PDA

View Full Version : [Share] Tiên Lữ Kỳ Duyên 3

Trang : [1] 2

kyo4000
22-08-10, 09:35 AM
Demo hình ảnh trước nha (Cái này lấy đỡ của tụi tàu - làm biếng chụp quá đi)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link download
Server + Patch Client
Client (Chọn cái link màu đỏ 大小: 954MB thui nhá - down cái này thui)

Setup (hoặc máy tui có vấn đề hoặc server cùi mía -> ram dùng để chạy server + client = 500Mb)
1. Giải nén server (gồm 2 thư mục -> nhìn vô sẽ biết cái nào server cái nào clinet patch)
2. Vô thư mục server -> Usr -> mở file .bat nào mà trong đó có ghi "start" sửa lại cái đường link trỏ vô mysql cho đúng
3. File .bat xóa sạch chỉ chừa 1 dòng start là đủ
4. Copy toàn bộ file trong thư mục client patch bỏ vô thư mục client game
5. Chạy link 1-> 6 (link 5 ko có khỏi chạy, link 7-8 vớ vẩn vứt)
6. Vô thư mục client chạy file game.exe -> vô chọn nút đầu tiên, chọn cái dòng nào cũng đc có ghi số "1" đăng nhập với user: weipien pass: 123456
7. Test đi, ko chỉ nữa :))

Chú ý :
MySQL (gồm 2 data chính 1 cho acc và 1 cho thông tin server)
user: dateeq
pass: <trống nhách>
ah quên muốn tạo acc thì vào database "account_tjcs" insert vào bảng account -> password=md5('<gì cũng đc>') nha
Game này có hệ thống khá tương tự như võ lâm nên ai say mê viết script thì vô tư nha

Thấy hay thì thank ! ko thank đừng down nha, dạo này có mấy anh tiết kiệm quá ! Cái này tui chạy trên win 7 64bit -> ai nói ko chạy tui sút bay qua TQ ah ! Trong link server có 1 file dll bị xem là trojan -> xóa nó đi chả chết ai đâu :P!

/*--------------------------------------------------Server - Made in tự tui --------------------------------------*/
Dành cho những ai không hiểu tui viết cái gì trên kia thì down cục server của tui về, giải nén , vô thư mục Usr mở file startmysql_fix lên coi cái gì cần sửa, xong rồi chạy (Client chịu khó down cục trên để có client patch nha :D)
user :saphira
pass:saphira
chọn server 1 để chơi nha :D

Lưu ý : mình trích nguyên văn
/*-----------------------------Tool Edit-------------------------------------------------------------------------*/
Posted by : Kakarot96 --> nhớ thank tên đó nha
Bao gồm : Đăng kí + GMTool + Unpack + Việt Hóa

/*-----------------------------Việt hoá--------------------------------------------------------------------------*/
Posted by : notfile --> nhớ thank tên đó nha
thức đến 1h đêm để làm cuối cùng cũng xong
đây là bộ giao diện hoàn thiện dã viêt hòa gần hết ( 98%)
các tính năng trade , pt , bang hội , gia tộc và vân vân các bạn test nào !!
hướng dẫn : down về chép vào mục data của Client
mong rằng sẽ có box TLKD và box càng ngày càng phát triển !!
/*--------------------Error (Chép lại mà ko xin phép coi chừng tui chém ráng chịu)----------*/
Hiện nay mình có biết được một vài lỗi mà một số bạn mắc phải nên mình lưu ý :
1. Tại sao game client bât lên rồi tắt ? Lý do
- Máy ko cài font China PRC
- Trời ơi, cài font chứ đừng chuyển sang ngôn ngữ Trung Quốc nha mấy pa - lộn quẻ font là hết thấy đường chỉnh
2. Tại sao gameserver chạy rồi tắt (mấy cai kia tắt cũng có liên quan luôn) ? Lý do
- Nhìn cái trong taskmanager có mysql_nt chạy ko ? do nó đó
- Khi chỉnh file start mysql có dấu xổ thì cứ chỉnh theo nó, nó viết đúng đó đừng ép nó nha mấy bạn
3. Một vài bạn gateserver không chạy. Lý do
- Thèng đù KIS nó lock đó (còn anti nào hay ko thì ko rõ)
- Firewall có cảnh báo thì unblock nha

Kakarot96
22-08-10, 03:04 PM
koy unpack đc client của nó chưa :S

notfile
22-08-10, 03:06 PM
hay đây dev Tiên Lữ Kỳ Duyên đi =))=))

Kakarot96
22-08-10, 03:14 PM
:-ss ai biết việt hóa fix chương trình nhờ cái

PhienNhaTrang
22-08-10, 04:41 PM
cái này unpak đc ngồi việt hóa thì còn j bằng
game này mà dev có khi hay hơn vl(vl săp xuống cấp rôi :D)

Kakarot96
22-08-10, 04:44 PM
:-B đồ họa này mà cùi vào game chưa mà biết

[S]ocola[S]an
22-08-10, 04:48 PM
Tiếc quá 7h30 del client gùi nản down lại =))

PhienNhaTrang
22-08-10, 04:57 PM
:-B đồ họa này mà cùi vào game chưa mà biết

ec. đừng khinh người,cái server tui có từ năm 2008.chơi game mà cái đồ họa như vậy chán lắm,màu sắc thì đẹp=)) nhưng độ sắc nét thì ko thể bằng vl,còn di chuyển nhân vật thì nản.(Ở đây t đang so sanh vơi vl)

kyo4000
22-08-10, 08:10 PM
Cái server mới đc share hồi đầu tháng 8/2010 -> bạn kiếm đâu ra cái năm 2008 thía ? (cái client cũng ra hồi đầu năm 2010) -> dã man thiệt, tự dev cho tương lai ah
Hình ảnh thì vl thua xa nha -> có đem thì đem vl II ra mà so sánh nhá
Chỉ mới có tool edit mấy cái text vớ vẩn còn unpack thì chưa thấy (hình như thèng khỉ này có bà con với vl thì phải)
-> Ko 1 lời thank, đi ngủ cho khỏe, dev web game cho khỏe ! Spam nát topic

Sir.THÀNH™
22-08-10, 08:12 PM
ồi game nhìn hay thế. chỉ tội ngồi dịch ra thì hơi xoắn

thaihoa91
22-08-10, 08:16 PM
Bữa nào down về ngâm ;)) Thanks nhìu :D

nhoxmap_b7
23-08-10, 01:05 AM
mấy anh ơi có ai cài đc chưa vậy cài đc rồi thì chỉ em cài wa teamview đc ko vậy

stinka2
23-08-10, 01:57 AM
ko down, nhưng cũng thx vì tinh thần chia sẻ :D Ko thích game tàu khựa

Kakarot96
23-08-10, 06:06 AM
Cái server mới đc share hồi đầu tháng 8/2010 -> bạn kiếm đâu ra cái năm 2008 thía ? (cái client cũng ra hồi đầu năm 2010) -> dã man thiệt, tự dev cho tương lai ah
Chỉ mới có tool edit mấy cái text vớ vẩn còn unpack thì chưa thấy (hình như thèng khỉ này có bà con với vl thì phải)

:-" Server mới được share là tiên lữ 3 còn thằng kia nó nói là Tiên lữ 2 đã có từ lâu
Hình ảnh thì đúng là đẹp
:-" tool unpack thì thiếu cha gì :))

kyo4000
23-08-10, 07:49 AM
@stinka2: sax có chỉ setup rồi mà ! chưa làm đc sao ? thức hơn 1g sáng để cài ah -> máu quá ta ! Để rảnh up cho cái của tui cái nào thwuaf xóa bớt òi :))
@kakarot: có thì share luôn đi, unpack xong phải pack lại đc nha chứ ko chơi = niềm tin ah :))

minhhung999
23-08-10, 08:07 AM
sao em chay file .bat ko duoc vay. da sua duong dan roi.noi chung ko khoi dong duoc sever

SjTempo9x
23-08-10, 08:46 AM
game này skill giống kiếm thế
hình ảnh khá hơn bản 2 1 chút :)

nhoxmap_b7
23-08-10, 09:56 AM
"start" [/COLOR]sửa lại cái đường link trỏ vô mysql cho đúng
3. Newbie thì run cái file bat vừa sửa để chạy mysql luôn, nếu dân lâu năm thì cái file .bat đó xóa sạch chỉ chừa 1 dòng start là đủ ngon òi
mấy anh ơi chỉ giùm em làm bước này đc ko vậy ko thấy nút start nào hết

Kakarot96
23-08-10, 10:54 AM
;) bảo đảm pack đc 100%
:| lưu ý cho các bạn windows 7 32 bit không run được còn 64 không biết

SinBad
23-08-10, 11:09 AM
Ko bik sau này topic Võ Lâm Truyền Kỳ có đổi tên thành Tiên Lữ Kỳ Duyên ko ta :-S

kyo4000
23-08-10, 11:25 AM
@kakarot : up đi, nói nhiều quá -> chém gió topic ah ! lẹ ta còn thạnk :D
@nhoxmap_b7: nút đâu mà "start" bạn ? Bạn hiểu sai ý rồi !
- Vô thư mục Usr trong đó có 2 file .bat
- Mở 2 file bat lên = notepad, kiếm coi trong đó có dòng nầo bắt đầu = chữ start thì file bat là file run mysql
- Sửa lại đường link lại và double file bat đó mà chạy mysql
-> Làm ko đc nữa bó tay ko biết chỉ sao luôn

Kakarot96
23-08-10, 11:55 AM
:-" share trên đây lỗ lắm 30 charrr

Sir.THÀNH™
23-08-10, 12:04 PM
oh. ai làm 1 pic hướng dẫn set-up đê :D..................

NhocCoi
23-08-10, 01:33 PM
cái này chỉ cần run là đc hả mọi người :-??
run trên MySQL hay MSSQL vậy 8-}
@kakarot : send tớ cái tool unpack đi. game này có vẻ hấp dẫn :d. y!M : tkvdn ;;)

thecongcntt
23-08-10, 04:27 PM
Run trên MySQL ;)) Đồ họa nhìn cũng tạm nhưng so với võ lâm 1 thì vẫn thua :d

Kakarot96
23-08-10, 04:40 PM
[-( anh công nói thế thì nó làm ra game này chỉ là rác

thecongcntt
23-08-10, 04:52 PM
Vào chủ yếu show avatar thôi mà, áp bức trả lời đại =))

Kakarot96
23-08-10, 04:58 PM
@-) mà cái avatar nhìn đểu thật

thecongcntt
23-08-10, 05:01 PM
Avatar mới "hắt hủi" đẹp thế cơ mà :-"

Kakarot96
23-08-10, 05:39 PM
:( tool thì có rùi nhưng khi đang unpack nó lại hiện ra thế này rồi stop luôn :((
ai biết fix không

thinhmoc90
23-08-10, 05:52 PM
thử chỉnh lại ngày tháng trên máy xem sao

Kakarot96
23-08-10, 06:21 PM
cái này đã thử nhiều nhưng vẫn báo vậy

thaihoa91
23-08-10, 06:33 PM
Tội ko share tools cho mọi người cùng ngâm nên mới bị thế :))

Nhìn cái hình kiu ng` ta fix giùm mà chẳng có share tools nào về thử test để fix thì fix bằng niềm tin sao bạn :))

Kakarot96
23-08-10, 06:35 PM
=.= để em share anh hòa biết fix không :(

hell1989
23-08-10, 06:42 PM
sao tui copy patch vô rồi,mà chạy cái game.exe xong nó tắt liền à ,chạy hoài cũng vậy ,không biết bị gì :(
file debug nó ghi như vầy
2010-08-23 18:56:35,KmException.cpp,156,Call stack:
2010-08-23 18:56:35,KmException.cpp,157,Address Frame Logical addr Module
2010-08-23 18:56:35,KmException.cpp,166,0045DE13 0012E988 0001:0005CE13 C:\ÏÉÂÂÆæÔµ\game.exe
2010-08-23 18:56:35,KmException.cpp,166,00402D0B 029C5C60 0001:00001D0B C:\ÏÉÂÂÆæÔµ\game.exe

Kakarot96
23-08-10, 06:52 PM
tool gm và unpack ( cái này bị lỗi phần unpack nó cứ báo vaild data and time =.= đành nhờ cao thủ fix vậy)
tool việt hóa
tool đăng ký

còn tool quản lý server (2 tool cực khủng) :P mà thôi không share

pass unlock cho tất cả :kakarot

thaihoa91
23-08-10, 08:50 PM
Tình hình là tui xài Microsoft SQL Server 2000 wen rùi ! Còn My SQL ko bít nên down version nào nhỉ ! Kakarot chỉ vài chiêu nhe ;))

Sir.THÀNH™
23-08-10, 09:02 PM
sao không chỉ dẫn cách dùng My Sql. My SQL attack giống AUDITION à.

SjTempo9x
23-08-10, 09:09 PM
cái này portable mà chả cần attack hay restore j cả
trông cũng khá thú vị :>

Kakarot96
23-08-10, 09:14 PM
lạy bố bản tích hợp mà dám kêu portable :))

Kakarot96
23-08-10, 09:15 PM
Tình hình là tui xài Microsoft SQL Server 2000 wen rùi ! Còn My SQL ko bít nên down version nào nhỉ ! Kakarot chỉ vài chiêu nhe ;))

anh cứ tải bộ server trên tích hợp mysql rồi còn thích xài riêng thì xài bản 5.1

SjTempo9x
23-08-10, 09:19 PM
cũng thế cả có khác j nhau? :|

Kakarot96
23-08-10, 09:28 PM
=.= lộn nhầm lẫn mắt cận nặng sr 30xxxxxxxxxx

Sir.THÀNH™
23-08-10, 09:45 PM
có nhiều SKILL , nhiều Môn phái không vây :D

Kakarot96
23-08-10, 10:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :)) phòng thủ trước

kyo4000
23-08-10, 11:07 PM
:D game khá hay, quest cho 10 level đầu làm được -> chứng tỏ 10 level đầu hoạt động tốt :)) vô sửa file .lua trong thư mục Task
Một ví dụ mẫu :)) cho level dưới 30 tìm npc và nhận hiệu ứng - cú pháp này khó chịu quá, phải chi như c thì hay quá

if GetLevel()<30 then
MsgTip("对不起,您<CL=0,255,255>等级不够30级</CL>,不能领取东游求仙任务!")
do return end
end

if FindNpc("广成子")==1 then
SetTaskLog("东游求仙",1)
AddEffect("任务1")
do return end
end

Tui nghĩ cũng chả cần pack hay unpack chi cho mệt, vì bộ client pack cũng tạm đủ xài rồi -> việt hóa xong cũng lòi phèo chứ unpack mấy kia ra thì ...
Mod nào hào hứng lập team đi ! cái này coi bộ hay mà nhẹ - dễ cài quá đi (xách đầu mysql + php + server 2003 là đủ bụp òi :)))

Mr.Phát
23-08-10, 11:09 PM
tớ thấy game này cũng đc nhưng mỗi tội tiếng trung còn nhìu quá :( vs lại màu sắc ko đc sáng cho lắm

lastpr0
24-08-10, 07:04 AM

PhienNhaTrang
24-08-10, 07:15 AM
dis cái game nay chẳng có 1 cái id toàn add trực tiếp bằng tên luôn vh dít đc,chán.ai có cách gì mách với coi

lastpr0
24-08-10, 07:30 AM
dis cái game nay chẳng có 1 cái id toàn add trực tiếp bằng tên luôn vh dít đc,chán.ai có cách gì mách với coi

Khó thôi chứ không phải không được :"> quan trọng là việt hóa ở client kìa :))
Cậu biết nó dùng charset gì không vậy =p~

Cái này là mysql dạng như portable rồi, để có thể run tốt và kết hợp luôn với website php+mysql thì tách nó ra, bằng cách: Cài 1 soft Webserver nào đó như Appserv hay Xampp, tìm vào thư mục MySQL của TLKD copy toàn bộ file và thư mục trong đó vào thư mục tương ứng của thư mục MySQL bên Webserver. Khi cần chạy server sẽ ko cần chạy StartMySQL.bat nữa, del nó luôn đi, chỉ cần chạy login server... ở ngoài thôi là ok :) đã test.

kyo4000
24-08-10, 07:50 AM
@lastpr0: cài mấy cái LAMP đó rồi thì cái mySQL có sãn ko vứt chứ để chi :D
Phần account lúcl web sẽ bắt đk để create account -> đơn giản (nhúng js thôi)
Ngôn ngữ cùi bắp -> chả biết chỉnh quái gì viêt hóa npc vô thấy tiếng miên !

lastpr0
24-08-10, 07:52 AM
@kyo :X xamp chứ lamp (đèn) gì ông già ;))

Server không là muốn té

kyo4000
24-08-10, 09:17 AM
Sax, ko hiểu khái niệm gì ráo : LAMP -> Linux, Apache, MySQL, PHP -> lên google search trước khi phán -> bất cứ dân làm web thì hiểu khái niệm này :)) -> XAMP, Vertrigo, AppServ đều xây dựng từ khái niệm này
Có ai chủ trì đại cuộc cho cái TLKD này ko :))

NhocCoi
24-08-10, 09:34 AM
Ser này, NPC, Quest,.. đều nằm trong txt hết mà unpack gì mấy bố trẻ?

kyo4000
24-08-10, 10:08 AM
Đấu có nói là phải unpack đâu :D. Trong cái client patch là đủ để phá rồi đó + cái server -> quá đủ phê !
Có ai hào hứng chơi ko ?

Kakarot96
24-08-10, 11:04 AM
;)) vậy không nghĩ đến chuyện các file hình ảnh trong client à

Sir.THÀNH™
24-08-10, 11:16 AM
kyo4000 cái hộ tui cái nào :((...........................
yahoo nè dingthanh_vnn
sdt 01238832422.
nhanh nha đang online.

minhhung999
24-08-10, 01:47 PM
sever da chay duoc ma cai game client.exe no bi cai gi do chay len duoc thay con chout la tat lien ah. may anh giup gium em cai:((:((:((:((:((

|Rick|
24-08-10, 06:40 PM
Trò nềy được đếy ;)) anh em lập team việt hóa nào

thaihoa91
24-08-10, 08:50 PM
Mò 1 buổi thì việt hóa dc vài thứ nên share cho anh em xài tạm :D Hình trước rùi tới LinkDown nha ;))

Đánh giá sơ bộ : Game này fải nói là gần như có đầy đủ chức năng mà JX mà bên tui cần =)) Vòng sáng Item, Kỳ Trân Các, tự động tìm đường, tự động đánh quái :)) dc tích hợp sẵn vào game :D

Mình test cảm thấy game này anti hack cũng tốt lắm đấy ;))

Tui có Bonus 1 cái tools Hán Nôm Convert (HanoConv1.0), tool này translate tiếng Hoa tốt hơn translate goolge rất nhìu lần !

LinkDown Ui bộ giao diện (down về giải nén ra rùi đè vào Client của Tiên Lữ) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LinkDown HanoConv1.0 (Có tools lẫn video hướng dẫn cách dùng) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
24-08-10, 08:52 PM
Việt hóa dc vài thứ rùi nà bạn ;))

Mr.Phát
24-08-10, 08:52 PM
chà pác Hòa chuyển qua TLKD luôn đj :)) lại Tiếng Việt ko dấu nhỷ :| chán thật

zonjkut3
24-08-10, 08:54 PM
trò này cũng pri hả anh hòa
cái skill cả đống thạch anh kia mà cho qua jx thì ;))

thaihoa91
24-08-10, 08:54 PM
chà pác Hòa chuyển qua TLKD luôn đj :)) lại Tiếng Việt ko dấu nhỷ :| chán thật

Tui ko chuyển mà dev cả 2 game JX và XL (Tiên Lữ) ;))

thaihoa91
24-08-10, 08:56 PM
trò này cũng pri hả anh hòa
cái skill cả đống thạch anh kia mà cho qua jx thì ;))

Rất tiếc là dạng hình ảnh bên này dùng là .img nên đem wa JX là ko dc :D

Mr.Phát
24-08-10, 08:57 PM
Tui ko chuyển mà dev cả 2 game JX và XL (Tiên Lữ) ;))

nhỳn đồ đạc chữ nhìu ghê chóng mặt lun :) việt hóa hết chắc... 8-}

thaihoa91
24-08-10, 09:07 PM
Ừh thì nhìu thì mình cứ từ từ mà translate thui :D

Mr.Phát
24-08-10, 09:09 PM
Ừh thì nhìu thì mình cứ từ từ mà translate thui :D
ủa đồ đạc có cái vòng sáng ở ngoài hả Hòa :)

|Rick|
24-08-10, 09:14 PM
Việt hóa dc vài thứ rùi nà bạn ;))

Chưa gì đã chơi bản quyền rồi =)) choáng choáng =))

|Rick|
24-08-10, 09:21 PM
Mai chiến =)) h` đi ngủ 8-}8-}

errorxviii
24-08-10, 09:33 PM
Có tool j unpack hay design interface giao diện nó không vậy:-s

thaihoa91
24-08-10, 09:37 PM
Có tool j unpack hay design interface giao diện nó không vậy:-s

1 vài tools Tiên Lữ đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
24-08-10, 10:07 PM
ủa đồ đạc có cái vòng sáng ở ngoài hả Hòa :)

Có chứ ;)) Có vòng sáng item mà :)) Hơn JX nhìu ;))

113viyeu113
24-08-10, 11:29 PM
cho hỏi win 7 32 bit chạy clien đc kô vậy sao mình chạy lên 1 cái là nó tắt liền không báo gì hết ai biết chỉ giúp mình

wepro113
25-08-10, 06:16 AM
sao em dang nhap vao ko duoc.chi co khung dang nhap.danh ID va pas thi vao vao` dc tiep ai chi dum em zoi^:)^

kyo4000
25-08-10, 07:50 AM
@113viyeu113: Win 7 32bit chạy ko đc ah ? đùa ah ? máy tui win 7 64bit chạy đc, còn máy của C_Ronaldo hình như win 7 luôn còn tỉnh weo mà bạn ko đc thì bó tay nha
@wepro113 : chụp cái hình coi chạy tới khúc nào mà ko đc ? nói vậy mơ hồ quá đi ! (xài team như ku C_Ronaldo cho lẹ :)))

SASASA
25-08-10, 08:02 AM

minhhung999
25-08-10, 09:33 AM

em da chinh font chinese roi ma cung chay ko duoc la sao vay may anh. em can giup gap

kyo4000
25-08-10, 01:24 PM
- Cài team tối pm tui - làm luôn cho lẹ :D

errorxviii
25-08-10, 01:44 PM
1 vài tools Tiên Lữ đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> orum%2Fshowthread.php%3Ft%3D51936)
Topic del mất rồi à, nhờ up dùm tool lên host MF đi:-s

|Rick|
25-08-10, 02:10 PM
không phải là del mà gọp vào topic này lun :))

benop001
25-08-10, 02:52 PM
Patch client die rùi hay sao ý mình down ko được8-}

errorxviii
25-08-10, 05:57 PM
99uc.net search key 仙侣奇缘 là ra cả đống, server patch tool guilde cả tá:-". Cái link ở topic 1 gồm server+patch trong đó rồi chỉ cần download client về nhét cái patch bên link 120M rồi fix tùm lum 1 chút IP, DB MySQL là xong8-} Mỗi tội tool nó viết = Delphi không biết việt hóa ra làm sao8-}

Kakarot96
25-08-10, 06:14 PM
:| fix đc cái tội vaid date and time đi rồi tính

errorxviii
25-08-10, 06:17 PM
Tool chạy bình thường có j đâu, cứ cài môi trường Chinese PRC là thấy OK mà:-" Chạy mấy tool chả thấy bug lỗi gì, hay là từ từ nó sẽ xuất hiện8-}=))

Kakarot96
25-08-10, 06:19 PM
:( không cái tool unpack kìa cứ unpack là nó báo vaild date and time

NhocCoi
25-08-10, 07:53 PM
bug nay` (:|
len lv 80 la` ko len lv duoc nua~ 8-|
dang nghien cuu cach fix loi~

NhocCoi
25-08-10, 07:54 PM
anh em nao co nhu cau test online thi` pm noi', de? to' vut' len vps cho no chay 8-|

|Rick|
25-08-10, 07:56 PM
anh em nao co nhu cau test online thi` pm noi', de? to' vut' len vps cho no chay 8-|

Cho ké vps cái server hkgh đê :o) :o)

Kakarot96
25-08-10, 08:14 PM
8-} vứt con vps nào 30 charrrrrrrrrr

thaihoa91
25-08-10, 08:21 PM
:( không cái tool unpack kìa cứ unpack là nó báo vaild date and time

[S]ocola[S]an
25-08-10, 09:49 PM
Down Client Chập Chờn
~~130kb/s :|..

Kakarot96
25-08-10, 10:01 PM
:(

Kakarot96
25-08-10, 10:04 PM
8-} hình như unpack đc file data.pak rùi

于 2010-08-25 22:03:58 的操作中,遇到的重复文件:

新增文件 \仙侣奇缘3\Data\AuctionList.ini 与包中文件 \data\AuctionList.ini 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\Emote.ini 与包中文件 \data\Emote.ini 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\Help.ini 与包中文件 \data\Help.ini 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\Hero.ini 与包中文件 \data\Hero.ini 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\ItemColor.ini 与包中文件 \data\ItemColor.ini 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\MapGate.ini 与包中文件 \data\MapGate.ini 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\Music.ini 与包中文件 \data\Music.ini 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\TopTen.ini 与包中文件 \data\TopTen.ini 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\剧情\东游求仙.lua 与包中文件 \data\任务\剧情\东游求仙.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\剧情\苍天之心.lua 与包中文件 \data\任务\剧情\苍天之心.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\副本\飞升任务.lua 与包中文件 \data\任务\副本\飞升任务.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\家族\家族声望任� ��.lua 与包中文件 \data\任务\家族\家族声望任务.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\家族\家族比武任� ��.lua 与包中文件 \data\任务\家族\家族比武任务.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\家族\家族除魔任� ��.lua 与包中文件 \data\任务\家族\家族除魔任务.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\日常\妖魔封印.lua 与包中文件 \data\任务\日常\妖魔封印.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\日常\每日工资.lua 与包中文件 \data\任务\日常\每日工资.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\日常\知识竞赛.lua 与包中文件 \data\任务\日常\知识竞赛.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\日常\知识问答.lua 与包中文件 \data\任务\日常\知识问答.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\比武\个人比武.lua 与包中文件 \data\任务\比武\个人比武.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\比武\家族比武.lua 与包中文件 \data\任务\比武\家族比武.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\比武\门派比武.lua 与包中文件 \data\任务\比武\门派比武.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\三倍经验.lua 与包中文件 \data\任务\活动\三倍经验.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\仙侣题卷.lua 与包中文件 \data\任务\活动\仙侣题卷.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\元神装备.lua 与包中文件 \data\任务\活动\元神装备.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\免费传送.lua 与包中文件 \data\任务\活动\免费传送.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\凤凰涅磐.lua 与包中文件 \data\任务\活动\凤凰涅磐.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\升级送礼.lua 与包中文件 \data\任务\活动\升级送礼.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\声望炼丹.lua 与包中文件 \data\任务\活动\声望炼丹.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\声望经验.lua 与包中文件 \data\任务\活动\声望经验.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\声望装备.lua 与包中文件 \data\任务\活动\声望装备.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\好友祝福.lua 与包中文件 \data\任务\活动\好友祝福.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\好友送礼.lua 与包中文件 \data\任务\活动\好友送礼.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\妖魂珠.lua 与包中文件 \data\任务\活动\妖魂珠.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\布施天下.lua 与包中文件 \data\任务\活动\布施天下.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\师徒声望.lua 与包中文件 \data\任务\活动\师徒声望.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\招财进宝.lua 与包中文件 \data\任务\活动\招财进宝.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\文采兑换.lua 与包中文件 \data\任务\活动\文采兑换.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\新手礼包.lua 与包中文件 \data\任务\活动\新手礼包.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\春节贺礼.lua 与包中文件 \data\任务\活动\春节贺礼.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\激活送礼.lua 与包中文件 \data\任务\活动\激活送礼.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\环保练功.lua 与包中文件 \data\任务\活动\环保练功.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\神兵锻造.lua 与包中文件 \data\任务\活动\神兵锻造.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\离线经验.lua 与包中文件 \data\任务\活动\离线经验.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\老君仙丹.lua 与包中文件 \data\任务\活动\老君仙丹.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\老君洗点.lua 与包中文件 \data\任务\活动\老君洗点.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\节日贺礼.lua 与包中文件 \data\任务\活动\节日贺礼.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\采摘圣诞果. lua 与包中文件 \data\任务\活动\采摘圣诞果.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\活动\驱赶年兽.lua 与包中文件 \data\任务\活动\驱赶年兽.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\系统\家族系统.lua 与包中文件 \data\任务\系统\家族系统.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\系统\师徒系统.lua 与包中文件 \data\任务\系统\师徒系统.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\系统\情侣系统.lua 与包中文件 \data\任务\系统\情侣系统.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\系统\结婚系统.lua 与包中文件 \data\任务\系统\结婚系统.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\系统\花神系统.lua 与包中文件 \data\任务\系统\花神系统.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\门派\昆仑技能任� ��.lua 与包中文件 \data\任务\门派\昆仑技能任务.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\门派\蓬莱技能任� ��.lua 与包中文件 \data\任务\门派\蓬莱技能任务.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\任务\门派\蜀山技能任� ��.lua 与包中文件 \data\任务\门派\蜀山技能任务.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\情侣\司仪.lua 与包中文件 \data\对话\情侣\司仪.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\情侣\情缘仙子.lua 与包中文件 \data\对话\情侣\情缘仙子.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\情侣\红娘.lua 与包中文件 \data\对话\情侣\红娘.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\情侣\结缘仙子.lua 与包中文件 \data\对话\情侣\结缘仙子.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\一心.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\一心.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\凤凰姑娘.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\凤凰姑娘.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\婆婆.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\婆婆.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\惠心.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\惠心.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\昆仑弟子.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\昆仑弟子.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\正心.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\正心.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\童姥.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\童姥.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\符道人.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\符道人.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\紫阳.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\紫阳.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\紫阳施法.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\紫阳施法.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\紫霞.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\紫霞.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\老婆婆.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\老婆婆.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\萧升.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\萧升.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\颠道人.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\颠道人.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\昆仑\鬼道仙.lua 与包中文件 \data\对话\昆仑\鬼道仙.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\活动\任务使者.lua 与包中文件 \data\对话\活动\任务使者.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\活动\传送使者.lua 与包中文件 \data\对话\活动\传送使者.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\活动\天宫神匠.lua 与包中文件 \data\对话\活动\天宫神匠.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\活动\好友祝福.lua 与包中文件 \data\对话\活动\好友祝福.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\活动\孙悟空.lua 与包中文件 \data\对话\活动\孙悟空.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\活动\春节活动使� ��.lua 与包中文件 \data\对话\活动\春节活动使者.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\活动\百果仙子.lua 与包中文件 \data\对话\活动\百果仙子.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\活动\百草仙子.lua 与包中文件 \data\对话\活动\百草仙子.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\活动\知识竞赛.lua 与包中文件 \data\对话\活动\知识竞赛.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\活动\节日使者.lua 与包中文件 \data\对话\活动\节日使者.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物件\储物箱.lua 与包中文件 \data\对话\物件\储物箱.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物件\石像.lua 与包中文件 \data\对话\物件\石像.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\五行宝石.lua 与包中文件 \data\对话\物品\五行宝石.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\仙侣题卷.lua 与包中文件 \data\对话\物品\仙侣题卷.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\仙石.lua 与包中文件 \data\对话\物品\仙石.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\名称转换符. lua 与包中文件 \data\对话\物品\名称转换符.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\奇门传送符. lua 与包中文件 \data\对话\物品\奇门传送符.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\宝箱物品.lua 与包中文件 \data\对话\物品\宝箱物品.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\性别转换符. lua 与包中文件 \data\对话\物品\性别转换符.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\打开宝箱.lua 与包中文件 \data\对话\物品\打开宝箱.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\扩容宝石.lua 与包中文件 \data\对话\物品\扩容宝石.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\技能卷轴.lua 与包中文件 \data\对话\物品\技能卷轴.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\无字天书.lua 与包中文件 \data\对话\物品\无字天书.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\昆仑传送符. lua 与包中文件 \data\对话\物品\昆仑传送符.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\易名丹.lua 与包中文件 \data\对话\物品\易名丹.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\百花令.lua 与包中文件 \data\对话\物品\百花令.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\蓬莱传送符. lua 与包中文件 \data\对话\物品\蓬莱传送符.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\蜀山传送符. lua 与包中文件 \data\对话\物品\蜀山传送符.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\表情图标.lua 与包中文件 \data\对话\物品\表情图标.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\表情文字.lua 与包中文件 \data\对话\物品\表情文字.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\表情称号.lua 与包中文件 \data\对话\物品\表情称号.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\通灵传送符. lua 与包中文件 \data\对话\物品\通灵传送符.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\物品\门派转换符. lua 与包中文件 \data\对话\物品\门派转换符.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\系统\主角死亡.lua 与包中文件 \data\对话\系统\主角死亡.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\系统\打开窗口.lua 与包中文件 \data\对话\系统\打开窗口.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\系统\潜能分配.lua 与包中文件 \data\对话\系统\潜能分配.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\系统\角色登录.lua 与包中文件 \data\对话\系统\角色登录.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\系统\角色跨服.lua 与包中文件 \data\对话\系统\角色跨服.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\系统\金银兑换.lua 与包中文件 \data\对话\系统\金银兑换.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\系统\领取金子.lua 与包中文件 \data\对话\系统\领取金子.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\仙鹿童子.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\仙鹿童子.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\何仙姑.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\何仙姑.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\刘婆婆.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\刘婆婆.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\刘小梦.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\刘小梦.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\刘小虎.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\刘小虎.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\吕洞宾.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\吕洞宾.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\唤魔法阵.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\唤魔法阵.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\天心.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\天心.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\天都大法师. lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\天都大法师.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\宿魂剑.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\宿魂剑.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\汉钟离.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\汉钟离.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\灵土堆.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\灵土堆.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\灵心姑.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\灵心姑.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\神秘女子.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\神秘女子.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\福星.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\福星.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\韩敬.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\韩敬.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\韩湘子.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\韩湘子.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\魔心.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\魔心.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蓬莱\黄栋.lua 与包中文件 \data\对话\蓬莱\黄栋.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\天剑.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\天剑.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\庄君平.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\庄君平.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\张剑琴.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\张剑琴.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\张灵修.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\张灵修.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\张道陵.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\张道陵.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\无尘子.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\无尘子.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\星云姑娘.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\星云姑娘.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\李耳.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\李耳.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\玉玲.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\玉玲.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\绝尘子.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\绝尘子.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\范长生.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\范长生.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\陆飘云.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\陆飘云.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\陈影轩.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\陈影轩.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\蜀山\黄河清.lua 与包中文件 \data\对话\蜀山\黄河清.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\五行转换.lua 与包中文件 \data\对话\装备\五行转换.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\去除属性.lua 与包中文件 \data\对话\装备\去除属性.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\图纸转换.lua 与包中文件 \data\对话\装备\图纸转换.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\复活宠物.lua 与包中文件 \data\对话\装备\复活宠物.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\形象转换.lua 与包中文件 \data\对话\装备\形象转换.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\材料分解.lua 与包中文件 \data\对话\装备\材料分解.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\材料合成.lua 与包中文件 \data\对话\装备\材料合成.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\治疗宠物.lua 与包中文件 \data\对话\装备\治疗宠物.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\物品合成.lua 与包中文件 \data\对话\装备\物品合成.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\物品绑定.lua 与包中文件 \data\对话\装备\物品绑定.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\物品销毁.lua 与包中文件 \data\对话\装备\物品销毁.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\装备分解.lua 与包中文件 \data\对话\装备\装备分解.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\装备合成.lua 与包中文件 \data\对话\装备\装备合成.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\装备命名.lua 与包中文件 \data\对话\装备\装备命名.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\装备打造.lua 与包中文件 \data\对话\装备\装备打造.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\装备降级.lua 与包中文件 \data\对话\装备\装备降级.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\对话\装备\解除绑定.lua 与包中文件 \data\对话\装备\解除绑定.lua 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Activity.xml 与包中文件 \data\界面\Activity.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Auction.xml 与包中文件 \data\界面\Auction.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Box.xml 与包中文件 \data\界面\Box.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\BuyItem.xml 与包中文件 \data\界面\BuyItem.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\CharCreate.xml 与包中文件 \data\界面\CharCreate.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\CharSelect.xml 与包中文件 \data\界面\CharSelect.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\ChatCustom.xml 与包中文件 \data\界面\ChatCustom.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\ChatLog.xml 与包中文件 \data\界面\ChatLog.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Choice.xml 与包中文件 \data\界面\Choice.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Combined.xml 与包中文件 \data\界面\Combined.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Community.xml 与包中文件 \data\界面\Community.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Emote.xml 与包中文件 \data\界面\Emote.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Equip.xml 与包中文件 \data\界面\Equip.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Exit.xml 与包中文件 \data\界面\Exit.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Faction.xml 与包中文件 \data\界面\Faction.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Family.xml 与包中文件 \data\界面\Family.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Friend.xml 与包中文件 \data\界面\Friend.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\GameOption.xml 与包中文件 \data\界面\GameOption.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\GameStart.xml 与包中文件 \data\界面\GameStart.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Login.xml 与包中文件 \data\界面\Login.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Mail.xml 与包中文件 \data\界面\Mail.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\MessageBox.xml 与包中文件 \data\界面\MessageBox.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\MessageTip.xml 与包中文件 \data\界面\MessageTip.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\MpcList.xml 与包中文件 \data\界面\MpcList.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\P2PChat.xml 与包中文件 \data\界面\P2PChat.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Purchase.xml 与包中文件 \data\界面\Purchase.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Question.xml 与包中文件 \data\界面\Question.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\SaleItem.xml 与包中文件 \data\界面\SaleItem.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\SearchMpc.xml 与包中文件 \data\界面\SearchMpc.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\SearchNpc.xml 与包中文件 \data\界面\SearchNpc.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\SeeState.xml 与包中文件 \data\界面\SeeState.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Shop.xml 与包中文件 \data\界面\Shop.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Skill.xml 与包中文件 \data\界面\Skill.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\State.xml 与包中文件 \data\界面\State.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Store.xml 与包中文件 \data\界面\Store.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\SystemLog.xml 与包中文件 \data\界面\SystemLog.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\TaskLog.xml 与包中文件 \data\界面\TaskLog.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\TaskTrack.xml 与包中文件 \data\界面\TaskTrack.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Team.xml 与包中文件 \data\界面\Team.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\TeamList.xml 与包中文件 \data\界面\TeamList.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\TopTen.xml 与包中文件 \data\界面\TopTen.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\Trade.xml 与包中文件 \data\界面\Trade.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Data\界面\TradeRecord.xml 与包中文件 \data\界面\TradeRecord.xml 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\女001.img 与包中文件 \face\头像\主角小\女001.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\女002.img 与包中文件 \face\头像\主角小\女002.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\女003.img 与包中文件 \face\头像\主角小\女003.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\女004.img 与包中文件 \face\头像\主角小\女004.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\女005.img 与包中文件 \face\头像\主角小\女005.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\女006.img 与包中文件 \face\头像\主角小\女006.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\女007.img 与包中文件 \face\头像\主角小\女007.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\女008.img 与包中文件 \face\头像\主角小\女008.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\女009.img 与包中文件 \face\头像\主角小\女009.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\女010.img 与包中文件 \face\头像\主角小\女010.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\男001.img 与包中文件 \face\头像\主角小\男001.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\男002.img 与包中文件 \face\头像\主角小\男002.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\男003.img 与包中文件 \face\头像\主角小\男003.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\男004.img 与包中文件 \face\头像\主角小\男004.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\男005.img 与包中文件 \face\头像\主角小\男005.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\男006.img 与包中文件 \face\头像\主角小\男006.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\男007.img 与包中文件 \face\头像\主角小\男007.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\男008.img 与包中文件 \face\头像\主角小\男008.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\男009.img 与包中文件 \face\头像\主角小\男009.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\主角小\男010.img 与包中文件 \face\头像\主角小\男010.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\活动\传说使者.img 与包中文件 \face\头像\活动\传说使者.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\活动\天界使者.img 与包中文件 \face\头像\活动\天界使者.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\活动\太上老君.Img 与包中文件 \Face\头像\活动\太上老君.Img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\活动\春节活动使� ��.img 与包中文件 \face\头像\活动\春节活动使者.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\头像\蓬莱\天都大法师. Img 与包中文件 \face\头像\蓬莱\天都大法师.Img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\按钮\24输入框.img 与包中文件 \Face\按钮\24输入框.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\按钮\减点.img 与包中文件 \face\按钮\减点.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\按钮\加点.Img 与包中文件 \Face\按钮\加点.Img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\按钮\方形45按钮.img 与包中文件 \face\按钮\方形45按钮.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\按钮\方形60中按钮.img 与包中文件 \face\按钮\方形60中按钮.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\按钮\方形93按钮.img 与包中文件 \face\按钮\方形93按钮.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\效果\光环1.Img 与包中文件 \face\效果\光环1.Img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\效果\光环2.Img 与包中文件 \face\效果\光环2.Img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\效果\光环3.Img 与包中文件 \face\效果\光环3.Img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\数字大.img 与包中文件 \face\数字大.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\数字小.img 与包中文件 \face\数字小.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\状态\减少伤害.img 与包中文件 \face\状态\减少伤害.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\状态\狂暴状态.img 与包中文件 \face\状态\狂暴状态.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\状态\监禁状态.img 与包中文件 \face\状态\监禁状态.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\主角状态栏.img 与包中文件 \Face\界面\主角状态栏.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\地图坐标.img 与包中文件 \face\界面\地图坐标.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\底部面板.img 与包中文件 \Face\界面\底部面板.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\任务日志.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\任务日志.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\属性装备.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\属性装备.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\拍卖.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\拍卖.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\收发邮件.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\收发邮件.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\法术技能.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\法术技能.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\混元鼎.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\混元鼎.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\游戏帮助.img 与包中文件 \face\界面\按钮\游戏帮助.Img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\物品背包.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\物品背包.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\玩家交互.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\玩家交互.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\社会关系.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\社会关系.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\系统选项.img 与包中文件 \face\界面\按钮\系统选项.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\组队.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\组队.Img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\聊天.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\聊天.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\自动寻路.img 与包中文件 \face\界面\按钮\自动寻路.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\自动战斗.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\自动战斗.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\按钮\随身商店.img 与包中文件 \Face\界面\按钮\随身商店.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\界面\经验条.img 与包中文件 \Face\界面\经验条.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\PK牛人.img 与包中文件 \face\称号\PK牛人.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\不差钱.img 与包中文件 \face\称号\不差钱.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\个人比武.img 与包中文件 \face\称号\个人比武.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\为民除害.img 与包中文件 \face\称号\为民除害.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\云梦散仙.img 与包中文件 \face\称号\云梦散仙.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\仙侣探花.img 与包中文件 \face\称号\仙侣探花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\仙侣榜眼.img 与包中文件 \face\称号\仙侣榜眼.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\仙侣浪子.img 与包中文件 \face\称号\仙侣浪子.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\仙侣状元.img 与包中文件 \face\称号\仙侣状元.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\仙侣豪杰.img 与包中文件 \face\称号\仙侣豪杰.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\传说的犀利哥.img 与包中文件 \face\称号\传说的犀利哥.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\偶稀饭.img 与包中文件 \face\称号\偶稀饭.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\匡扶正义.img 与包中文件 \face\称号\匡扶正义.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\单挑王.img 与包中文件 \face\称号\单挑王.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\呆呆.img 与包中文件 \face\称号\呆呆.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\哥只是个传说.img 与包中文件 \face\称号\哥只是个传说.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\哥晒的是寂寞.img 与包中文件 \face\称号\哥晒的是寂寞.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\宅女.img 与包中文件 \face\称号\宅女.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\宅男.img 与包中文件 \face\称号\宅男.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\昆仑霸刀.img 与包中文件 \face\称号\昆仑霸刀.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\替天行道.img 与包中文件 \face\称号\替天行道.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\杯具.img 与包中文件 \face\称号\杯具.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\极品菜鸟.img 与包中文件 \face\称号\极品菜鸟.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\潮人.img 与包中文件 \face\称号\潮人.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\玉清侠隐.img 与包中文件 \face\称号\玉清侠隐.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\窘.img 与包中文件 \face\称号\窘.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\纠结.img 与包中文件 \face\称号\纠结.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\纯爷们.img 与包中文件 \face\称号\纯爷们.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\绝世大虾.img 与包中文件 \face\称号\绝世大虾.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\罗浮神剑.img 与包中文件 \face\称号\罗浮神剑.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\老公我爱你.img 与包中文件 \face\称号\老公我爱你.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\老婆我爱你.img 与包中文件 \face\称号\老婆我爱你.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\脱胎换骨.img 与包中文件 \face\称号\脱胎换骨.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\艺高胆大.img 与包中文件 \face\称号\艺高胆大.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\蓬莱隐士.img 与包中文件 \face\称号\蓬莱隐士.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\蜀山奇侠.img 与包中文件 \face\称号\蜀山奇侠.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\贾君鹏.img 与包中文件 \face\称号\贾君鹏.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\称号\雷人.img 与包中文件 \face\称号\雷人.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\交易记录.img 与包中文件 \Face\窗口\交易记录.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\交易记录页.img 与包中文件 \Face\窗口\交易记录页.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\任务记录.img 与包中文件 \Face\窗口\任务记录.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\任务记录分页.img 与包中文件 \Face\窗口\任务记录分页.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\包裹.img 与包中文件 \Face\窗口\包裹.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\商店.Img 与包中文件 \Face\窗口\商店.Img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\商店分页.img 与包中文件 \face\窗口\商店分页.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\拍卖买入.img 与包中文件 \Face\窗口\拍卖买入.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\拍卖分页.img 与包中文件 \Face\窗口\拍卖分页.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\拍卖卖出.img 与包中文件 \Face\窗口\拍卖卖出.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\排行榜.img 与包中文件 \Face\窗口\排行榜.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\活动更新.img 与包中文件 \Face\窗口\活动更新.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\活动更新分页.img 与包中文件 \Face\窗口\活动更新分页.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\聊天.img 与包中文件 \Face\窗口\聊天.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\聊天表情.img 与包中文件 \face\窗口\聊天表情.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\角色属性.img 与包中文件 \Face\窗口\角色属性.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\窗口\输入坐标.img 与包中文件 \face\窗口\输入坐标.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\表情\可怜.img 与包中文件 \Face\表情\可怜.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\任务\乾坤太极图. Img 与包中文件 \face\道具\任务\乾坤太极图.Img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\宝石\强化宝石.img 与包中文件 \Face\道具\宝石\紫宝石.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\活动\无字天书.img 与包中文件 \Face\道具\书籍\无字天书.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\活动\金元宝.Img 与包中文件 \face\道具\材料\金元宝.Img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\特效\我爱你.img 与包中文件 \face\道具\特效\我爱你.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\特效\星光灿烂.img 与包中文件 \face\道具\特效\星光灿烂.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\特效\桃舞飘香.img 与包中文件 \face\道具\特效\桃舞飘香.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\特效\白雪纷飞.img 与包中文件 \face\道具\特效\白雪纷飞.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\特效\荧光点点.img 与包中文件 \face\道具\特效\荧光点点.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\特效\鸾凤合鸣.img 与包中文件 \face\道具\特效\鸾凤合鸣.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\特效\龙凤呈祥.img 与包中文件 \face\道具\特效\龙凤呈祥.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\药物\续命水.img 与包中文件 \Face\道具\药水\续命水.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\药物\聚气水.img 与包中文件 \Face\道具\药水\聚气水.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\丁香花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\丁香花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\君子兰.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\君子兰.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\夜来香.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\夜来香.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\山丹花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\山丹花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\昙花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\昙花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\曼陀罗.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\曼陀罗.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\月季花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\月季花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\杏花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\杏花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\杜鹃花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\杜鹃花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\栀子花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\栀子花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\桂花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\桂花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\桃花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\桃花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\梅花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\梅花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\梨花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\梨花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\水仙花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\水仙花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\海棠花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\海棠花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\牡丹花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\牡丹花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\牵牛花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\牵牛花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\玉兰花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\玉兰花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\玫瑰花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\玫瑰花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\百合花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\百合花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\紫荆花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\紫荆花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\腊梅花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\腊梅花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\芍药花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\芍药花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\芙蓉花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\芙蓉花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\茉莉花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\茉莉花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\茶花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\茶花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\荷花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\荷花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\莫愁花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\莫愁花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\莲花.img 与包中文件 \Face\道具\鲜花\莲花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\菊花.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\菊花.img 重复。
新增文件 \仙侣奇缘3\Face\道具\鲜花\蒲公英.img 与包中文件 \face\道具\鲜花\蒲公英.img 重复。

errorxviii
25-08-10, 10:06 PM
Ai hảo tâm split client nó rồi up lên host MF hay 4share không:-s Táy máy del mất giờ down lại mà speed cùi vãi thế này thi làm ăn được j nữa:-s

Kakarot96
25-08-10, 10:24 PM
:| dễ quê quá

ngocthang26
25-08-10, 10:25 PM
Server game này có vẻ nhìu ngươi ủng hộ sao hok làm thêm cái box giống CQ pà kon nhỉ

thaihoa91
26-08-10, 01:49 AM
8-} hình như unpack đc file data.pak rùi

Đang cần em giúp đỡ ! Hiện tại đã hỉu cách unpack, nhưng bị lỗi cũ của em (invalid time)

Anh dự đoán ban đầu khi nén lại thành .pak, nó sẽ lưu trữ ngày giờ tháng năm nén, cần có filelist.pak tương ứng ngày giờ tháng năm đó mới lấy dc !

Nếu em có cách khắc fục thì reply lại cho anh nha ! Anh đang cần việt hóa các dòng opt cho item, có lẽ file trong Patch là thiếu nên ko thấy có file quy định mô tả opt cho item !

hongtu1
26-08-10, 02:20 AM
Anh dự đoán ban đầu khi nén lại thành .pak, nó sẽ lưu trữ ngày giờ tháng năm nén, cần có filelist.pak tương ứng ngày giờ tháng năm đó mới lấy dc !

Nếu vậy thì file filelist.pak đi kèm với data.pak ở client là khớp với nhau rùi còn gì

thaihoa91
26-08-10, 03:31 AM
Nếu vậy thì file filelist.pak đi kèm với data.pak ở client là khớp với nhau rùi còn gì

Tự mò gần nguyên đêm thì đã unpack dc rùi :)) Chỉ do cái FONT 1 chút :)) Khi nào ông online yahoo tui teamviewer chỉ cho ;))

Tiếc là test wa các file thì chưa tìm thấy chính xác là file nào quy định tọa độ NPC, nhưng tui đoán là nó nằm đâu đó trong NPCList.ini

Còn mô tả opt thì vẫn chưa thấy đâu :((

Kakarot96
26-08-10, 05:26 AM
:)>- anh hòa hay ghê bữa em với hồng tử mò cả buổi mà không ra

Kakarot96
26-08-10, 05:32 AM

đương nhiên nó unpack dựa trên filelist.pak mà :-"

thaihoa91
26-08-10, 08:48 AM
Ừa thì có liên quan 1 chút :D

Có gì pm yahoo anh rùi anh teamviewer chỉ cho :D Mới ngủ dậy :D

PhienNhaTrang
26-08-10, 08:58 AM

ah cái TLKD3 này khác mình cứ tưởng, cái TLKD hồi xưa còn đi long nhong chưa vô rum.cái này thì hình đẹp =))

phutoan
26-08-10, 08:59 AM
sao minh bị lỗi chạy game.exe hiện lên màn hình game cái tắt liền vậy . Có ai bik cách fix ko

PhienNhaTrang
26-08-10, 09:03 AM
sao minh bị lỗi chạy game.exe hiện lên màn hình game cái tắt liền vậy . Có ai bik cách fix ko

có chép linh tinh gì trong client ko,patch lại đi,việt hóa linh tinh là nó như vậy đó

phutoan
26-08-10, 09:10 AM
ko bạn ơi mình mới cài rồi chép patch mà có làm gì đâu . Mà chạy client có cần chuyển sang ngôn ngữ chinese ko ??? Mình xài win 7 32 bit

PhienNhaTrang
26-08-10, 09:12 AM
ko bạn ơi mình mới cài rồi chép patch mà có làm gì đâu . Mà chạy client có cần chuyển sang ngôn ngữ chinese ko ??? Mình xài win 7 32 bit

cái này phải cài môi trương chinaPRC nữa

phutoan
26-08-10, 09:15 AM
thanks bạn nhé để mình làm thử vậy

errorxviii
26-08-10, 10:17 AM
GM Tool translated here:-|Ngồi dịch cả buổi, bố nó tool viết = Delphi:-s

Mr.Phát
26-08-10, 10:36 AM
sao ko share lun đi ông error :))

notfile
26-08-10, 10:53 AM
euro đóng góp tool đó để gây sức ép mở box đi :D:D:D

vokilanok
26-08-10, 11:10 AM
HƯỚNG ki chúc nữa được ko
sao mình ko chay được sever vậy
giúp dùm nha thanks

PhienNhaTrang
26-08-10, 11:17 AM
máy của bạn có cái sql, app, navicat...........chưa, cài nhiều nó xung khắc với cái sql trong server =))

kyo4000
26-08-10, 01:31 PM
@vokilanok: chạy không được là do nhiều vấn đề máy có cài mysql, navicat hay sql server cũng chăng liên quan gì đến đây (máy tui là 1 ví dụ). Bạn xem lại khi chạy gameserver.exe nó có hiện đủ 4 dòng connect ip 127.0.0.1 ok hay không ? nếu có 1 dòng mà host nó trống nhách là do đụng port (1 trường hợp nữa là KIS quá thông minh cấm pà nó cái port 3007 của mình - mk, thèng KIS chơi mình)

Sir.THÀNH™
26-08-10, 01:37 PM
tui chưa thấy game MMO Pri nào mà cài dễ như game này =)). 2 phút là xong

notfile
26-08-10, 01:39 PM
kyo4000 cho yahoo team qua xem cho mình cái nào !!!

Sir.THÀNH™
26-08-10, 01:40 PM
xem cái gì .để anh Ronaldo chỉ bảo =)).....................

notfile
26-08-10, 01:43 PM
vào xem mà không làm được là ăn đòn đấy nhé !! pm yahoo tôi đi !! ( chữ ký )

notfile
26-08-10, 02:00 PM
sao chạy máy link SV từ 1 ,2 ,3 ,4 ...
chạy xong roàn mất hút thôi !! ai teamviewer vào xem hộ cái !!!

kyo4000
26-08-10, 02:04 PM
Nổi máu -> tối post hình chụp guide -> tiếp tục làm việc

thaihoa91
26-08-10, 02:19 PM

Đầu tiên mở .bat mà có đường dẫn start (mở bằng notepad) rùi chỉnh lại đường dẫn rùi save, rùi cứ double click mở 2 file .bat vài lần, xong rùi mở các link xem ! Nếu nó bị tắt thì cứ chạy .bat vài lần là OK :D

kyo4000
26-08-10, 02:26 PM
Thề có trời - máy notfile bị cái gì mà ko gõ tv được ! vô game được rồi nha !

ICarus
26-08-10, 02:28 PM
đã start đc server, mở game vào màn hình đăng nhập gõ id+pass xong nó báo j đó ko biết, tìm hoài để việt hóa mấy câu thông báo xem nó báo j tìm hoài chưa thấy ai biết chỉ hộ mình, thanks

notfile
26-08-10, 02:28 PM
ok rồi !! thaihoa send cho mình cái link tool trans từ china sang vietnamese đi !! ^^

kyo4000
26-08-10, 02:43 PM
Nằm ở trang 1 đó bạn ! -> update hoài mà ko ai đọc !

notfile
26-08-10, 02:53 PM
Nằm ở trang 1 đó bạn ! -> update hoài mà ko ai đọc !

không cái tool của thaihoa mà hum ông ấy share cùng mấy cái ông việt hóa được mà !!

benop001
26-08-10, 02:56 PM

tui cũng bị i chang làm hoài không được

benop001
26-08-10, 02:58 PM
ok rồi !! thaihoa send cho mình cái link tool trans từ china sang vietnamese đi !! ^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nè ^_^ phải không

notfile
26-08-10, 03:02 PM
đúng rồi thanks ^^

notfile
26-08-10, 05:02 PM
trans mệt quá !! ip 1 pic lên hehe mới chỉnh được cái help !!
hòa cho hỏi trans chữ trong hành trang ở file nào thế !!

Sir.THÀNH™
26-08-10, 05:12 PM
ghê nhia. ghê nhia. Việt hóa ...........

benop001
26-08-10, 05:22 PM

pác cho hỏi tý việt hóa nó có tiếng anh tiếng tàu tùm lum VH sao đây :(

benop001
26-08-10, 05:56 PM
ai chỉ mình cách học skill sever này không vậy

Kakarot96
26-08-10, 06:07 PM
=)) đã có ai việt hóa được tên NPC chưa

Mr.Phát
26-08-10, 06:09 PM
ngồi dịch hết game chắc cũng mệt vãi lắm nhỷ :))
CQ đã mệt giờ làm thêm trò này xem :D

benop001
26-08-10, 06:12 PM
=)) đã có ai việt hóa được tên NPC chưa

chỉ tui cách học skill di kakarot

hongtu1
26-08-10, 06:22 PM
ai chỉ mình cách học skill sever này không vậy
Làm lần lượt các nhiệm vụ trong game sẽ học đc skill

Kakarot96
26-08-10, 06:27 PM
:-w anh tử việ hóa được tên NPC chưa :((

phutoan
26-08-10, 06:33 PM
Cái này việt hóa TV có dấu ko đc hả mấy huynh

Mr.Phát
26-08-10, 06:36 PM
Cái này việt hóa TV có dấu ko đc hả mấy huynh
vâng ko đc cậu àk vì nó cần cái China PRC

boyholidays
26-08-10, 06:43 PM
ai việt hóa được game này bao nhiêu cũng được share lên cho anh em thưởng thức nha. game nay hay tuyệt.

phutoan
26-08-10, 06:48 PM
ác thật . Client cũng cần cài C PRC kiểu này kén người chơi đây . Uổng quá

Mr.Phát
26-08-10, 06:48 PM

Mr.Phát
26-08-10, 06:49 PM
nếu chơi qua LAN hay ONLINE thì ko cần china PRC :|

phutoan
26-08-10, 06:52 PM
đâu có . Nghe mấy bác ấy nói muốn chạy client là phải cài C PRC mà chứ có phải server cần đâu

thaihoa91
26-08-10, 07:21 PM
đâu có . Nghe mấy bác ấy nói muốn chạy client là phải cài C PRC mà chứ có phải server cần đâu

Vừa việt hóa xong thêm 1 đoạn ;))

Mr.Phát
26-08-10, 07:28 PM
ông kia ko hĩu rồi :| các máy ko chạy SV thì đâu cần China PRC đâu :D

thaihoa91
26-08-10, 07:30 PM
ông kia ko hĩu rồi :| các máy ko chạy SV thì đâu cần China PRC đâu :D

Việt hóa còn rất nan giản, đem lên online chắc ít ng` chơi vì toàn chữ TQ, chơi hỉu gì :))

Mr.Phát
26-08-10, 07:32 PM
tui cũng đang VH :)) CQ VH đã mệt rõ chán giờ cái này ko pík sao nữa :D
giờ đj học nhìu chả có nhìu thời gian vs game đc

Chiritokaji
26-08-10, 07:43 PM
Ủa config IP ở Client chỗ nào vậy các bác :D Cho hỏi luôn chạy GameServer.exe như nào thi biết là Thành Công vậy :D

minhhung999
26-08-10, 07:52 PM
chú ý: cac ban cai sever ok ma vao client chay game.exe len ma tat la do khi setup ko doi ten nen bi ma hoa folder vi the ko load len duoc.mac du da cai font chinese PRC
tks thaihoa91

thaihoa91
26-08-10, 08:09 PM
Ủa config IP ở Client chỗ nào vậy các bác :D Cho hỏi luôn chạy GameServer.exe như nào thi biết là Thành Công vậy :D

Mở GameServer lên là nó hiện ngay ! Vào game lun ;))

Tính thời gian lúc chạy các link server đến vào game chơi dc thì chưa tới 30 giây :))

Chiritokaji
26-08-10, 08:22 PM
Thanks :)) Nó hiện như nào vậy thaihoa. Cho xin cái Pic được ko :D

notfile
26-08-10, 08:25 PM
đã VH hết phần help =)) !

thaihoa91
26-08-10, 08:34 PM
Thanks :)) Nó hiện như nào vậy thaihoa. Cho xin cái Pic được ko :D

Như vầy là vào game dc nà :D

notfile
26-08-10, 08:38 PM
Như vầy là vào game dc nà :D

VH tên map và VH chữ trong hành trang file nào hả hòa ^^

Chiritokaji
26-08-10, 08:40 PM
Mình hiện mỗi cái GameServer Start
Còn mấy cái kia ko thấy hiện :-s

notfile
26-08-10, 08:50 PM
Mình hiện mỗi cái GameServer Start
Còn mấy cái kia ko thấy hiện :-s

tắt SQL server !!
vào task manager tắt mysql.exe
vào là ok !!

Chiritokaji
26-08-10, 08:52 PM
Tắt SQL Server à 8-} Thế thôi lạy hồn 8-}

phutoan
26-08-10, 09:03 PM
chú ý: cac ban cai sever ok ma vao client chay game.exe len ma tat la do khi setup ko doi ten nen bi ma hoa folder vi the ko load len duoc.mac du da cai font chinese PRC
tks thaihoa91

thế mà làm mình tưởng client phải cài font C PRC mới chơi đc . >.<

kyo4000
26-08-10, 09:05 PM
@notfile : chỉ tầm bậy ko hà, trên máy bạn tui tắt mySQL chứ SQL Server hồi nào ? mySQL nó chạy port 3306 nên để cùng lúc mySQL và mySQL_nt sẽ chạy đụng port ! Còn SQL Server chạy 1433 chứ tắt nó chi.
@thaihoa91: server chạy mất 10s đó :D xem ai click nhanh tay hơn nào !
@minhhung: về phần đổi tên thư mục hay ko thì ko phải vấn đề -> vấn đề ở chỗ mấy bạn sửa lại file start mySQL ko đúng (nửa phần trc là nét xổ sui, nửa phần sau là nét xổ ngược cứ tưởng người ta viết bậy đè đầu sửa thành 1 kiểu đố ai mà chạy ?)

[S]ocola[S]an
26-08-10, 09:12 PM
Unpack ra sao vậy kyo?...................

phutoan
26-08-10, 11:11 PM
Các bạn cho mình hỏi chút . Mình bị lỗi này , mình cài game vào thì chay file game.exe được , vào tới chỗ chọn server luôn . Còn nếu chép patch client vào thì nó bị lỗi mở lên cái tắt liền àh

nhoxmap_b7
27-08-10, 03:54 AM
cho mình hỏi việt hóa cái dòng thông báo trên cùng của màn hình thì nằm ở file nào vậy

thaihoa91
27-08-10, 07:35 AM
cho mình hỏi việt hóa cái dòng thông báo trên cùng của màn hình thì nằm ở file nào vậy

\Data\Bulletin.ini (sửa ở Server sẽ load)

654654654
27-08-10, 09:37 AM
Tui cài xong , chạy sv luôn thì ko có j , tới khi vào game.exe thì nó tự tắt mà hok vô tới chọn sv , mặc dù làm đúng hết hướng dẫn :(

654654654
27-08-10, 10:57 AM
tks thaihoa91
Nghĩa là sao :! .

vokilanok
27-08-10, 11:12 AM
hướng dẩn tạo acc di bạn
và việt hóa nữa
toàn tiếng trung quốc
chẳng hiểu gì ca

nhoxmap_b7
27-08-10, 11:19 AM
có tool đăng ký đó down về mà đăng ký, còn việt hóa thì bạn việt hóa mấy file căn bản trước đi nằm trong thư mục data\界面

hervehuynh
27-08-10, 02:29 PM
Các bro ơi, có ai up lại cái server cho em đi. em down ko được. Cái client thì tốc độ <100K/s, nếu up lai MF thì quá tốt. Cám ơn trước nhe!!!

kyo4000
27-08-10, 02:33 PM
Down ko thanks thì cho mi chít :))
Server down link zhare đó
Patch thì để quởn up lại :D
Client -> tự xử đi gần 1G lận ko quởn đâu

giang coi
27-08-10, 02:43 PM
các bác ơi. Em làm đúng hết rồi. nhưng sao lúc client đó, lúc chưa patch thì vẫn vào đc, còn lúc patch client rồi thì chạy game.exe thì nó tự thoát luôn là sao :(:(:(:(

boyholidays
27-08-10, 04:20 PM
game này hay dả man luôn. có cả auto tự đánh quái bơm máu tự nhặt đồ nữa choáng luôn. bỏ võ lâm sang tlkd 3 đi anh em game này tuyệt đỉnh.=))

notfile
27-08-10, 04:32 PM
đúng game này rất hay có nhiều cái mà chưa game nào ở VN có !!

giang coi
27-08-10, 04:46 PM
các bác ơi. Em làm đúng hết rồi. nhưng sao lúc client đó, lúc chưa patch thì vẫn vào đc, còn lúc patch client rồi thì chạy game.exe thì nó tự thoát luôn là sao :((

thaihoa91
27-08-10, 06:22 PM
game này hay dả man luôn. có cả auto tự đánh quái bơm máu tự nhặt đồ nữa choáng luôn. bỏ võ lâm sang tlkd 3 đi anh em game này tuyệt đỉnh.=))

đúng game này rất hay có nhiều cái mà chưa game nào ở VN có !!

Thế nên tui mới kiu anh em bên JX dev chung ;))

kingkiller
27-08-10, 06:25 PM
ai up hộ cái client đi, dl ở host china thảm quá

thaihoa91
27-08-10, 06:27 PM
ai up hộ cái client đi, dl ở host china thảm quá

Nếu bạn bít lựa đúng giờ để down thì hoàn toàn ko đến nỗi thảm !

Ở chỗ tui thì các linkdown game bên KingSoft của của TQ thì nên down vào sáng 6h -> tầm 3h chiều là ngon ! Còn tối trở đi thì èo uột lém ;))

kingkiller
27-08-10, 06:29 PM
bạn nào tốt thì up lên hộ mediafire hay host vn nào cũng đc, kéo từ chiều giờ mà thảm quá

ICarus
27-08-10, 07:10 PM
đã có bác nào có tool edit mấy cái file .img chưa vậy, e unpack hết mấy file pak rùi mà hok biết lấy j edit, kiếm suốt từ chiều mấy trang china mà chưa thấy

thanhdiemsadec
27-08-10, 07:52 PM
xin hỏi a thái hoà ơi VH maps là ở file nào thế ?????

thaihoa91
27-08-10, 08:47 PM
xin hỏi a thái hoà ơi VH maps là ở file nào thế ?????

Cấu trúc nó làm rất khó chỉnh sửa !

Nếu đổi cái tên maps, thì fải đổi các file .LUA liên quan đến maps đó ! Vì nó sử dụng hàm lấy tên maps chứ ko sử dụng ID như JX !

Ví dụ :

+ JX dùng hàm NewWorld(ID maps, tọa độ x, tọa độ y) để di chuyển !

+ XL (Tiên Lữ) dùng hàm GoToMaps("tên maps", tọa độ x, tọa độ y) để di chuyển !

mrvanteo
27-08-10, 08:52 PM
ai chỉ em cách cài vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

[S]ocola[S]an
27-08-10, 08:52 PM
Hình này là nói về cái gỳ vậy anh Hòa :D

kelalung
27-08-10, 09:04 PM
ai úp hộ client lên link mega1280 hoặc galaxyz hoặc vnshare.com gì đó, đừng úp lên MF,

hongtu1
27-08-10, 09:32 PM
Hình này là nói về cái gỳ vậy anh Hòa :D
@thaihoa91: Xem lại cái chữ ký đi nha ;))

|Rick|
27-08-10, 10:03 PM

.....

kelalung
27-08-10, 10:50 PM
Cho mình xin host viẹt nam nhá, net ở quán hổ trợ host vn nên tải fê,
Còn mf ,mu,rap, thì bó tay...

nhoxmap_b7
27-08-10, 11:55 PM
có cái chữ vàng trên đầu NPC thì việt hóa lại nằm ở file nào vậy, với lại cái phần chữ màu vàng nằm gốc phải màn hình nữa

NhocCoi
28-08-10, 02:41 AM
tớ đang nghiên kíu việt hóa có dấu.
chứ cái kiểu việt hóa không dấu như cái Jx1 thì thà dẹp mịe nó qua 1 bên, run TLBB chơi phê hơn.
àh game này có 3 trường phái thôi >:) với 6 nhân vật, mình test hết rùi.
các bạn mún học bí kip thì mua cuốn sách trong kì trân các. tùy theo yêu cầu mà mua. ví dụ skill 1 cần 1 cuốn, skill 2 cần 2 cuốn, skill 3 cần 3 cuốn + nhớ làm hết nv :d
cuốn sách ở tab gần cuối ấy >:)

kunstyle9x
28-08-10, 02:53 AM
hixc không thích cái thể loại này lắm. Như kiểu phong thần ấy. chơi võ lâm vẫn hay hơn

sinhtolocda
28-08-10, 08:04 AM
hix em làm đúng các bước rồi mà chạy sever dc rồi nhưng clien thì vào một cái lại thoát ra ai biết chỉ dùm cái

nhoxmap_b7
28-08-10, 09:51 AM
hix em làm đúng các bước rồi mà chạy sever dc rồi nhưng clien thì vào một cái lại thoát ra ai biết chỉ dùm cái
tại bạn chưa chuyển sang font Trung Quốc

sinhtolocda
28-08-10, 09:58 AM
Hix chuyển rồi mà nhưng vẫn thế

minhhung999
28-08-10, 10:22 AM
Hix chuyển rồi mà nhưng vẫn thế

setup client ma ko doi ten lai. folder chua client bi ma hoa

phutoan
28-08-10, 10:22 AM
Cho mình hỏi đổi IP trong client như thế nào vậy mấy bác

thaihoa91
28-08-10, 10:45 AM
Cho mình hỏi đổi IP trong client như thế nào vậy mấy bác

Ko cần đổi đâu bạn ! Mặc định là 127.0.0.1 xài dc cho tất cả loại mạng mà ! Chỉnh lại cho rắc rối ;))

hongtu1
28-08-10, 11:11 AM
có cái chữ vàng trên đầu NPC thì việt hóa lại nằm ở file nào vậy
File NpcList.ini trong Data, phía cuối mỗi NPC

với lại cái phần chữ màu vàng nằm gốc phải màn hình nữaFile MapNpc.ini trong Data phía client

phutoan
28-08-10, 12:30 PM
Ko cần đổi đâu bạn ! Mặc định là 127.0.0.1 xài dc cho tất cả loại mạng mà ! Chỉnh lại cho rắc rối ;))

^^ Tại tính chạy LAN qua Hamachi nè . Mà tìm được rồi . Ai chơi chung ko ??
Hamachi Network ID : TLKD
Pass Network :123456
PM qua hamachi để mình reg acc nha .

quanquy6c
28-08-10, 01:43 PM
ai chỉ mình cách tạo account được không

hongtu1
28-08-10, 01:50 PM
ai chỉ mình cách tạo account được không
Có thể sài acc có sẵn hoặc download Natvicat ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) về cài rùi đăng nhập vào db với user/pass: dateeq/"" => tìm db account_tjcs, mở tab account tạo acc mới, lưu ý pass đc mã hóa = md5 nha

phutoan
28-08-10, 01:55 PM
bác hongtu chỉ cách pack client để khỏi cài font đi bác

hongtu1
28-08-10, 01:58 PM
bác hongtu chỉ cách pack client để khỏi cài font đi bác
Hình như có người share tool unpack và pack client rùi đó, mình ko load nên ko cả biết nó ở đâu trong 4rum nữa :D

quanquy6c
28-08-10, 02:06 PM

share cho mình cái help đó được không bạn chơi cứ lần mò mệt quá

[S]ocola[S]an
28-08-10, 03:12 PM
Dùng QuickTranslate coi bộ còn hơn harvconver 1.0 của anh Hòa
Ko bị cái ô vuông khi dịch :))

thaihoa91
28-08-10, 06:43 PM
Dùng QuickTranslate coi bộ còn hơn harvconver 1.0 của anh Hòa
Ko bị cái ô vuông khi dịch :))

Cái ô vuông khi dịch thì copy sang .txt là thấy à =))

[S]ocola[S]an
28-08-10, 10:10 PM
:))

世贸大楼的那种双子=World Trade Center's Twin
北斗七星月光舞=Bắc Đẩu Thất Tinh Nguyệt Quang Vũ
比利山电影公司=Billy Hill Pictures
国宾夕发尼亚=Pennsylvania
天极九转心法=Thiên Cực Cửu Chuyển Tâm Pháp
奥古斯丁六世=Augustine Vi
帝奥古斯丁六=Augustine Vi
德兰山之魔兽=Mother-Of Warcraft
拯救大兵瑞恩=Giải Cứu Binh Nhì Ryan
斩妖灭魔剑诀=Trảm Yêu Diệt Ma Kiếm Quyết
梅赛德斯奔驰=Mercedes Benz
烈火天罡剑诀=Liệt Hỏa Thiên Cang Kiếm Quyết
瞬间转移大法=Thuấn Gian Chuyển Di Đại Pháp
福布斯富豪榜=Forbes Rich List
计都罗喉瞬狱=Dracula Prisoner
阿拔斯十一世=Abbas Xi
降魔金刚法力=Hàng Ma Kim Cương Pháp Lực
九门连星阵=Cửu Môn Liên Tinh Trận
五雷正天诀=Ngũ Lôi Chính Thiên Quyết
侏罗纪公园=Jurassic Park
保罗十六世=Paul Xvi
修罗绝天阵=Tu La Tuyệt Thiên Trận
凤凰书学院=Phượng Hoàng Thư Học Viện
加勒比海盗=Pirates Of The Caribbean
华盛顿邮报=Washington Post
四灵群妖阵=Tứ Linh Quần Yêu Trận
大天罗神功=Đại Thiên La Thần Công
大慈大悲手=Đại Từ Đại Bi Thủ
天星失魂散=Thiên Tinh Thất Hồn Tán
天河群星阵=Thiên Hà Quần Tinh Trận
太清纯阳阵=Thái Thanh Thuần Dương Trận
太玄裂天道=Thái Huyền Liệt Thiên Đạo
头号通缉犯=Most Wanted
如意心魂剑=Như Ý Tâm Hồn Kiếm
庐山不归路=Lư Sơn Bất Quy Lộ
德兰山魔兽=Delanson Matheus
德林柯沃特=Durling Tan Oak Wort
心禅不灭诀=Tâm Thiện Bất Diệt Quyết
拉斯维加斯=Florida
斯皮尔伯格=Spielberg
斯皮尔博格=Spielberg
易天十二诀=Dịch Thiên Thập Nhị Quyết
普洛米休斯=Polar Hughes
普罗米休斯=Polar Hughes
梅尔吉普森=Mel Gibson
比华利山庄=Beverly Hills
派拉蒙等等=Paramount
玄冰震魂诀=Huyền Băng Chấn Hồn Quyết
玄灵神火阵=Huyền Linh Thần Hỏa Trận
玩龙珠游戏=Dragon Ball
石中焱炽铁=Thạch Trung Diễm Sí Thiết
神龙定星阵=Thần Long Định Tinh Trận
科西嘉六世=Corsica Vi
绝生十六式=Tuyệt Sanh Thập Lục Thức
罗伯特巴乔=Roberto Baggio
罗布斯切尔=Rabus Richer
罗德里格斯=Rodriguez
苍云奇绝阵=Thương Vân Kì Tuyệt Trận
血玉玲珑塔=Huyết Ngọc Linh Lung Tháp
超级赛亚人=Siêu Xayda
阿尔帕西诺=Al Pacino
阿尔忒弥斯=Artemis
阿斯兰萨拉=Aslan
降龙十八掌=Hàng Long Thập Bát Chưởng
青龙偃月刀=Thanh Long Yển Nguyệt Đao
马克西莫斯=Maximos
高高的铁塔=Tháp Eiffel
鬼舞化魂阵=Quỷ Vũ Hóa Hồn Trận
魔龙惊天诀=Ma Long Kinh Thiên Quyết
一飞冲天=Nhất Phi Trùng Thiên
七叶真人=Thất Diệp Chân Nhân
七大圣门=Thất Đại Thánh Môn
七玄掌教=Thất Huyền Chưởng Giáo
七玄真人=Thất Huyền Chân Nhân
七界传说=Thất Giới Truyền Thuyết
万元归一=Vạn Nguyên Quy Nhất
万兽魔珠=Vạn Thú Ma Châu
万年树妖=Vạn Niên Thụ Yêu
万象玄尊=Vạn Tượng Huyền Tôn
三大神剑=Tam Đại Thần Kiếm
三尊魔煞=Tam Tôn Ma Sát
三潭印月=Tam Đàm Ấn Nguyệt
三眼怪兽=Tam Nhãn Quái Thú
三眼血魅=Tam Nhãn Huyết Mị
三眼龙狼=Tam Nhãn Long Lang
三色光柱=Tam Sắc Quang Trụ
三色魔眼=Tam Sắc Ma Nhãn
三间七界=Tam Gian Thất Giới
三间鬼域=Tam Gian Quỷ Vực
上官无错=Thượng Quan Vô Thác
上官追云=Thượng Quan Truy Vân
不死血厉=Bất Tử Huyết Lệ
东方世家=Đông Phương Thế Gia
东方天娇=Đông Phương Thiên Kiều
东方天骄=Đông Phương Thiên Kiêu
东方灵嫣=Đông Phương Linh Yên
中原七剑=Trung Nguyên Thất Kiếm
丹青剑侠=Đan Thanh Kiếm Hiệp
乔治布什=George W. Bush
乙木真君=Ất Mộc Chân Quân
乙鹤道长=Ất Hạc Đạo Trưởng
九华地阴=Cửu Hoa Địa Âm
九天玄火=Cửu Thiên Huyền Hỏa
九天玄琴=Cửu Thiên Huyền Cầm
九字剑诀=Cửu Tự Kiếm Quyết
九幽令主=Cửu U Lệnh Chủ
九幽冥界=Cửu U Minh Giới
九幽巫术=Cửu U Vu Thuật
九幽炼魂=Cửu U Luyện Hồn
九缺老怪=Cửu Khuyết Lão Quái
九野大师=Cửu Dã Đại Sư
九阳重体=Cửu Dương Trọng Thể
九阴别府=Cửu Âm Biệt Phủ
九阴圣母=Cửu Âm Thánh Mẫu
九阴地灵=Cửu Âm Địa Linh
九阴洞府=Cửu Âm Động Phu
乾元真人=Càn Nguyên Chân Nhân
乾坤一剑=Càn Khôn Nhất Kiếm
乾坤天地=Càn Khôn Thiên Địa
乾坤玉璧=Càn Khôn Ngọc Bích
云之法界=Vân Chi Pháp Giới
云之法诀=Vân Chi Pháp Quyết
云界天尊=Vân Giới Thiên Tôn
云虚上人=Vân Hư Thượng Nhân
云雾老仙=Vân Vụ Lão Tiên
五彩仙兰=Ngũ Sắc Tiên Lan
五彩神针=Ngũ Sắc Thần Châm
五彩祥云=Ngũ Sắc Tường Vân
五行剑阵=Ngũ Hành Kiếm Trận
五角大楼=Lầu Năm Góc
五角星芒=Ngũ Giác Tinh Mang
亚历克斯=Alex
亚尔斯兰=Arsilan
亡灵尊主=Vong Linh Tôn Chủ
亡灵诅咒=Vong Linh Trớ Chú
人器合一=Nhân Khí Hợp Nhất
人头马来=Remy Martin
仙佛神魔=Tiên Phật Thần Ma
仙鸢星系=Tiên Diên Tinh Hệ
伊尔内斯=Doyle Martínez
佛圣道仙=Phật Thánh Đạo Tiên
侵魂邪咒=Xâm Hồn Tà Chú
借尸还魂=Tá Thi Hoàn Hồn
倾城一刀=Khuynh Thành Nhất Đao
克莱斯勒=Chrysler
八眼奇兽=Bát Nhãn Kỳ Thú
八眼神兽=Bát Nhãn Thần Thú
冰系仙术=Băng Hệ Tiên Thuật
冰雪神女=Băng Tuyết Thần Nữ
凡衣上人=Phàm Y Thượng Nhân
凤凰书院=Phượng Hoàng Thư Viện
凯迪拉克=Cadillac
加长林肯=Lincoln
劳斯莱斯=Rolls-Royce
勾魂媚眼=Câu Hồn Mỵ Nhãn
化魂大法=Hóa Hồn Đại Pháp
化魂归虚=Hóa Hồn Quy Hư
十万大山=Thập Vạn Đại Sơn
千世血咒=Thiên Thế Huyết Chú
千兽合体=Thiên Thú Hợp Thể
千化玉郎=Thiên Hóa Ngọc Lang
千变玉郎=Thiên Biến Ngọc Lang
千妖灭神=Thiên Yêu Diệt Thần
千年树妖=Thiên Niên Thụ Yêu
千幻鬼魈=Thiên Huyễn Quỷ Tiêu
千影血魅=Thiên Ảnh Huyết Mị
千星夺魂=Thiên Tinh Đoạt Hồn
华内达州=Las Vegas
华山一剑=Hoa Sơn Nhất Kiếm
南荒莽龙=Nam Hoang Mãng Long
卡卡罗特=Kakalot
卡巴斯基=Kaspersky
卢西安诺=Luxiannuo
印第安纳=Indiana
变形金刚=Transformers
史客维尔=Neville
史特格尔=Shitegeer
司徒晨风=Tư Đồ Thần Phong
司马无风=Tư Mã Vô Phong
司马晨风=Tư Mã Thần Phong
吕克贝松=Luc Besson
哈利波特=Harry Potter
哥伦比亚=Colombia
啸月天狼=Khiếu Nguyệt Thiên Lang
啸月神剑=Khiếu Nguyệt Thần Kiếm
噬心剑诀=Phệ Tâm Kiếm Quyết
噬血大法=Phệ Huyết Đại Pháp
噬血魔功=Phệ Huyết Ma Công
四九天劫=Tứ Cửu Thiên Kiếp
四佛六云=Tứ Phật Lục Vân
四尊魔煞=Tứ Tôn Ma Sát
四灵神兽=Tứ Linh Thần Thú
圣彼得堡=St. Petersburg
圣手何飞=Thánh Thủ Hà Phi
圣路易丝=St. Louise
地狱天使=Địa Ngục Thiên Sứ
地阴天煞=Địa Âm Thiên Sát
地阴邪灵=Địa Âm Tà Linh
域之三界=Vực Chi Tam Giới
塔塔亚洛=Tatayaluo
多米内斯=Martinez
夜月斩法=Dạ Nguyệt Trảm Pháp
大罗诸天=Đại La Chư Thiên
天之三界=Thiên Chi Tam Giới
天剑九诀=Thiên Kiếm Cửu Quyết
天地同春=Thiên Địa Đồng Xuân
天地无极=Thiên Địa Vô Cực
天地至尊=Thiên Địa Chí Tôn
天地阴邪=Thiên Địa Âm Tà
天外流星=Thiên Ngoại Lưu Tinh
天威可鉴=Thiên Uy Khả Giám
天字帅令=Thiên Tự Suất Lệnh
天宿老道=Thiên Túc Lão Đạo
天宿道长=Thiên Túc Đạo Trưởng
天幻邪云=Thiên Huyễn Tà Vân
天影血魅=Thiên Ảnh Huyết Mị
天星书院=Thiên Tinh Thư Viện
天残老祖=Thiên Tàn Lão Tổ
天河宝录=Thiên Hà Bảo Lục
天浩道长=Thiên Hạo Đạo Trưởng
天涯八剑=Thiên Nhai Bát Kiếm
天灯大师=Thiên Đăng Đại Sư
天灵剑气=Thiên Linh Kiếm Khí
天灵神剑=Thiên Linh Thần Kiếm
天煞厉魂=Thiên Sát Lệ Hồn
天痴道长=Thiên Si Đạo Trưởng
天绝七斩=Thiên Tuyệt Thất Trảm
天绝夺魄=Thiên Tuyệt Đoạt Phách
天绝斩法=Thiên Tuyệt Trảm Pháp
天绝邪神=Thiên Tuyệt Tà Thần
天罡剑诀=Thiên Cang Kiếm Quyết
天苍道长=Thiên Thương Đạo Trưởng
天蝉三式=Thiên Thiền Tam Thức
天蝉刀法=Thiên Thiền Đao Pháp
天蝉秘笈=Thiên Thiền Bí Cấp
天轮法王=Thiên Luân Pháp Vương
天都圣人=Thiên Đô Thánh Nhân
天钟道长=Thiên Chung Đạo Trưởng
天风洞主=Thiên Phong Động Chủ
天魔教主=Thiên Ma Giáo Chủ
天鹏洞主=Thiên Bằng Động Chủ
天鹰洞主=Thiên Ưng Động Chủ
天龙禅唱=Thiên Long Thiện Xướng
太平天国=Thái Bình Thiên Quốc
太阴蔽日=Thái Âm Tế Nhật
夺宝奇兵=Indiana Jones
奇山四剑=Kỳ Sơn Tứ Kiếm
奔雷剑法=Bôn Lôi Kiếm Pháp
奥古斯丁=Augustine
奥布莱恩=O'brian
奥茜莉亚=Aoxiliya
如云和尚=Như Vân Hòa Thượng
如云大师=Như Vân Đại Sư
如意仙娘=Như Ý Tiên Nương
如意神剑=Như Ý Thần Kiếm
妖皇裂天=Yêu Hoàng Liệt Thiên
妖魄真火=Yêu Phách Chân Hỏa
娜塔西娅=Natalia
孤叶先生=Cô Diệp Tiên Sinh
宇文修岚=Vũ Văn Tu Lam
安吉丽娜=Angelina
安妮斯顿=Aniston Dayton
安特卫普=Antwerp
安都洞主=An Đô Động Chủ
定天神针=Định Thiên Thần Châm
宝马奔驰=Mercedes-Benz
寂灭禅主=Tịch Diệt Thiện Chủ
密斯托林=Smith Torrington
寒冰剑气=Hàn Băng Kiếm Khí
封灵阵法=Phong Linh Trận Pháp
少林八绝=Thiếu Lâm Bát Tuyệt
尼古拉斯=Nicolas
巧手郎君=Xảo Thủ Lang Quân
巨灵魔煞=Cự Linh Ma Sát
巴隆特里=Balongteli
幻兽洞天=Huyễn Thú Động Thiên
幻兽绝神=Huyễn Thú Tuyệt Thần
幻化之术=Huyễn Hóa Chi Thuật
幻梦流光=Huyễn Mộng Lưu Quang
幻象之术=Huyễn Tượng Chi Thuật
幽灵三煞=U Linh Tam Sát
弗朗西斯=Francis
弥天剑阵=Di Thiên Kiếm Trận
弥天血罩=Di Thiên Huyết Tráo
归无道长=Quy Vô Đạo Trưởng
彩凤仙子=Thải Phượng Tiên Tử
影月双剑=Ảnh Nguyệt Song Kiếm
御女心经=Ngự Nữ Tâm Kinh
心剑无痕=Tâm Kiếm Vô Ngân
心欲无痕=Tâm Dục Vô Ngân
情人山庄=Tình Nhân Sơn Trang
惊天剑诀=Kinh Thiên Kiếm Quyết
意念神波=Ý Niệm Thần Ba
慕容剑秋=Mộ Dung Kiếm Thu
慕容秋水=Mộ Dung Thu Thủy
慧觉神尼=Tuệ Giác Thần Ni
战心尊者=Chiến Tâm Tôn Giả
户也光男=Mitsuo
所向无敌=Sở Hướng Vô Địch
拂琴老者=Phất Cầm Lão Giả
拜因里希=Beinlich
控水大法=Khống Thủy Đại Pháp
控水心法=Khống Thủy Tâm Pháp
控火之术=Khống Hỏa Chi Thuật
搜魂大法=Sưu Hồn Đại Pháp
斩风仙剑=Trảm Phong Tiên Kiếm
斩龙仙子=Trảm Long Tiên Tử
斩龙剑诀=Trảm Long Kiếm Quyết
断眉剑尊=Đoạn Mi Kiếm Tôn
斯芬克斯=Sphinx
斯雷特林=Sterling
施瓦辛格=Schwarzenegger
无为道派=Vô Vi Đạo Phái
无位道派=Vô Vị Đạo Phái
无量天尊=Vô Lượng Thiên Tôn
无间鬼煞=Vô Gian Quỷ Sát
无限延伸=Vô Hạn Duyên Thân
无魂阴罗=Vô Hồn Âm La
时代周刊=Time Magazine
明月客栈=Minh Nguyệt Khách Sạn
星火燎原=Tinh Hỏa Liệu Nguyên
星球大战=Star Wars
星辰真火=Tinh Thần Chân Hỏa
暗影之门=Ám Ảnh Chi Môn
暗影流光=Ám Ảnh Lưu Quang
暗影蔽日=Ám Ảnh Tế Nhật
暗血首领=Ám Huyết Thủ Lĩnh
杰西卡五=Jessica
林宝坚尼=Lamborghini
柳生一剑=Liễu Sanh Nhất Kiếm
格伦夏尔=Gronkjaer
格里高利=Gregory
梅赛德斯=Mercedes
梵谧心经=Phạm Mật Tâm Kinh
欧阳云天=Âu Dương Vân Thiên
歌德巴赫=Goldbach
武林书院=Võ Lâm Thư Viện
武林四友=Võ Lâm Tứ Hữu
死神之刀=Tử Thần Chi Đao
残心魔煞=Tàn Tâm Ma Sát
比华利山=Beverly Hills
比蒙巨兽=Behemoth
水月洞天=Thủy Nguyệt Đỗng Thiên
永胜剑客=Vĩnh Thắng Kiếm Khách
泌莹仙子=Bí Oánh Tiên Tử
法性大师=Pháp Tính Đại Sư
法果大师=Pháp Quả Đại Sư
法轮大师=Pháp Luân Đại Sư
波西米亚=Bohemian
泣血魔魅=Khấp Huyết Ma Mị
泰坦尼克=Titanic
流云剑侠=Lưu Vân Kiếm Hiệp
浩云居士=Hạo Vân Cư Sĩ
浩天府主=Hạo Thiên Phủ Chủ
浩然天罡=Hạo Nhiên Thiên Cương
浩然正气=Hạo Nhiên Chính Khí
海角天涯=Hải Giác Thiên Nhai
液晶电视=Lcd Tv
深蓝娱乐=Deep Blue Entertainment
混世魔王=Hỗn Thế Ma Vương
清木道长=Thanh Mộc Đạo Trưởng
清虚老道=Thanh Hư Lão Đạo
清虚道长=Thanh Hư Đạo Trưởng
清风行馆=Thanh Phong Hành Quán
清风阁主=Thanh Phong Các Chủ
湖海散人=Hồ Hải Tán Nhân
潜龙大陆=Tiềm Long Đại Lục
澳大利亚=Australia
灭天之威=Diệt Thiên Chi Uy
灭天斩法=Diệt Thiên Trảm Pháp
灭魂剑法=Diệt Hồn Kiếm Pháp
炼心神殿=Luyện Tâm Thần Điện
炼魂洞天=Luyện Hồn Động Thiên
烈日龙枪=Liệt Nhật Long Thương
烈火灵叟=Liệt Hỏa Linh Tẩu
烈火焚天=Liệt Hỏa Phần Thiên
烈火真元=Liệt Hỏa Chân Nguyên
烈火龙魂=Liệt Hỏa Long Hồn
烟雨江南=Yên Vũ Giang Nam
煎饼油条=Pancake
煞血阎罗=Sát Huyết Diêm La
燕南世家=Yến Nam Thế Gia
爱斯基摩=Eskimo
牵魂大法=Khiên Hồn Đại Pháp
独孤九天=Độc Cô Cửu Thiên
独孤动天=Độc Cô Động Thiên
独龙尊者=Độc Long Tôn Giả
狮面尊者=Sư Diện Tôn Giả
狮面魔尊=Sư Diện Ma Tôn
玄冥天罡=Huyền Minh Thiên Cương
玄冰之气=Huyền Băng Chi Khí
玄冰真劲=Huyền Băng Chân Kính
玄天剑阵=Huyền Thiên Kiếm Trận
玄天神剑=Huyền Thiên Thần Kiếm
玄心剑尊=Huyền Tâm Kiếm Tôn
玄月无双=Huyền Nguyệt Vô Song
玄灵异咒=Huyền Linh Dị Chú
玄灵神火=Huyền Linh Thần Hỏa
玄灵阴煞=Huyền Linh Âm Sát
玄玉真人=Huyền Ngọc Chân Nhân
玄空大师=Huyền Không Đại Sư
玄阴真人=Huyền Âm Chân Nhân
玄风特使=Huyền Phong Đặc Sứ
玄风门主=Huyền Phong Môn Chủ
玄鬼真人=Huyền Quỷ Chân Nhân
玉华真人=Ngọc Hoa Chân Nhân
玉波仙子=Ngọc Ba Tiên Tử
玉莲观音=Ngọc Liên Quan Âm
玉龙雪山=Ngọc Long Tuyết Sơn
环球速递=Global Express
瑶池圣女=Dao Trì Thánh Nữ
瑶池玉女=Dao Trì Ngọc Nữ
白发老者=Bạch Phát Lão Giả
白眉神君=Bạch Mi Thần Quân
白鹿书院=Bạch Lộc Thư Viện
百毒蛇君=Bách Độc Xà Quân
目前星系=Mục Tiền Tinh Hệ
破空逐浪=Phá Không Trục Lãng
碧波烟霞=Bích Ba Yên Hà
碧绿剑庄=Bích Lục Kiếm Trang
神剑如意=Thần Kiếm Như Ý
神剑紫影=Thần Kiếm Tử Ảnh
神奇四侠=Fantastic Four
神魔洞天=Thần Ma Đỗng Thiên
离恨天宫=Ly Hận Thiên Cung
离恨天尊=Ly Hận Thiên Tôn
离散真人=Ly Tán Chân Nhân
科林菲法=Colin
移天大阵=Di Thiên Đại Trận
移相大法=Di Tương Đại Pháp
空灵之界=Không Linh Chi Giới
空间跳跃=Không Gian Khiêu Dược
竹山四煞=Trúc Sơn Tứ Sát
第一滴血=First Blood
紫华吞日=Tử Hoa Thôn Nhật
紫影神剑=Tử Ảnh Thần Kiếm
紫阳真人=Tử Dương Chân Nhân
红云太子=Hồng Vân Thái Tử
红云老祖=Hồng Vân Lão Tổ
织田信长=Oda Nobunaga
绝命刀客=Tuyệt Mệnh Đao Khách
绝尘仙子=Tuyệt Trần Tiên Tử
维多利亚=Victoria
绿袍双煞=Lục Bào Song Sát
缥缈仙子=Phiếu Miểu Tiên Tử
罗严塔尔=Luoyantaer
罗伯斯基=Luobosiji
罗斯托克=Rostock
联合航空=United Airlines
莎士比亚=Shakespeare
菩提学院=Bồ Đề Học Viện
虚无之力=Hư Vô Chi Lực
虚无法诀=Hư Vô Pháp Quyết
虚无空痕=Hư Vô Không Ngân
蜀山剑典=Thục Sơn Kiếm Điển
蜀山剑宗=Thục Sơn Kiếm Tông
血光虚无=Huyết Quang Hư Vô
血巫二煞=Huyết Vu Nhị Sát
血灵大阵=Huyết Linh Đại Trận
血界七绝=Huyết Giới Thất Tuyệt
血界尊主=Huyết Giới Tôn Chủ
血衣霸王=Huyết Y Bá Vương
裂日龙枪=Liệt Nhật Long Thương
西域老虎=Tây Vực Lão Hổ
西门先生=Tây Môn Tiên Sinh
西门无痕=Tây Môn Vô Ngân
西门飞雪=Tây Môn Phi Tuyết
警铃阵法=Cảnh Linh Trận Pháp
计都罗喉=Dracula
诛魔九剑=Tru Ma Cửu Kiếm
诸葛不凡=Chư Cát Bất Phàm
诸葛小花=Chư Cát Tiểu Hoa
赛巴斯塔=Bastar
赤焰杀神=Xích Diễm Sát Thần
达达尼尔=Dardanelle
迈克尔贝=Michael Bay
追魂剑法=Truy Hồn Kiếm Pháp
逃命大法=Đào Mệnh Đại Pháp
逍遥神剑=Tiêu Dao Thần Kiếm
通天三图=Thông Thiên Tam Đồ
逝电九闪=Thệ Điện Cửu Thiểm
道邪残剑=Đạo Tà Tàn Kiếm
邪心书生=Tà Tâm Thư Sinh
邪心魅眼=Tà Tâm Mỵ Nhãn
邪气凛然=Tà Khí Lẫm Nhiên
重阳老人=Trọng Dương Lão Nhân
金刚圣佛=Kim Cương Thánh Phật
金刚降魔=Kim Cương Hàng Ma
金笛芙蓉=Kim Địch Phù Dung
金色宝塔=Kim Sắc Bảo Tháp
银河群星=Ngân Hà Quần Tinh
镜湖山庄=Kính Hồ Sơn Trang
长春掌教=Trường Xuân Chưởng Giáo
长眉头陀=Trường Mi Đầu Đà
问心真人=Vấn Tâm Chân Nhân
阴阳五行=Âm Dương Ngũ Hành
阴阳法结=Âm Dương Pháp Quyết
阴阳法诀=Âm Dương Pháp Quyết
阿尔帕伊=Alpay
降魔九阵=Hàng Ma Cửu Trận
降魔金刚=Hàng Ma Kim Cương
除魔联盟=Trừ Ma Liên Minh
隆奇努斯=Longinus
雁北五老=Nhạn Bắc Ngũ Lão
雁北双邪=Nhạn Bắc Song Tà
雅戈道格=Doug Jacobin
雷奥尼德=Leiaonide
霍格沃兹=Hogwarts
霹雳雷豹=Phích Lịch Lôi Báo
青巫三圣=Thanh Vu Tam Thánh
静月大师=Tĩnh Nguyệt Đại Sư
靳云魔神=Cận Vân Ma Thần
风凰书院=Phong Hoàng Thư Viện
风城秀吉=Hideyoshi
风雷始动=Phong Lôi Thủy Động
风雷真君=Phong Lôi Chân Quân
风雷真诀=Phong Lôi Chân Quyết
飘天文士=Phiêu Thiên Văn Sĩ
飞星老道=Phi Tinh Lão Đạo
飞虹真人=Phi Hồng Chân Nhân
飞龙真人=Phi Long Chân Nhân
马来西亚=Malaysia
鬼帅幻魅=Quỷ Soái Huyễn Mị
鬼王战甲=Quỷ Vương Chiến Giáp
魔云天风=Ma Vân Thiên Phong
魔云神兽=Ma Vân Thần Thú
魔刀屠神=Ma Đao Đồ Thần
魔天尊主=Ma Thiên Tôn Chủ
魔幻尊主=Ma Huyễn Tôn Chủ
魔影千幻=Ma Ảnh Thiên Huyễn
魔灭其心=Ma Diệt Kỳ Tâm
魔煞真火=Ma Sát Chân Hỏa
魔神啸风=Ma Thần Khiếu Phong
魔神夜魅=Ma Thần Dạ Mị
魔神斩玉=Ma Thần Trảm Ngọc
魔神炎血=Ma Thần Viêm Huyết
魔神炙天=Ma Thần Chích Thiên
鸣萧阁主=Minh Tiêu Các Chủ
麒麟天王=Kỳ Lân Thiên Vương
麦克尔贝=Maikeerbei
黑客帝国=The Matrix
黑暗尊主=Hắc Ám Tôn Chủ
黑暗星空=Hắc Ám Tinh Không
黑暗魔尊=Hắc Ám Ma Tôn
黑暗魔界=Hắc Ám Ma Giới
黑暗魔神=Hắc Ám Ma Thần
黑河鬼王=Hắc Hà Quỷ Vương
黑煞令旗=Hắc Sát Lệnh Kỳ
黑煞剑魂=Hắc Sát Kiếm Hồn
黑煞虎王=Hắc Sát Hổ Vương
龙魔战线=Long Ma Chiến Tuyến
一页书=Nhất Hiệt Thư
丁世杰=Đinh Thế Kiệt
丁无厚=Đinh Vô Hậu
七剑盟=Thất Kiếm Minh
七情剑=Thất Tình Kiếm
七绝阵=Thất Tuyệt Trận
万佛宗=Vạn Phật Tông
万剑诀=Vạn Kiếm Quyết
万秋鸿=Vạn Thu Hồng
万窟山=Vạn Quật Sơn
三叶草=Clover
三手猿=Tam Thủ Viên
三柱香=Tam Trụ Hương
三绝笔=Tam Tuyệt Bút
上官灵=Thượng Quan Linh
上官红=Thượng Quan Hồng
上官虹=Thượng Quan Hồng
上官雄=Thượng Quan Hùng
上官鷹=Thượng Quan Ưng
下龙湾=Vịnh Hạ Long
不列颠=Anh Quốc
不夜城=Bất Dạ Thành
不越岭=Bất Việt Lĩnh
世界杯=World Cup
丘比特=Cupid
丘洛平=Khâu Lạc Bình
东南亚=Đông Nam Á
东方帅=Đông Phương Suất
东方景=Đông Phương Cảnh
中情局=Cia
乔安娜=Joanna
乔追风=Kiều Truy Phong
九华山=Cửu Hoa Sơn
九绝阵=Cửu Tuyệt Trận
九阴女=Cửu Âm Nữ
九阴洞=Cửu Âm Động
九阴门=Cửu Âm Môn
了圆木=Liễu Viên Mộc
了齐格=Ziege
于文坡=Vu Văn Pha
于长空=Vu Trường Không
云千化=Vân Thiên Hóa
云天蓝=Vân Thiên Lam
云镇海=Vân Trấn Hải
云雾峰=Vân Vụ Phong
五行剑=Ngũ Hành Kiếm
亚历山=Alexander
亚马逊=Amazon
人间界=Nhân Gian Giới
仙人谷=Tiên Nhân Cốc
仙剑宗=Tiên Kiếm Tông
仙剑派=Tiên Kiếm Phái
仙剑门=Tiên Kiếm Môn
仙德拉=Alexandra
仙绫宫=Tiên Lăng Cung
仙鸢星=Tiên Diên Tinh
令狐乐=Lệnh Hồ Nhạc
令狐松=Lệnh Hồ Tùng
伊拉克=Iraq
伏景轩=Phục Cảnh Hiên
伏特加=Vodka
伏龙谷=Phục Long Cốc
传送阵=Truyện Tống Trận
何清芳=Hà Thanh Phương
何郁香=Hà Úc Hương
余一平=Dư Nhất Bình
余全海=Dư Toàn Hải
余有路=Dư Hữu Lộ
余梦华=Dư Mộng Hoa
余梦瑶=Dư Mộng Dao
侏罗纪=Jurassic
侯赛因=Hussein
俄罗斯=Russia
保时捷=Porsche
修真界=Tu Chân Giới
修罗林=Tu La Lâm
候越白=Hậu Việt Bạch
倪朵朵=Nghê Đóa Đóa
克拉克=Clark
克莱德=Clyde
克郎波=Krona
克里斯=Christopher
克鲁斯=Cruise
兰德尔=Randall
兰普森=Lampson
兰花指=Lan Hoa Chỉ
共和党=Đảng Cộng Hòa
关宏毅=Quan Hoành Nghị
关山月=Quan Sơn Nguyệt
冰封坠=Băng Phong Trụy
冰封结=Băng Phong Kết
冰封诀=Băng Phong Quyết
冰山阵=Băng Sơn Trận
冰蝉珠=Băng Thiền Châu
冷凌风=Lãnh Lăng Phong
冷家豪=Lãnh Gia Hào
冷晶莹=Lãnh Tinh Oánh
冷暮云=Lãnh Mộ Vân
冷残缺=Lãnh Tàn Khuyết
凌戰天=Lăng Chiến Thiên
凌抱鹤=Lăng Bão Hạc
凌清院=Lăng Thanh Viện
凌空阁=Lăng Không Các
凤非烟=Phượng Phi Yên
凤飞烟=Phượng Phi Yên
刀疤狼=Đao Ba Lang
分神诀=Phân Thần Quyết
分身斩=Phân Thân Trảm
刘世杰=Lưu Thế Kiệt
刘景升=Lưu Cảnh Thăng
到伊朗=Iran
剑无尘=Kiếm Vô Trần
剑罡宗=Kiếm Cương Tông
加勒比=Caribê
加布里=JiaBuli
加拿大=Canada
劳伦斯=Lawrence
化魂池=Hóa Hồn Trì
十杰一=Thập Kiệt Nhất
千仞峰=Thiên Nhận Phong
千幻岭=Thiên Huyễn Lĩnh
千翠山=Thiên Thúy Sơn
华天云=Hoa Thiên Vân
华小倩=Hoa Tiểu Thiến
华小曼=Hoa Tiểu Mạn
华小波=Hoa Tiểu Ba
华尔街=Wall Street
华盛顿=Washington
华荐文=Hoa Tiến Văn
华震和=Hoa Chấn Hòa
卓无影=Trác Vô Ảnh
南宫芸=Nam Cung Vân
卡梅伦=Cameron
卡梅隆=Cameron
卡洛斯=Carlos
卡琳娜=Karina
卡迪亚=Cartier
卫天国=Vệ Thiên Quốc
叫赵宏=Khiếu Triệu Hoành
史丹枫=Sử Đan Phong
史内克=Jelinek
史密斯=Smith
史迪芬=Stephen
叶天宗=Diệp Thiên Tông
叶天成=Diệp Thiên Thành
叶心仪=Diệp Tâm Nghi
司徒狂=Tư Đồ Cuồng
司马俟=Tư Mã Sĩ
司马琴=Tư Mã Cầm
吉尔默=Gilmer
吉普森=Gibson
后羿弓=Hậu Nghệ Cung
吕幼文=Lữ Ấu Văn
吕文幼=Lữ Văn Ấu
君不悔=Quân Bất Hối
听禅阁=Thính Thiện Các
启示录=Ngày Tận Thế
吴世明=Ngô Thế Minh
吴如耿=Ngô Như Cảnh
周婉柔=Chu Uyển Nhu
周思廉=Chu Tư Liêm
周星驰=Châu Tinh Trì
周芷若=Chu Chỉ Nhược
哈姆林=Hamrin
哈德利=Hadley
哈瓦纳=Havana
唐震天=Đường Chấn Thiên
喀斯特=Karst
嘉罗斯=Jialuos
噬心剑=Phệ Tâm Kiếm
噬心诀=Phệ Tâm Quyết
回龙镇=Hồi Long Trấn
圣水宫=Thánh Thủy Cung
圣清院=Thánh Thanh Viện
圣经院=Thánh Kinh Viện
地中海=Địa Trung Hải
坤和堂=Khôn Hòa Đường
基奴里=Keanu
基诺里=Keanu
塞克斯=Sussex
墨西哥=Mexico
夏龙湾=Vịnh Hạ Long
多伦多=Toronto
大刀王=Đại Đao Vương
大灵儿=Đại Linh Nhi
大砍刀=Đại Khảm Đao
大西洋=Đại Tây Dương
天之都=Thiên Chi Đô
天仙谱=Thiên Tiên Phổ
天剑园=Thiên Kiếm Viên
天剑客=Thiên Kiếm Khách
天剑诀=Thiên Kiếm Quyết
天剑阁=Thiên Kiếm Các
天剑院=Thiên Kiếm Viện
天后铃=Thiên Hậu Linh
天威令=Thiên Uy Lệnh
天山谷=Thiên Sơn Cốc
天星客=Thiên Tinh Khách
天星门=Thiên Tinh Môn
天柱峰=Thiên Trụ Phong
天残宗=Thiên Tàn Tông
天水诀=Thiên Thủy Quyết
天河阵=Thiên Hà Trận
天津饭=Thên Xin Hăng
天湖城=Thiên Hồ Thành
天玄洞=Thiên Huyền Động
天王塔=Thiên Vương Tháp
天琴阁=Thiên Cầm Các
天益门=Thiên Ích Môn
天禅刀=Thiên Thiền Đao
天穆风=Thiên Mục Phong
天蝉刀=Thiên Thiền Đao
天邪刃=Thiên Tà Nhận
天邪宗=Thiên Tà Tông
天郡星=Thiên Quận Tinh
天都峰=Thiên Đô Phong
太平洋=Thái Bình Dương
太玄山=Thái Huyền Sơn
太玄裂=Thái Huyền Liệt
奈何珠=Nại Hà Châu
奉天侯=Phụng Thiên Hầu
奔云剑=Bôn Vân Kiếm
奥丽雅=Alia
奥斯卡=Áo Tư Tạp
好莱坞=Hollywood
如意剑=Như Ý Kiếm
妙玉坊=Diệu Ngọc Phường
妮迪丝=Nidisi
姓江的=Tính Giang Đích
姜无崖=Khương Vô Nhai
姜无涯=Khương Vô Nhai
威利斯=Willis
威士忌=Whiskey
娜莉亚=Dayton
孔伯端=Khổng Bá Đoan
孔海山=Khổng Hải Sơn
孙不文=Tôn Bất Văn
孙云龙=Tôn Vân Long
孙焉然=Tôn Yên Nhiên
孙红梅=Tôn Hồng Mai
孙蔫然=Tôn Yên Nhiên
孟三思=Mạnh Tam Tư
宁九微=Trữ Cửu Vi
宁纤雪=Trữ Tiêm Tuyết
宇文坚=Vũ Văn Kiên
安妮斯=Aniston
安德列=Andrea
宋君力=Tống Quân Lực
定星珠=Định Tinh Châu
定星阵=Định Tinh Trận
宝芝林=Bảo Chi Lâm
寒冰指=Hàn Băng Chỉ
寒冰珠=Hàn Băng Châu
寒冰盾=Hàn Băng Thuẫn
寒星剑=Hàn Tinh Kiếm
寒玉阳=Hàn Ngọc Dương
寒若华=Hàn Nhược Hoa
寒铁心=Hàn Thiết Tâm
寒镇离=Hàn Trấn Ly
封王台=Phong Vương Thai
封神碑=Phong Thần Bi
封魂符=Phong Hồn Phù
将国彬=Tương Quốc Bân
小可汗=Tiểu Khả Hãn
小甜甜=Britney
尤利安=Julian
尼古拉=Nicola
尼米兹=Nimitz
屠龙棍=Đồ Long Côn
屠龙门=Đồ Long Môn
崔小玄=Thôi Tiểu Huyền
崔百睢=Thôi Bách Tuy
崔采婷=Thôi Thải Đình
巴鲁克=Baruch
布拉格=Prague
布莱妮=Spears
布莱特=Bratt
布鲁斯=Bruce
希尔曼=Shearman
希尔顿=Hilton
帕德森=Pade Sen
常五德=Thường Ngũ Đức
幽灵王=U Linh Vương
幽灵间=U Linh Gian
庄元卜=Trang Nguyên Bặc
开天斧=Khai Thiên Phu
引灵诀=Dẫn Linh Quyết
张傲雪=Trương Ngạo Tuyết
张剑成=Trương Kiếm Thành
张向风=Trương Hướng Phong
张天华=Trương Thiên Hoa
张宏轩=Trương Hoành Hiên
张立强=Trương Lập Cường
张耀川=Trương Diệu Xuyên
张阗宝=Trương Điền Bảo
弥休斯=Hughes
归元诀=Quy Nguyên Quyết
归凤山=Quy Phượng Sơn
徐芷晴=Từ Chỉ Tình
御剑诀=Ngự Kiếm Quyết
微微安=Vi Vi An
德布斯=Debs
德库拉=Dracula
怒蛟島=Nộ Giao Đảo
怒蛟幫=Nộ Giao Bang
恩克港=Encke
恩斯特=Engst
惊神弓=Kinh Thần Cung
意大利=Italy
慈航轩=Từ Hàng Hiên
戈道格=Jacobi
戊星卫=Mậu Tinh Vệ
战天斧=Chiến Thiên Phủ
房海蓉=Phòng Hải Dong
所罗门=Solomon
拉斐尔=Rafael
拉枪栓=Latin
拉穆奇=La Muqi
拜斯廷=Justin
擎天剑=Kình Thiên Kiếm
收魂术=Thu Hồn Thuật
文不与=Văn Bất Dữ
文不名=Văn Bất Danh
文天赐=Văn Thiên Tứ
文牧枫=Văn Mục Phong
斩天诀=Trảm Thiên Quyết
斩风剑=Trảm Phong Kiếm
斯蒂芬=Steven
方亦神=Phương Diệc Thần
方八指=Phương Bát Chỉ
方八爷=Phương Bát Gia
方剑明=Phương Kiếm Minh
方大海=Phương Đại Hải
方家慧=Phương Hoa Tuệ
方滢滢=Phương Huỳnh Huỳnh
旋风斧=Toàn Phong Phu
无为道=Vô Vi Đạo
无人座=Vô Nhân Tọa
无极宗=Vô Cực Tông
无极门=Vô Cực Môn
无魂间=Vô Hồn Gian
旧金山=San Francisco
昆德拉=Kundera
明月峰=Minh Nguyệt Phong
明月楼=Minh Nguyệt Lâu
易天阁=Dịch Thiên Các
易明慧=Dịch Minh Tuệ
易轻语=Dịch Khinh Ngữ
易连城=Dịch Liên Thành
星光剑=Tinh Quang Kiếm
星辰变=Tinh Thần Biến
映月坞=Ánh Nguyệt Ổ
曲飞扬=Khúc Phi Dương
曹供奉=Tào Cung Phụng
曹天佑=Tào Thiên Hữu
曼哈顿=Manhattan
月牙儿=Nguyệt Nha Nhi
月神殿=Nguyệt Thần Điện
木头人=Mộc Đầu Nhân
未灵风=Vị Linh Phong
朱丹霁=Chu Đan Tễ
朱丽亚=Julia
朱丽叶=Juliet
朱祁嫣=Chu Kỳ Yên
朱祁钰=Chu Kỳ Ngọc
朱祁镇=Chu Kỳ Trấn
朱笑白=Chu Tiếu Bạch
朱芷清=Chu Chỉ Thanh
朱芷贞=Chu Chỉ Trinh
李云龙=Lý Vân Long
李北斗=Lý Bắc Đẩu
李圣基=Li Shengji
李宏飞=Lý Hoành Phi
李小龙=Lí Tiểu Long
李尘埃=Lý Trần Ai
李岳凡=Lý Nhạc Phàm
李文景=Lí Văn Cảnh
李斯特=Listeria
李梦棠=Lý Mộng Đường
李清愁=Lý Thanh Sầu
李连杰=Lí Liên Kiệt
李长春=Lý Trường Xuân
李长河=Lý Trường Hà
李雷云=Lý Lôi Vân
杜百英=Đỗ Bách Anh
杨不悔=Dương Bất Hối
杨柳月=Dương Liễu Nguyệt
杨逐宇=Dương Trục Vũ
杨风铃=Dương Phong Linh
杨馨儿=Dương Hinh Nhi
杰米斯=Demis
杰西卡=Jessica
林世荣=Lâm Thế Vinh
林云枫=Lâm Vân Phong
林云风=Lâm Vân Phong
林晚荣=Lâm Vãn Vinh
林馨儿=Lâm Hinh Nhân
枢密院=Xu Mật Viện
柳天华=Liễu Thiên Hoa
柳无双=Liễu Vô Song
柳星魂=Liễu Tinh Hồn
柳残红=Liễu Tàn Hồng
格拉索=Grasso
格格巫=Google Vu
格鲁姆=Groom
梅丽特=Mei Lite
梅杜莎=Medusa
梦工厂=Dreamworks
楚天英=Sở Thiên Anh
楚天雄=Sở Thiên Hùng
楚怀阳=Sở Hoài Dương
楚江龙=Sở Giang Long
楚浩飞=Sở Hạo Phi
正律院=Chánh Luật Viện
死魂间=Tử Hồn Gian
残神庙=Tàn Thần Miếu
残神诀=Tàn Thần Quyết
残阳子=Tàn Dương Tử
段克邪=Đoạn Khắc Tà
段淳风=Đoạn Thuần Phong
殷天正=Ân Thiên Chính
殷红袖=Ân Hồng Tụ
殷野王=Ân Dã Vương
比佛利=Beverly
比利亚=Liberia
比利山=Billy Hill
比华利=Beverly
比基尼=Bikini
比奥提=Aoti
比昂斯=Beyonce
毛主席=Mao Chủ Tịch
民主党=Đảng Dân Chủ
气天王=Khí Thiên Vương
水晶门=Thủy Tinh Môn
水灵术=Thủy Linh Thuật
水麒麟=Thủy Kỳ Lân
江天九=Giang Thiên Cửu
沈心瑶=Trầm Tâm Dao
沈清悒=Trầm Thanh Ấp
沈玉清=Trầm Ngọc Thanh
沈红英=Trầm Hồng Anh
沈舟虛=Trầm Chu Hư
沉风剑=Trầm Phong Kiếm
沙维尔=Xavier
法拉利=Ferrari
泣血魔=Khấp Huyết Ma
泰坦尼=Titanic
洗髓经=Tẩy Tủy Kinh
洛基苏=Luo Jisu
洛家封=Lạc Gia Phong
洛山矶=Los Angeles
洛杉矶=Los Angeles
洛止寒=Lạc Chỉ Hàn
派拉蒙=Paramount
流星泪=Lưu Tinh Lệ
浩天府=Hạo Thiên Phu
浪翻云=Lãng Phiên Vân
海心山=Hải Tâm Sơn
清云丹=Thanh Vân Đan
清虚期=Thanh Hư Kỳ
清风阁=Thanh Phong Các
温哥华=Vancouver
源理镇=Nguyên Lý Trấn
火云石=Hỏa Vân Thạch
火灵儿=Hỏa Linh Nhi
灭天诀=Diệt Thiên Quyết
灭神剑=Diệt Thần Kiếm
灭神殿=Diệt Thần Điện
灭魂刀=Diệt Hồn Đao
炫极宗=Huyễn Cực Tông
炫紫殿=Huyễn Tử Điện
炼心殿=Luyện Tâm Điện
炼魂鼎=Luyện Hồn Đỉnh
烈火宫=Liệt Hỏa Cung
烈焰斩=Liệt Diễm Trảm
焚星宗=Phần Tinh Tông
焚星火=Phần Tinh Hỏa
焚星轮=Phần Tinh Luân
焚阴宗=Phần Âm Tông
燕秋水=Yến Thu Thủy
燕飞凤=Yến Phi Phượng
牧星寒=Mục Tinh Hàn
特劳斯=Strauss
狂沙星=Cuồng Sa Tinh
狄向秋=Địch Hướng Thu
独孤明=Độc Cô Minh
狮王盾=Sư Vương Thuẫn
玄光镜=Huyền Quang Kính
玄冰天=Huyền Băng Thiên
玄冰诀=Huyền Băng Quyết
玄冰髓=Huyền Băng Tủy
玄剑堂=Huyền Kiếm Đường
玄天剑=Huyền Thiên Kiếm
玄天鉴=Huyền Thiên Giám
玄阴女=Huyền Âm Nữ
玄阴门=Huyền Âm Môn
玄风门=Huyền Phong Môn
玉兰节=Magnolia Festival
玉无双=Ngọc Vô Song
玉无尘=Ngọc Vô Trần
玉无暇=Ngọc Vô Hạ
玉无缺=Ngọc Vô Khuyết
玉玲珑=Ngọc Linh Lung
玉萧生=Ngọc Tiêu Sinh
玉龙山=Ngọc Long Sơn
王伏虎=Vương Phục Hổ
王国军=Vương Quốc Quân
王学峰=Vương Học Phong
王权兵=Vương Quyền Binh
玲珑塔=Linh Lung Tháp
琉璃宫=Lưu Ly Cung
瑶山村=Dao Sơn Thôn
甘多夫=Gan Dalf
甘比诺=Gambino
生死间=Sinh Tử Gian
生魂间=Sinh Hồn Gian
田承嗣=Điền Thừa Tự
疾风殿=Tật Phong Điện
疾风顶=Tật Phong Đỉnh
白云天=Bạch Vân Thiên
白依怡=Bạch Y Di
白如霜=Bạch Như Sương
白虎帮=Bạch Hổ Bang
白长松=Bạch Trường Tùng
百晓生=Bách Hiểu Sanh
百花谱=Bách Hoa Phổ
百花门=Bách Hoa Môn
皮埃尔=Pierre
皮尔森=Pearson
皮耶德=Lizha
相国寺=Tướng Quốc Tự
看唱本=Khán Xướng Bổn
破神枪=Phá Thần Thương
碧水湖=Bích Thủy Hồ
磐涅期=Bàn Niết Kỳ
祝红瘦=Chúc Hồng Sấu
神兵谱=Thần Binh Phổ
神目堂=Thần Mục Đường
神谕院=Thần Dụ Viện
神龛门=Thần Kham Môn
福布斯=Forbes
福雷德=Fred
秋先生=Mr Michael
秋婉璃=Thu Uyển Ly
秋若水=Thu Nhược Thủy
科林法=Colin
科西嘉=Corsica
秦仙儿=Tần Tiên Nhi
秦心英=Tần Tâm Anh
移天尺=Di Thiên Xích
程兆琦=Trình Triệu Kỳ
程水若=Trình Thủy Nhược
穆内斯=Martinez
空灵鸟=Không Linh Điểu
立长河=Lập Trường Hà
童五洲=Đồng Ngũ Châu
童天仇=Đồng Thiên Cừu
米诺拉=Minulac
米高梅=Metro-Gold
索非亚=Sofia
紫影剑=Tử Ảnh Kiếm
紫薇院=Tử Vi Viện
繁星仪=Phồn Tinh Nghi
约翰斯=Johann
纪小黑=Kỷ Tiểu Hắc
纪芙蓉=Kỷ Phù Dung
纳兰丹=Nạp Lan Đan
纳兰星=Nạp Lan Tinh
纳兰风=Nạp Lan Phong
细雨中=Tế Vũ Trung
终结者=Terminator
绝仙阵=Tuyệt Tiên Trận
绝天阵=Tuyệt Thiên Trận
绝尘剑=Tuyệt Trần Kiếm
绝生剑=Tuyệt Sanh Kiếm
绝阴谷=Tuyệt Âm Cốc
维克多=Victor
维尔五=Neville
维尔菲=Neville
缥缈峰=Phiếu Miểu Phong
罗伯特=Robert
罗哈特=Rohard
罗德斯=Rhodes
罗生门=Rashomon
罗米欧=Romeo
罗莉塔=Lolita
罗贯中=La Quán Trung
美和尚=Mỹ Hòa Thượng
美洲虎=Jaguar
群花谱=Quần Hoa Phổ
群芳谱=Quần Phương Phổ
翠红楼=Thúy Hồng Lâu
翰戴普=John Depp
老友记=Friends
而加布=Jia Buli
聂皇杰=Niếp Hoàng Kiệt
肖青璇=Tiếu Thanh Tuyền
肖青轩=Tiếu Thanh Hiên
胡不归=Hồ Bất Quy
胡宇恒=Hồ Vũ Hằng
胡月儿=Hồ Nguyệt Nhi
舞阳剑=Vũ Dương Kiếm
色天王=Sắc Thiên Vương
艾丽斯=Alice
艾黎可=Yili
花自流=Hoa Tự Lưu
花香芸=Hoa Hương Vân
苍龙谷=Thương Long Cốc
苏星浪=Tô Tinh Lãng
苏菲菲=Tô Phỉ Phỉ
范一飞=Phạm Nhất Phi
范婉华=Phạm Uyển Hoa
莫妮卡=Monica
菩提院=Bồ Đề Viện
菲利普=Philip
菲哥顿=Benary
菲律宾=Philippines
萧玉若=Tiêu Ngọc Nhược
萧玉霜=Tiêu Ngọc Sương
萨尔木=Tát Nhĩ Mộc
萨弗里=Savery
葡萄牙=Bồ Đào Nha
董巧巧=Đổng Xảo Xảo
董青山=Đổng Thanh Sơn
蒲星辉=Bồ Tinh Huy
薛紅線=Tiết Hồng Tuyến
藏尸江=Tàng Thi Giang
蘇放豪=Tô Phóng Hào
虚无界=Hư Vô Giới
蚀骨龙=Thực Cốt Long
蜘蛛侠=Spider Man
蝎子王=Hạt Tử Vương
蝙蝠侠=Batman
血光斩=Huyết Quang Trảm
血公子=Huyết Công Tử
血手门=Huyết Thủ Môn
血河图=Huyết Hà Đồ
血灵鸟=Huyết Linh Điểu
血魂爪=Huyết Hồn Trảo
裂天剑=Liệt Thiên Kiếm
西西里=Sicilian
詹妮弗=Jennifer
詹姆斯=James
计千愁=Kế Thiên Sầu
许文河=Hứa Văn Hà
许沧海=Hứa Thương Hải
设玄女=Thiết Huyền Nữ
诛魔剑=Tru Ma Kiếm
诛魔院=Tru Ma Viện
诸葛亮=Chư Cát Lượng
诺里斯=Norris
谷清风=Cốc Thanh Phong
谷若虚=Cốc Nhược Hư
谷风之=Cốc Phong Chi
谷飞鸿=Cốc Phi Hồng
财天王=Tài Thiên Vương
贺全福=Hạ Toàn Phúc
贾伊德=Jia Yide
赛斯勒=Dressler
赛李逵=Tái Lý Quỳ
赛梅尔=Semel
赤炼教=Xích Luyện Giáo
赤血剑=Xích Huyết Kiếm
赤阳剑=Xích Dương Kiếm
赵三胜=Triệu Tam Thắng
赵云兴=Triệu Vân Hưng
赵未明=Triệu Vị Minh
赵言云=Triệu Ngôn Vân
越南盾=Việt Nam Đồng
路亚飞=Lộ Á Phi
路易丝=Louise
路易斯=Lewis
路菲克=Lofick
轩以承=Hiên Dĩ Thừa
辛德勒=Schindler
边青衡=Biên Thanh Hành
迈克尔=Michael
连爷爷=Liên Gia Gia
连环阵=Liên Hoàn Trận
迪莉娅=Delia
追魂刀=Truy Hồn Đao
通天图=Thông Thiên Đồ
通灵鸟=Thông Linh Điểu
逝水流=Thệ Thủy Lưu
速星轮=Tốc Tinh Luân
逸仙楼=Dật Tiên Lâu
遮罗耶=Già La Da
郁金香=Tulip
郑可庄=Trịnh Khả Trang
郑清风=Trịnh Thanh Phong
郝文真=Hác Văn Chân
郭巧丽=Quách Xảo Lệ
郭无常=Quách Vô Thường
酒天王=Tửu Thiên Vương
酒肉僧=Tửu Nhục Tăng
醒神经=Tỉnh Thần Kinh
里风云=Lý Phong Vân
野魂林=Dã Hồn Lâm
金三角=Tam Giác Vàng
金凯瑞=Jim Carrey
钟子丹=Chung Tử Đan
钱不修=Tiễn Bất Tu
铁桶阵=Thiết Dũng Trận
铁砂掌=Thiết Sa Chưởng
锁魂井=Tỏa Hồn Tỉnh
镇魂符=Trấn Hồn Phù
长春堂=Trường Xuân Đường
长生瓶=Trường Sanh Bình
闹江蛟=Nháo Giang Giao
阎王令=Diêm Vương Lệnh
阴尸江=Âm Thi Giang
阴尸间=Âm Thi Gian
阴玄生=Âm Huyền Sanh
阴魂林=Âm Hồn Lâm
阿妮塔=Anita
阿尔法=Alpha
阿尔芭=Alba
阿拉伯=Ảrập
阿拉贡=Aragon
阿拔斯=Abbas
阿曼达=Amanda
阿玛尼=Armani
阿瑞斯=Ares
阿穆特=Amute
阿里扎=Alizha
阿难剑=A Nan Kiếm
阿齐滋=Al-Zi
陆中平=Lục Trung Bình
陈世东=Trần Thế Đông
陈玉鸾=Trần Ngọc Loan
陈锦蓝=Trần Cẩm Lam
降魔殿=Hàng Ma Điện
降魔组=Hàng Ma Tổ
陶东成=Đào Đông Thành
隆巴顿=Long Button
隐光剑=Ẩn Quang Kiếm
雁飞凤=Nhạn Phi Phượng
雷九鸣=Lôi Cửu Minh
雷天东=Lôi Thiên Đông
雷天西=Lôi Thiên Tây
雷山居=Lôi Sơn Cư
雷神诀=Lôi Thần Quyết
雷锋塔=Lôi Phong Tháp
雷震君=Lôi Chấn Quân
雷震远=Lôi Chấn Viễn
震字诀=Chấn Tự Quyết
霍元甲=Hoắc Nguyên Giáp
霍尔墨=Mexico
霞照剑=Hà Chiếu Kiếm
霸龙军=Phách Long Quân
青城子=Thanh Thành Tử
青竹阵=Thanh Trúc Trận
青门子=Thanh Môn Tử
项宵云=Hạng Tiêu Vân
项莫天=Hạng Mạc Thiên
顾在军=Cố Tại Quân
风公度=Phong Công Độ
风远扬=Phong Viễn Dương
风闻白=Phong Văn Bạch
风飞扬=Phong Phi Dương
飘缈河=Phiêu Miểu Hà
飘香宫=Phiêu Hương Cung
飞鹰堂=Phi Ưng Đường
飞龙子=Phi Long Tử
香奈尔=Chanel
马尔丁=Mardin
马爹尼=Martell
马罗山=Corridor
高不兴=Cao Bất Hưng
高仕铭=Cao Sĩ Minh
鬼焰手=Quỷ Diễm Thủ
鬼神测=Quỷ Thần Trắc
鬼魂路=Quỷ Hồn Lộ
魏建业=Ngụy Kiến Nghiệp
魏深远=Ngụy Thâm Viễn
魔刀门=Ma Đao Môn
魔天界=Ma Thiên Giới
魔幻界=Ma Huyễn Giới
魔王甲=Ma Vương Giáp
魔神宗=Ma Thần Tông
魔龙珠=Ma Long Châu
鱼肠剑=Ngư Trường Kiếm
鲁道夫=Rudolph
鸣萧阁=Minh Tiêu Các
麦积山=Mạch Tích Sơn
黄大海=Hoàng Đại Hải
黄天虎=Hoàng Thiên Hổ
黄希平=Hoàng Hi Bình
黄飞鸿=Hoàng Phi Hồng
黑手党=Mafia
黑暗界=Hắc Ám Giới
黑河间=Hắc Hà Gian
黑魔岭=Hắc Ma Lĩnh
龙半天=Long Bán Thiên
龙在尘=Long Tại Trần
龙天河=Long Thiên Hà
龙娇娇=Long Kiều Kiều
龙晓华=Long Hiểu Hoa
龙爪手=Long Trảo Thủ
龙玉凤=Long Ngọc Phượng
龙碧芸=Long Bích Vân
龙紫雯=Long Tử Văn
龙辰星=Long Thần Tinh
丁翔=Đinh Tường
三亚=Sanya
三叶=Clover
不名=Bất Danh
中东=Trung Đông
中田=Nakata
丰田=Toyota
丹东=Dandong
乔乔=Kiều Kiều
九江=Cửu Giang
二战=World War Ii
二煞=Nhị Sát
云华=Vân Hoa
云天=Vân Thiên
云枫=Vân Phong
五哥=Ngũ Ca
亚文=Avan
亚洲=Á Châu
亚特=Stuart
亨利=Henry
仇枫=Cừu Phong
仓月=Thương Nguyệt
仓玉=Thương Ngọc
任为=Nhâm Vi
伊朗=Iran
伦纳=Sensenbrenner
何飞=Hà Phi
侏罗=Juras
依莲=Y Liên
俄浦=Russia
保罗=Paul
傲雪=Ngạo Tuyết
儒园=Nho Viện
八宝=Bát Bảo
八指=Bát Chỉ
六院=Lục Viện
兰特=Rand
关羽=Quan Vũ
冬五=Đông Ngũ
冷宿=Lãnh Túc
凯奇=Cage
凯撒=Caesar
凯文=Kevin
凯瑞=Carrey
刘备=Lưu Bị
刘表=Lưu Biểu
刚五=Cương Ngũ
剑谷=Kiếm Cốc
剑龙=Kiếm Long
北美=Bắc Mĩ
北越=Bắc Việt
北风=Bắc Phong
千影=Thiên Ảnh
华星=Hoa Tinh
华福=Hoa Phúc
华纳=Warner
华麟=Hoa Lân
南京=Nam Kinh
南宫=Nam Cung
南海=Nam Hải
南美=Nam Mĩ
南越=Việt Nam
卡彭=Capone
卡拉=Kara
卡特=Carter
卡米=Camille
卡罗=Carlo
卢克=Luke
卢浮=Louvre
印尼=Indonesia
印度=Ấn Độ
厉傲=Lệ Ngạo
双煞=Song Sát
叠京=Bắc Kinh
古巴=Cuba
可汗=Khả Hãn
台湾=Đài Loan
叶清=Diệp Thanh
吉姆=Jim
吕布=Lữ Bố
君仪=Quân Nghi
周昌=Chu Xương
周穆=Chu Mục
周荆=Chu Kinh
哇塞=Wase
哈利=Harry
哈立=Harry
哈里=Harry
哥特=Gothic
唐影=Đường Ảnh
唐德=Đường Đức
唐炫=Đường Huyễn
唐雷=Đường Lôi
唐龙=Đường Long
啊威=A Uy
啸天=Khiếu Thiên
四狗=Tứ Cẩu
四界=Tứ Giới
地榜=Địa Bảng
地阴=Địa Âm
埃及=Ai Cập
基奴=Keanu
基恩=Keane
基拉=Kira
塞纳=Senna
壹战=World War I
夜魅=Dạ Mị
太阴=Thái Âm
央视=Cctv
奇克=Cheek
奥坎=Okanda
奥登=Auden
奥茜=Cecile
妮可=Nicole
威克=Wick
威尔=Will
孟雷=Mạnh Lôi
宁燕=Trữ Yến
安琪=Angel
安科=Bianco
安迪=Andy
宙斯=Zeus
家慧=Hoa Tuệ
容克=Juncker
宾利=Bentley
密斯=Smith
寒鹰=Hàn Ưng
小五=Tiểu Ngũ
小凡=Tiểu Phàm
小凤=Tiểu Phượng
小四=Tiểu Tứ
小婉=Tiểu Uyển
小月=Tiểu Nguyệt
小玄=Tiểu Huyền
小羽=Tiểu Vũ
小麟=Tiểu Lân
尼姆=Nimes
展玉=Triển Ngọc
屠天=Đồ Thiên
屠龙=Đồ Long
岳凡=Nhạc Phàm
峨眉=Nga Mi
巴克=Buck
巴比=Barbie
巴黎=Paris
希塞=Greek
希腊=Hy Lạp
幻魅=Huyễn Mị
广州=Nghiễm Châu
库鲁=Kourou
张飞=Trương Phi
强尼=Johnny
徐元=Từ Nguyên
微软=Microsoft
德斯=Sanders
德林=Durling
德萨=German
忘尘=Vong Trần
念微=Niệm Vi
念悟=Niệm Ngộ
思廉=Tư Liêm
恺撒=Ceasar
悲梦=Bi Mộng
戒禅=Giới Thiện
戴普=Depp
扎克=Jack
托尼=Tony
托林=Torin
拉斐=Rafael
拉枪=Latin
拉登=Bin Laden
拉菲=Lafite
拉里=Larry
捷达=Jetta
摩西=Moses
文伟=Văn Vĩ
断背=Brokeback
斯达=Star
斯隆=Baron
方八=Phương Bát
无尘=Vô Trần
日公=Nhật Công
日本=Nhật Bản
易园=Dịch Viên
易风=Dịch Phong
暗雨=Ám Vũ
曾明=Tằng Minh
月芽=Nguyệt Nga
朗姆=Rum
朝鲜=Triều Tiên
未镜=Vị Kính
朱丽=Julie
朱喜=Chu Hỷ
朵朵=Đóa Đóa
李潭=Lý Đàm
杜力=Đỗ Lực
杜尘=Đỗ Trần
杜维=Đỗ Duy
来福=Lai Phúc
杨微=Dương Vi
杨逍=Dương Tiêu
杰丝=Jessi
杰克=Jack
杰夫=Jeff
杰森=Jason
杰米=Jamie
林克=Will
林芳=Lâm Phương
查克=Chuck
查猜=Richard
查理=Charles
柳逸=Liễu Dật
桑边=Sandy
桑迪=Sandy
梁山=Lương Sơn
梅香=Mai Hương
梦棠=Mộng Đường
梵高=Van Gogh
欢哥=Hoan Ca
欧洲=Âu Châu
欧美=Âu Mĩ
歌德=Goethe
歌特=Gothic
歌顿=Gordon
比克=Cadic
比利=Billy
比尔=Bill
毕天=Tất Thiên
水若=Thủy Nhược
汀娜=Tingna
汉林=Hansen
汉森=Hansen
汗森=Hansen
汤姆=Tom
沃顿=Worton
沙加=Saga
沧月=Thương Nguyệt
河内=Hà Nội
波特=Potter
波雷=Compaor
泰国=Thailand
泰格=Tiger
洗髄=Tẩy Tủy
洛克=Locker
洛基=Rocky
洪大=Hồng Đại
海南=Hải Nam
海德=Hyde
海蓉=Hải Dong
清虚=Thanh Hư
港澳=Hong Kong
潮州=Triều Châu
澳门=Macao
炎黄=Viêm Hoàng
炙天=Chích Thiên
燕宝=Yến Bảo
燕玉=Yến Ngọc
燕贵=Yến Quý
爱滋=Aids
狮鹫=Griffin
猫王=Elvis
玄夜=Huyền Dạ
玄宿=Huyền Túc
玄教=Huyền Giáo
玄木=Huyền Mộc
玄玉=Huyền Ngọc
玄生=Huyền Sanh
玄阴=Huyền Âm
玉兰=Magnolia
王充=Vương Sung
珠江=Châu Giang
琼斯=Jones
瑞尔=Farrell
瑞恩=Ryan
瑶光=Dao Quang
甄徐=Chân Từ
甜心=Sweetheart
白宫=Nhà Trắng
皮特=Pitt
盖茨=Gates
盖达=Al-Qaeda
矮子=Ải Tử
碧痕=Bích Ngân
神针=Thần Châm
科特=Scott
秦德=Tần Đức
秦政=Tần Chính
秦羽=Tần Vũ
秦风=Tần Phong
突厥=Đột Quyết
竹仙=Trúc Tiên
米兰=Milan
米娜=Mina
米罗=Miro
索伦=Solon
索抹=Faso
索林=Sorin
索菲=Sophie
紫阳=Tử Dương
红沙=Gaza
红莲=Hồng Liên
约南=Việt Nam
纽约=New York
维尔=Neville
维斯=Reeves
绿蛾=Lục Nga
缅甸=Myanmar
缪斯=Muse
罗兰=Roland
罗塞=Rosello
罗宾=Robin
罗林=Rollin
罗格=Rogge
罗琳=Rowling
罗西=Rossi
罗迪=Roddy
美国=Mĩ Quốc
翠香=Thúy Hương
耶撒=Yesa
耶稣=Jesus
耶鲁=Yale
背背=Bối Bối
胡峰=Hồ Phong
艾伦=Alan
艾娃=Eva
艾尔=Al
艾滋=Hiv
芬利=Finley
芬莱=Finlay
花冠=Corolla
花旗=Hoa Kì
芷清=Chỉ Thanh
芷若=Chỉ Nhược
芷贞=Chỉ Trinh
苍玉=Thương Ngọc
苏珊=Susan
苏菲=Sophie
若明=Nhược Minh
若浩=Nhược Hạo
若渊=Nhược Uyên
若琳=Nhược Lâm
若风=Nhược Phong
英尼=Anh Quốc
荆州=Kinh Châu
莎拉=Sarah
莱恩=Ryan
莱茵=Rhino
菊川=Kikugawa
菲尔=Phil
萨克=Saskatchewan
落雪=Lạc Tuyết
虎王=Hổ Vương
血厉=Huyết Lệ
血池=Huyết Trì
血河=Huyết Hà
血界=Huyết Giới
袁独=Viên Độc
西斯=Sith
西罗=Ciro
西芒=Simao
觉然=Giác Nhiên
觉颠=Giác Điên
詹尼=Gianni
许洁=Hứa Khiết
诺顿=Norton
谷縝=Cốc Chẩn
貂禅=Điêu Thuyền
贝松=Besson
贝瑞=Berry
贝贝=Bối Bối
贾正=Cổ Chánh
贾缘=Cổ Duyên
赌城=Las Vegas
赛特=Dorset
赤兔=Xích Thố
赤尔=Seoul
赵宏=Triệu Hoành
路易=Louis
辰南=Thần Nam
达克=Duck
达利=Dalits
迈亚=Miami
迈可=Michael
连伯=Liên Bá
连言=Liên Ngôn
迪克=Dick
迪斯=Dieskau
迪科=Dike
追梦=Truy Mộng
道园=Đạo Viện
道格=Douglas
邦德=Bond
邪神=Tà Thần
郑军=Trịnh Quân
郭敖=Quách Ngao
郭靖=Quách Tĩnh
金炼=Kim Luyện
金赛=Kinsey
钱盼=Tiễn Phán
铁恨=Thiết Hận
阎君=Diêm Quân
阎通=Diêm Thông
阴厉=Âm Lệ
阴尸=Âm Thi
阿兹=Aziz
阿农=Anund
阿威=A Uy
阿泽=A Trạch
阿眉=A Mi
阿贝=Abbe
陆云=Lục Vân
陆虎=Land Rover
陈兰=Trần Lan
陈阳=Trần Dương
陸漸=Lục Tiệm
雅克=Jacques
雅园=Nhã Viên
雪儿=Tuyết Nhi
雪涵=Tuyết Hàm
雷儿=Lôi Nhi
雷卫=Lôi Vệ
雷柔=Lôi Nhu
雷蒙=Leimeng
霍格=Hogue
霞照=Hà Chiếu
露茜=Lucy
静月=Tĩnh Nguyệt
靳云=Cận Vân
韩国=Hàn Quốc
韩拓=Hàn Thác
项广=Hạng Nghiễm
颜迪=Nhan Địch
风铃=Phong Linh
香港=Hongkong
香芸=Hương Vân
马丁=Martin
马克=Mark
马林=Marin
马赛=Marseilles
高丽=Triều Tiên
高奇=Gauci
鬼仙=Quỷ Tiên
鬼域=Quỷ Vực
鬼宗=Quỷ Tông
鬼帅=Quỷ Soái
鬼煞=Quỷ Sát
鬼王=Quỷ Vương
鬼魂=Quỷ Hồn
魏冲=Ngụy Trùng
魔佛=Ma Phật
魔域=Ma Vực
魔宗=Ma Tông
魔影=Ma Ảnh
魔珠=Ma Châu
魔门=Ma Môn
魔陀=Ma Đà
魔魅=Ma Mỵ
鲁曼=Ruman
麟少=Tiểu Lân
黄升=Hoàng Thăng
黄蓉=Hoàng Dung
黑河=Hắc Hà
齐格=Christian
龙月=Long Nguyệt
龙江=Long Giang
龙霄=Long Tiêu
龙魂=Long Hồn
阿斯兰=Aslan
大天使号=Archangle
杜加里=Dougal
掉牙=Đài Loan
米特尼克=Mitnick
曼谷=Băng Cốc
李三思=Lí Tam Tư
刘正贤=Lưu Chính Hiền
陈琛旭=Trần Sâm Húc
雷达=Rađa
奥马哈=Omaha
爱尔兰=Ireland
海顿=Haydon
加利福利亚=California
诺曼底=Normandy
生命之杯=Life Cup
三高=Trường Số 3
一高=Trường Số 1
阿基米德=Archimedes
太上老君=Thái Thượng Lão Quân
灵宝天尊=Linh Bảo Thiên Tôn
降龙罗汉西天=Hàng Long La Hán Tây Thiên
如来=Như Lai
六脉神剑=Lục Mạch Thần Kiếm
港片=Hongkong
双B=Double-B
宝时=Porsche
捷林=Lincoln
肯奔驰=Mercedes-Benz
等离子=Plasma
宝时捷=Porsche
黑寡妇=Black Widow
杨明=Dương Minh
侯震撼=Hầu Chấn Hám
不夜天=Bất Dạ Thiên
达芬奇密码=The Da Vinci Code
达芬奇=Da Vinci
皮萨=Pizza
犹大=Judas
苏格兰场=Scotland Yard
苏格兰=Scotland
韦尔=Ware
斯通韦尔=Stone Ware
林肯=Lincoln
宝石捷=Porsche
奥林匹克=Olympic
哈雷=Halley
阿波罗=Apollo
大卫=David
科波菲尔=Copperfield
超级男人=Super Man
马克思=Mark
沙哈拉=Sahara
马其诺=Maginot
刚果惊魂=Cry Of The Congo
第三高中=Trường Trung Học Số 3
第一高中=Trường Trung Học Số 1
乐上师=Nhạc thượng sư
元婴初期=nguyên anh sơ kỳ
九国盟=Cửu Quốc Minh
九宝=Cửu Bảo
柳二龙=Liễu Nhị Long
七宝=Thất Bảo
凤凰火焰=Phượng Hoàng Hỏa Diễm
院长=viện trưởng
大人=đại nhân
唐三=Đường Tam
声色=thanh sắc
阴晴不定=âm tình bất định
现在=hiện tại
好好=hảo hảo
六翼霜蚣=lục dực sương công
凤鸣九天=phượng minh cửu thiên
天哭=thiên khốc
太玄=thái huyền
紫铖兜=Túi Tử Thành
六道=lục đạo
六极真魔功=lục cực chân ma công
真魔功=chân ma công
韩立=Hàn Lập
紫网=tử võng

notfile
28-08-10, 10:15 PM
cho link tool xem nào sandaru !

phutoan
28-08-10, 10:15 PM
Cái này VH có dấu được chắc đã lắm

[S]ocola[S]an
28-08-10, 10:38 PM
Cực nhẹ :)).......................................6Mb

khue110
28-08-10, 11:31 PM
sao tui tai~ về mà chơi ko đc chỉ giúp tui đi bà con....

LàmGìĐểCóTiền
29-08-10, 07:02 AM
Cực nhẹ :)).......................................6Mb

Cài .NET Framework 3.5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kakarot96
29-08-10, 07:04 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D đã thành lập forum

[S]ocola[S]an
29-08-10, 07:32 AM
MsgTip----------Thông báo đến người chơi
MsgToAll------------Thông báo đến tất cả người chơi
GiveItem-------------Cho Item
GetItem--------------Kiểm Tra Item
GetLevel-------------Kiểm Tra Level
AddEffect------------Thêm Skill
AddDayTask---------Thêm Task (Như SetTask bên jx)
GetParty-------------Kiểm Tra tổ đội
GetDayTask---------Kiểm Tra Task (như GetTask bên jx)
FindNpc--------------Tìm Npc
AddExp--------------Thêm Exp
GetSex-----------------Kiểm Tra giới tính
GetName---------------Kiểm Tra Tên
SetTaskLog------------Hình như giống AddDayTask
TakeItemNum---------Chưa Biết
DelKillNpc--------------Chưa Biết
GetNumen + AddNumen---------Chưa Biết
AddNewItem-----------Thêm Item
GetItemFull ------------Kiểm Tra Hòm đồ coi có full ko
GetMaster --------------Kiểm Tra Master
SetMaster--------------Thêm Master
GoToMap---------------Đi Đến Map
GetFamily---------------Kiểm tra Family
GetFame----------------Chưa Biết
GetSilver----------------Chưa Biết
GetTeamMember------Kiểm Tra Member trong Team

Mr.Lady
29-08-10, 08:28 AM
có anh nào làm video chỉ em cài với thank

quanquy6c
29-08-10, 09:24 AM
tool gm và unpack ( cái này bị lỗi phần unpack nó cứ báo vaild data and time =.= đành nhờ cao thủ fix vậy)
tool việt hóa
tool đăng ký

còn tool quản lý server (2 tool cực khủng) :P mà thôi không share

pass unlock cho tất cả :kakarot
Hướng dẫn cái tool đăng kí được không mình chạy nó toàn báo lỗi

quanquy6c
29-08-10, 09:25 AM
Có thể sài acc có sẵn hoặc download Natvicat ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) về cài rùi đăng nhập vào db với user/pass: dateeq/"" => tìm db account_tjcs, mở tab account tạo acc mới, lưu ý pass đc mã hóa = md5 nha

không connect được bạn ơi:((:((:((

tawanjapan
29-08-10, 10:48 AM
Mình sau khi cài client trung quốc thì chạy file game.exe ra cửa sổ giao diện game.nhưng sau khi chep đè path client lên kick vô game.exe thì nó chạy cái màn hình cái rùi tắt mất luôn. Cái này thì chắc chắn chưa liên quan j đến server vì mình chưa nói j đến kêt nối hay đăng nhập cả. Mà cũng chẳng phải do ko đổi tên thư mục cài lên bị mã hóa như bạn trên nói. Mong moiij người giúp đỡ khắc phục tình trạng này nha. Font China PRC thì chắc chắn mình cài rùi

Kakarot96
29-08-10, 10:54 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :x qua đây hỏi nè bạn

LàmGìĐểCóTiền
29-08-10, 11:38 AM
không connect được bạn ơi:((:((:((
Muốn xài dc navicat thì phải cài luôn cái MySql. Ko xài dc cái tích hợp đâu

Kakarot96
29-08-10, 11:49 AM
xài bình thường thay đổi lại id pass connect cho đúng với cái mysql của server tích hợp là được

nhoc1994
29-08-10, 12:40 PM
ai up dum cái patch client với ko download dc
Server + Patch Client
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
link ko vào dc

thaihoa91
29-08-10, 01:18 PM

tuan20083000
29-08-10, 03:23 PM
Mình muốn tạo acc thì phải làm sao mấy bác
Phải xài riêng MYSQL hay sao

kyo4000
29-08-10, 03:44 PM
Không cần cài vẫn đựoc nhưng khuyến khích cài để thấy chữ "nản" nó viết sao ;))
Tất cảc thông tin account được lưu trong bảng account -> table account
Thêm 1 dòng record vào với password=md5('<pass>') và cột active=1 -> sau đó vô game rồi thoát ra khi đó bảng player sẽ có thông tin -> phơ cái cột gold cho nhiều nhiều tí -> xả stress :))

tawanjapan
29-08-10, 04:15 PM
ai trả lời em giúp làm sao em kick vào game.exe thì nó nháy một cái rùi mất ngay thế. Lúc chưa path client nhay vào thì nó hiện lên cửa sổ game mà. Foder đổi tên rồi, server ổn rồi, china prc rồi. help me. Em sài win xp2 :(

thaihoa91
29-08-10, 06:16 PM
ai trả lời em giúp làm sao em kick vào game.exe thì nó nháy một cái rùi mất ngay thế. Lúc chưa path client nhay vào thì nó hiện lên cửa sổ game mà. Foder đổi tên rồi, server ổn rồi, china prc rồi. help me. Em sài win xp2 :(

Tui sẽ teamviewer !

skull1987
30-08-10, 01:03 AM
cho minh hoi sao cài fon china roi ma sao nhan vao cai game.exe vẫn bị thoát ra ngoài.sevver thi ok roi.con ko vao noi de ma dang nhap.+_+

tawanjapan
30-08-10, 12:26 PM
Tình hình là rất nhiều người kick vào file game.exe sau khi copy path client vào thì chỉ nháy lên 1 cái rùi mất tiêu. Mong mọi người tìm cách khắc phục, ai khăc phục được thì post lên cho mọi người với nhé. Mà ko chep đè file game.exe thì vẫn vào được cửa sổ game nhưng chăc khác client lên ko đăng nhập được. Mong mọi người giúp đỡ

thaihoa91
30-08-10, 02:13 PM
Tình hình là rất nhiều người kick vào file game.exe sau khi copy path client vào thì chỉ nháy lên 1 cái rùi mất tiêu. Mong mọi người tìm cách khắc phục, ai khăc phục được thì post lên cho mọi người với nhé. Mà ko chep đè file game.exe thì vẫn vào được cửa sổ game nhưng chăc khác client lên ko đăng nhập được. Mong mọi người giúp đỡ

Bị lỗi này có 2 trường hợp :

1) Là do đặt tên thư mục của Client có dạng áìóe là sẽ bị văng khi mở game.exe ngay ! Cách khắc fục là đổi tên thư mục của Client về dạng chữ cái La Tinh và ko dấu cách ! Ví dụ : TienLuKyDuyen hoặc TLKD là dc !

2) Dù đã thử cách 1 mà vẫn ko dc thì có thể do máy bạn bị xung đột giữa game.exe và các chương trình khác ! Nếu dc thì thử cài lại win xem có chạy game.exe dc hay ko ???

bincute
30-08-10, 04:17 PM
anh nào up cái clinet qua host khác hộ em với chứ down link cua china lâu quá trời luôn(:|

LàmGìĐểCóTiền
30-08-10, 05:26 PM
Chắc là ko cài font hay bị phần mềm, virus chặn rồi. Tớ cũng bị y hệt khi cài ở tiệm net

tawanjapan
30-08-10, 05:30 PM
Cũng không biết có phải xung đột không, mình vừa cài win vào cái máy ảo rùi thử vẫn lỗi thế :(. Máy ảo mình ko cài diệt virut, font chữ cài rùi.

thaihoa91
30-08-10, 05:46 PM
Cũng không biết có phải xung đột không, mình vừa cài win vào cái máy ảo rùi thử vẫn lỗi thế :(. Máy ảo mình ko cài diệt virut, font chữ cài rùi.

Sao bạn ko thử cài máy chính !

quanquy6c
30-08-10, 09:05 PM
Cho hỏi tại sao mình chỉ có thể lên level 80 mà không thể lên được tiếp vậy

tung5523
30-08-10, 09:46 PM
sao em mở hết lên rồi mà không đặng nhập đc vào server

tung5523
30-08-10, 10:00 PM
sao em mở 1 2 3 4 6 rồi mà vẫn không vào đc sever the

thaihoa91
30-08-10, 11:09 PM

notfile
30-08-10, 11:40 PM
Hòa VH đến đâu rồi ^^
mình sắp xong hết bọn NPC và quái rồi :D mệt thật :D:D
giờ sang script và Item nữa là ok !! có 1 team VH xong chia ra mỗi người 1 phần thì tốt ^^

thaihoa91
31-08-10, 01:39 AM
Hòa VH đến đâu rồi ^^
mình sắp xong hết bọn NPC và quái rồi :D mệt thật :D:D
giờ sang script và Item nữa là ok !! có 1 team VH xong chia ra mỗi người 1 phần thì tốt ^^

tuyettinh88
31-08-10, 10:46 AM
Game này phát triển thật thế mà chưa có box riêng .Nghe nói sắp việt hoá hết khoái quá .

bincute
31-08-10, 11:05 AM
ai có lòng thì up clinet lên mediafire hay gì cũng được chứ link trên trang chủ down lâu quá chịu không nổi (:|

notfile
31-08-10, 01:35 PM

VH từng phần 1 ^^ giờ mãi mà chưa xong được
Quy định tên NPC viết 1 kiểu để sau này nhớ cứ thế viết cho đỡ mắc lỗi sai tên !! :D

Minh Phụng
31-08-10, 01:37 PM
VL,dịch ra cái này nữa :|
南越=Việt Nam

thaihoa91
31-08-10, 02:05 PM
VL,dịch ra cái này nữa :|
南越=Việt Nam

Minh Phụng
31-08-10, 02:15 PM
àhh,mới phát hiện lỗi,cái giao diện của notfile bỏ vào thì vào kỳ trân ko còn gì hết,chắc nó cũng load item kỳ trân theo tên :|

notfile
31-08-10, 02:21 PM
àhh,mới phát hiện lỗi,cái giao diện của notfile bỏ vào thì vào kỳ trân ko còn gì hết,chắc nó cũng load item kỳ trân theo tên :|

đúng cái đó làm vội quên mất !!
nên chỉnh sửa tên cho giống trong file shop.xml giống với ShopItem.ini
và GoldShopItem.ini

thaihoa91
31-08-10, 03:11 PM
Dạng đó nó kiểm tra theo tên ! Mình đổi tên 1 file thì fải đổi tên các file liên quan ! Nếu ko là nó lỗi ko hiển thị :D

Server XL3 này kiểm tra theo tên nhìu cái lắm, ngoài shop còn có item, npc, nhiệm vụ....

tieudieuphong
01-09-10, 04:34 AM
Tớ hỏi chút, tớ ấn vào file .bat trong server -> Usr mà nó chỉ nháy cửa sổ cmd 1 phát rồi biến mất nhỉ, tớ click rất nhiều lần vẫn thế.