PDA

View Full Version : share web audition v1.3 open beta

khatmau90
26-08-10, 11:35 PM
bản mới v1.3 có chút sửa đổi về giao diện post bài !!! và thêm danh sach user ở admin cp hơn cả là đã có thêm install

để có thể install bạn vao install/index.php !!! 1 điều rất quan trọng là!!! bạn phải bật chức năng InnoDB mới có thể cài được vì Audition dùng Relationship nên có nhiều table phải đặt ở dạng InnoDB mới có thể tạo bảng quan hệ với nhau được mà các bản mysql đời mới thường không kick hoạt sẵn mà muốn kick hoạt thì mình phải tự kick hoạt công việc rất đơn giản bạn chỉ việc cài lại và đánh đấu vào enable innoDB là xong mình dùng APPSEV 2.5.10 các bạn dùng bản khác thì chắc cũng tương tự thôi hjhj !!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ở phiên bản này mình khẩn thiết nhờ các bạn hãy test hộ mình vì mình không chắc chắn lắm về install chỉ khoang 80% thôi hjhj vì file itemdb khá dắc dỗi !!! mong các bạn hãy test hộ mình ít nhất là chức năng install ná thank !! vì công đồng audition !!!!

thân!!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cho mình để mình kịp thời vá lỗi rất mong nhận được ý kiến đóng góp từ các bạn và hứa hẹn phiên bản 1.4 sẽ là phiên bản hoàn chỉnh mong các bạn giúp đỡ!!

link file:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shaya
27-08-10, 12:15 AM
mới đó đã lên 1.3 rồi cơ àk,phát triển nhanh ghê nhỉ :).thanks for share

Mr.Phát
27-08-10, 08:49 AM
lần sau nhớ cho tớ cái pic demo nhé :D
típ tục nhé bạn :D

khatmau90
27-08-10, 09:55 AM
uk !! do mình thấy ở bản 1.1 có pic 1.2 có video demo rồi nên mình không up hjhj !!!
lần sau mình sẽ uppic hj

123456812
27-08-10, 04:20 PM
thx bạn đã share ^^!..........

khatmau90
27-08-10, 05:09 PM
huhu có ai down về dùng chưa vậy mà chẳng thấy ai có ý kiến gì vậy hjxhjx

khatmau90
27-08-10, 06:18 PM
phiên bản sắp tới phiên bản 1.4 chắc sẽ có thêm 1 số tính năng như xóa nhiều bài viết 1 lúc thay vì xóa 1 bài như trước !! danh sách các thành viên !!! delete thành viên !! và chỉnh sủa thông tin thành viên !! ngoài ra còn có thêm bộ gõ tiếng việt khi post bài mới nữa !!! mong các bạn cho ý kiến xem có cần thêm tính năng gì nữa ko .... mình không chơi audition nên không thể test được!!! mong các bạn yêu au và muốn có 1 chiếc web để chơi au sẽ giúp mình để mình hoàn thiện website

rayyan2006
28-08-10, 02:46 AM
Chi tiết chút xíu nào hehe :D
Này thì 30 char

rayyan2006
13-09-10, 05:47 AM
Bà con test thử web của bạn khatmau90 làm nào :D do vps này free cho nên cứ 6h nó sẽ tự động out, vì vậy khi mình thức thì mình sẽ open cho bà con test để kiểm tra lỗi.

huuduyen_05
13-09-10, 05:56 AM
Website rất cool !

rayyan2006
14-09-10, 01:08 AM
Mình góp ý nho nhỏ là bạn bỏ phần ínttallll đi nó hok cần thiết đâu, bạn cứ quan tâm chủ yếu đến phần admincp là oki rầu.

khatmau90
17-09-10, 07:51 AM
cám ơn mọi người đã ủng hộ ná !! cần thêm tính năng gì mọi người cứ post vào đây mình sẽ cố gắng hoàn thành nó trong time sớm nhất hjhj!!

Čħīċķėň
17-09-10, 06:07 PM
thanks bác...
Web chưa hoàn thành siêu thị hở bác :)

khatmau90
17-09-10, 06:53 PM
hjxhjx phần đấy mình tưởng mua trong game được lun mà nên mình không phát triển cái đấy huhu !!! pro cho ý kiến xem mua được bằng siêu thị trong game chưa hay dùng web để mình phát triển nó nào

Čħīċķėň
17-09-10, 08:33 PM
hjxhjx phần đấy mình tưởng mua trong game được lun mà nên mình không phát triển cái đấy huhu !!! pro cho ý kiến xem mua được bằng siêu thị trong game chưa hay dùng web để mình phát triển nó nào

dạng giống web HD là đc òi :)(giỏ đồ, nón ,áo,quần,giày...<:-P)

rayyan2006
20-09-10, 03:33 AM
rảnh rành chụp đưa ra web cho giống với dân TQ hehe

rayyan2006
23-10-10, 05:18 AM
Site Demo (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Chuyển bộ web demo về host mới :D