PDA

View Full Version : [Release]Server gốc TQ converted

Minh Phụng
22-08-10, 08:54 AM
server gốc mới nhất đã convert,dịch vô cùng đơn giản :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chicuong10
22-08-10, 09:57 AM
bóc tem nha anh phụng hyhy 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

MrDnD
22-08-10, 10:46 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3F1r9x8ppx5k9ehfl)

sv đi kèm của nó đây

cái trên kia mình chỉ convert những thứ cần thiết thôi.

p/s : bạn ở trên nếu còn tái phạm kiểu spam như vậy thì ăn thẻ đấy nhé.

chicuong10
22-08-10, 10:53 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3F1r9x8ppx5k9ehfl)

sv đi kèm của nó đây

cái trên kia mình chỉ convert những thứ cần thiết thôi.

p/s : bạn ở trên nếu còn tái phạm kiểu spam như vậy thì ăn thẻ đấy nhé.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s: ver <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3F1r9x8ppx5k9ehfl) là bản gốc hay là bản đc việt hóa vậy bác DND

|Rick|
22-08-10, 03:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 8-} thử server này phát anh em 8-}
Upload ngày :

上传时间:2010-06-07 13:47
Release ngày :

7月18日

MrDnD
22-08-10, 03:40 PM
tất cả các bài mang tính chất cám ơn bằng post đều bị coi là spam.
click nút thanks là đủ rồi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Ff271829f49) 8-} thử server này phát anh em 8-}
convert xong sv này rồi nhé.

sv này chỉnh exp cao hơn chút, loại bỏ 1 số item trong cash shop ... tạm thời mới test đến đó :))

chicuong10
22-08-10, 05:19 PM

chicuong10
22-08-10, 06:08 PM
anh phụng ơi copy Converted bỏ vào file chiến quốc của DND upload lên nó báo lỗi nè :

map/blk/.... Erorr rất nhìu nữa và vào game đăng nhập char ko đc nữa rồi

MrDnD
22-08-10, 06:15 PM
ai bảo tham cơ :))

chicuong10
22-08-10, 06:26 PM

MrDnD
22-08-10, 07:48 PM
còn mình thì đang VH vài thứ và chưa thấy lỗi gì hết

Minh Phụng
22-08-10, 07:52 PM
còn mình thì chưa làm gì hết. sáng mai là "ngày đầu tiên đi học,em lái xe tới trường,em vừa đi vừa hát,chiều mới việt hoa(hóa) game :|"

Sir.THÀNH™
22-08-10, 07:55 PM
cài đặt như thế nào ................................::((

Mr.Phát
22-08-10, 09:34 PM
cài đặt như thế nào ................................::((
bữa nay chuyển sang CQ giống tui à :))
CQ là trò dễ cài nhất trong các game đấy :(
tìm bài của ông phung330 nhé
ko thì pm YH tui đj tui có F nick ông rồi

chicuong10
23-08-10, 09:04 AM
vậy khi VH chỉ cần mở notepad ++ lên sao đó copy dòng chữ china vào VH là dc hả

hacdieu258
24-08-10, 07:32 AM
vậy khi VH chỉ cần mở notepad ++ lên sao đó copy dòng chữ china vào VH là dc hả

Coi lại phần hướng dẫn VH của anh em đi :-w

truanks2
26-12-10, 05:09 PM
ank phung share lại link đi... die ùi.. htrk e dơn ve rồi.. nhưg mày dính virus hỏng.. mag đi sửa mất hết.. kasi link nay die ùi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

truanks2
01-01-11, 09:10 AM
ank phung share lại link đi... die ùi.. htrk e dơn ve rồi.. nhưg mày dính virus hỏng.. mag đi sửa mất hết.. kasi link nay die ùi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sao ko ai úp lại giúp mình thế

MrDnD
01-01-11, 02:46 PM
đọc hết các bài rồi mới reply nhé bạn.