PDA

View Full Version : Help Em Với Con Hổ Không Khí

hoivegame
26-08-10, 01:15 PM
Ai Bik fix Cái này hông giúp em với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sir.THÀNH™
26-08-10, 01:19 PM
khai báo file .pak của hổ trong package đi. hoặc nếu chưa có file.pak của hổ thì copy vào data trong client rồi khai báo như trên

zonjkut3
26-08-10, 01:19 PM
Chỉnh đúng dg dẫn đến res của con hổ ko
nhân tiện có thì share cho tớ cái spr vòng sáng đó của bạn 8-}

thaihoa91
26-08-10, 02:01 PM
Chỉnh đúng dg dẫn đến res của con hổ ko
nhân tiện có thì share cho tớ cái spr vòng sáng đó của bạn 8-}

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoivegame
26-08-10, 02:29 PM
E Khong Có Thấy file .pak của con hổ đâu Hết Chỉ có .spr hông bik "res" là viết tắt của từ nào zay

nguyentrunghbl
26-08-10, 02:48 PM
Ai Bik fix Cái này hông giúp em với

Cái vụ này nhức đầu lắm tớ cũng đang bị vướng cái này! Ước gì có cao nhân xuống tận nhà chỉ hậu tạ!

zonjkut3
26-08-10, 05:06 PM

em bik' là có mà ngại lục =)) .

Sir.THÀNH™
26-08-10, 05:09 PM
file .pak là file data của con hổ á. Em tải hổ của sandaru phãi không.file hổ của sandaru là ah4.pak đó.

Mr.Phát
26-08-10, 07:09 PM
thì sửa đường dẫn sao cho đúng vs file SPR là đc :|

nguyentrunghbl
26-08-10, 07:16 PM

Nói rõ tí đi ntpdnp ơi! !!!!!!!!!!!

thaihoa91
26-08-10, 07:28 PM
Nói rõ tí đi ntpdnp ơi! !!!!!!!!!!!

@@
Ví dụ đường dẫn trong file quy định là \Spr\123\abc\vongsang.spr

Thì theo đường dẫn đó ta vào thư mục client và tạo 3 thư mục : Thư mục mẹ là Spr, Thư mục con là 123, thư mục con nữa là abc, rùi lấy file vongsang.spr để vào thư mực abc !

Cái này kiu copy hay di chuyển 1 file wa lại các thư mục + tạo thư mục mẹ và con đều học từ mới nhập môn tin học --> Môn Win, cái này là 1 trong các thao tác cơ bản nhất khi xài vi tính, ko làm dc thì bó chiếu

nguyentrunghbl
26-08-10, 07:44 PM
Ví dụ đường dẫn trong file quy định là \Spr\123\abc\vongsang.spr

Thì theo đường dẫn đó ta vào thư mục client và tạo 3 thư mục : Thư mục mẹ là Spr, Thư mục con là 123, thư mục con nữa là abc, rùi lấy file vongsang.spr để vào thư mực abc !

Cái này kiu copy hay di chuyển 1 file wa lại các thư mục + tạo thư mục mẹ và con đều học từ mới nhập môn tin học --> Môn Win, cái này là 1 trong các thao tác cơ bản nhất khi xài vi tính, ko làm dc thì bó chiếu

Cảm ơn thaihoa đã chỉ nhé! nhưng file add hổ vip mà bạn gì đã share lên đây ko có file .spr và vấn đề là mình ko muốn copy đè tất cả vô. Hình như thaihoa vẫn chưa hiểu ý của mình! Mình đã cài đuoc SV rồi thì ko lẽ ko biết tạo thư mục sao!!!

zonjkut3
26-08-10, 07:55 PM
này nhé,file đó thì bạn chép file ah04.pak vào data trong client,rồi khai báo file ah04.pak trong pakage.ini

[S]ocola[S]an
26-08-10, 08:01 PM
Xài ké của VNG cũng dc
Ko cần thiết phải ah.pak

Mr.Phát
26-08-10, 08:13 PM
@sandaru : đúng rồi giờ VNG đã update con Hổ :)

nguyentrunghbl
26-08-10, 09:28 PM
này nhé,file đó thì bạn chép file ah04.pak vào data trong client,rồi khai báo file ah04.pak trong pakage.ini

Mình có khai đầy đủ đấy chứ!

hoivegame
26-08-10, 10:16 PM
Nguồn con hổ em không có lấy từ sandaru mà e đang xài sever Xuân Thu Nên em lấy con hổ từ china Đây là hình ảnh trong horse.txt

Và bên Client trong folder Spr Em đã copy qua nhưng file.pak hình con hổ thì e không có vậy em phải lấy file đó ở đâu??? Trong Client kingsoft có file.pak của hổ không ạ nếu có thì xin chỉ e đó là file nào, newbaby nên hông rành

tungpro102
26-08-10, 11:12 PM
Hì ông nhiệt tình quá nhỉ, dạo này bận quá ít khi lên forum được :P (sorry spam )

Mr.Phát
27-08-10, 08:41 AM
@tung : ừk người ta ko pík thì chỉ ng` ta thôy :) tui cũng vậy dạo này đj học nên ít onl đc rầu :D