:30 AM
Ko làm quest kiếm skill lòi con mắt =)).
Mới phát hiện ra điều điều vớ vẩn -> MySQL đặt pass nó thề ko connect =))