PDA

View Full Version : share bản website audition v1.2 open beta như đã hứa

khatmau90
25-08-10, 02:39 PM
trước tiên thì mình xin cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình webau v1.1 open beta.như đã hứa với các bạn trong vài ngày qua mình đã cố gắng hoàn thiện webau v1.2 open beta
có thêm nhiều chức năng đã có admincp với các chức năng là post bài viết thông báo lên sever ... xóa,sửa bài viết ... và hơn nữa là tính năng bảo mật cao hơn hẳn phiên bản trước là v1.1
các bạn down về dùng thử ná có lỗi gì thì báo lun cho mình ná để mình chỉnh sử giúp web audition sớm được hoàn thiện !! với cả mình ko chơi audition lên ko biết lỗi sẽ sảy ra trong game mình làm website này chỉ vì cộng đồng các bạn chơi au off !!! vì au chưa có web hoàn chỉnh mà thôi ngoài ra không vì 1 cái gì khác cả ( phiên bản v1.2 mình nghĩ các bạn hoàn toàn có thể đưa lên làm audition online vì bảo mật của nó tương đối tốt rồi)

hướng đẫn set tài khoản lên ADMIN
{
bạn vào audition.users
chọn tài khoản và đổi ID lên 9 là được
}

mình sẽ sớm lên bản v1.3 sớm nhất có thể !! phiên bản v1.3 chắc sẽ có thêm chức năng install trong web !!! nếu ai có khả năng có thể làm lun chức năng install giúp mình với hjhj !!! để mình có thể chú tâm vào làm admincp :D:D

còn đây là link :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fp8m9i4cg3gcs5pq)

cùng vì cộng đồng việt nao` !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

còn đây là video demo : theo đề nghị của bac hd

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>=325 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> watch%3Fv%3D3N1edHJp1RU)

!

huuduyen_05
25-08-10, 03:46 PM
Khi post share nếu có thêm vài cái pic thì hay quá ^^

Thanks

thecongcntt
25-08-10, 03:49 PM
Nhiệt tình quá ^^! Muốn chơi audition lại quá !

@to Duyên: uhm, nếu demo pic thì ok quá. Dạo này Duyên ít online thế, pm không thấy gì, muốn trao đổi 1 số thông tin mà ^^! hay đổi nick rồi :D

khatmau90
25-08-10, 05:43 PM
Khi post share nếu có thêm vài cái pic thì hay quá ^^

Thanks

bản v1.1 đã có ảnh rồi thây bạn bản v1.2 chỉ thay đổi 1 chút thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đây là demo hjhj bản 1.2 có chut thay đổi vì trang chủ sẽ có thêm tin mới , sự kiện và có thêm cái footer thôi ..... hjhj nói chung là good hơn 1.1 !!!!

Mr.Phát
25-08-10, 10:37 PM
gud lúm bạn à :) chờ pạn share v1.3 nè :)) hihi

khatmau90
26-08-10, 07:27 AM
hjhj cám ơn các bạn đã ủng hộ mình sẽ cố gắng hoàn thành phiên bản mơi 1.3 sớm nhất có thể :D

vipcuonghy
21-07-11, 01:21 AM
share lai di link die roi, upload lai upload lai :D

yuhari
21-07-11, 01:32 AM
đào mồ làm ng ta mừng hụt nhờ9999999999999999