PDA

View Full Version : ai giúp em cái về CS sever THD với

mrduc121
22-08-10, 12:04 PM
cảm ơn anh notfile giúp em làm đc sever nhưng sever THD thì hôk có Skill 150 với Chuyên Sinh Kiếp chả biết mua ở đâu ai biết giúp em phát

thaihoa91
22-08-10, 12:17 PM
cam on anh notfile giúp em lam sever nhưng sever Tinh huynh de khi cs no van luu lv 200 vs cai thu 2 ma em hok biet la chuyen sinh kiep ban o dau ai lam on giup em chi em sua phat
i am thanhs cuu em newbie 

Vui lòng gõ chữ tiếng việt có dấu ! Ko dấu rất dễ bị del bài !

jxvietnam
22-08-10, 01:01 PM
cam on anh notfile giúp em lam sever nhưng sever Tinh huynh de khi cs no van luu lv 200 vs cai thu 2 ma em hok biet la chuyen sinh kiep ban o dau ai lam on giup em chi em sua phat
i am thanhs cuu em newbie 
ủa tui cũng chạy THD chuyển sinh ầm ầm có sao đâu:)
còn chuyển sinh kiếp thì lập 1 nhân vật mối đặt tên là [KingMax][GM] rồi gặp Phản Tăng Truyền Nhân nhận thôi:)

mrduc121
22-08-10, 01:22 PM
ủa tui cũng chạy THD chuyển sinh ầm ầm có sao đâu:)
còn chuyển sinh kiếp thì lập 1 nhân vật mối đặt tên là [KingMax][GM] rồi gặp Phản Tăng Truyền Nhân nhận thôi:)

Thế Chuyền Sin Kiếp Mua Ở Đâu Hả Bạn Tôi Đang Cần Cái Đó

longryu
22-08-10, 03:03 PM
:">đức ơi là đức vô star_remix chọn nhân vật admin :kingmanggm...rổi tời thằng phãn tăng nhận vật phẫm chuyển sinh kiếp thôi:">

jxvietnam
22-08-10, 04:40 PM
Thế Chuyền Sin Kiếp Mua Ở Đâu Hả Bạn Tôi Đang Cần Cái Đó
Phản Tăng => Vật phẩm => Chuyển sinh kiếp đó:D

kemdenny
23-08-10, 06:47 PM
Mời bạn coi phần TENADDMIN trong star_remix.lua , có tên thằng chủ sv đó , vô tạo 1 NV có tên như thế mà nhận ^:)^

mrduc121
29-08-10, 10:46 PM
Mời bạn coi phần TENADDMIN trong star_remix.lua , có tên thằng chủ sv đó , vô tạo 1 NV có tên như thế mà nhận ^:)^

bạn biết cho sever THD lên online hôk