PDA

View Full Version : Xin lỗi không nếu post sai mong MOD chuyển giùm

Mr.Hau
23-08-10, 11:20 AM
Nếu có thể mod đưa bài viết này lên đầu giùm
Hiện phong trào dev Mu di xuống quá,muốn anh em khơi lại niềm phấn khởi từ lúc bác cuonglee ra đi,rồi các vị lão làng khác nữa

Mình thì không biết dev,nhưng nếu các bạn nào muốn học dev thì vào đây đăng kí,mình sẽ post 1 vài source lên cho các bạn học dev

Bắt đầu từ source 4.5 JPN lessbug nhé,hiện mình đang có source và 1 vài bản ss5

Mình sẽ post nếu các bạn thấy hứng khởi và reply tại đây ;)

huandz1102
24-08-10, 09:39 AM
:)>-
hay đấy
box dạo này nhạt quá
30 charrrrrrrrrr

cayvietthan
24-08-10, 02:46 PM
Mình rất muốn học DEV MU nhưng không rành về lập trình cho lắm, Mr.Hậu dạy mình được hok, tại cũng đã thi xong ĐH rồi nên có thời gian kha khá rãnh. Hì làm mu off từ hồi ss1 :"> nhưng hok bik dev thêm :| Mình lun lun có tinh thần cầu tiến :D. Có gì Mr.Hau pm wa tin nhắn diễn đàn :">

huyhoangonline
24-08-10, 02:51 PM
Mình rất muốn học DEV MU nhưng không rành về lập trình cho lắm, Mr.Hậu dạy mình được hok, tại cũng đã thi xong ĐH rồi nên có thời gian kha khá rãnh. Hì làm mu off từ hồi ss1 :"> nhưng hok bik dev thêm :| Mình lun lun có tinh thần cầu tiến :D. Có gì Mr.Hau pm wa tin nhắn diễn đàn :">

:-* cũng ý kiến giống bạn này mỗi tội mình già hơn :">

kientbcm1993
25-08-10, 12:51 AM
Up nào ........ Mình cũng mún học nữa ,.. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nhactre8x
25-08-10, 10:16 PM
up cho bạn post bài nào :)..................

Mr.Hau
27-08-10, 12:59 PM
hôm nay rảnh mới vào đây được,để tí về nhà mới có source post cho mọi người được.Nói thật mình không biết DEV,minh post để cho ai thích thì thử khả năng xem sao thôi

cayvietthan
28-08-10, 08:57 PM
hôm nay rảnh mới vào đây được,để tí về nhà mới có source post cho mọi người được.Nói thật mình không biết DEV,minh post để cho ai thích thì thử khả năng xem sao thôi
Bạn hướng dẫn cái nào cũng được :D Luôn có tinh thần học hỏi :">

Mr.Hau
28-08-10, 09:11 PM
Bạn hướng dẫn cái nào cũng được :D Luôn có tinh thần học hỏi :">

Híc ,tình hình là cháy cái ổ cứng 120GB rồi,chỉ tranh thủ copy những cái quan trọng ra,còn lại đi theo mây khói rồi