PDA

View Full Version : share web audiiton v1.1 open beta

khatmau90
21-08-10, 11:37 PM
bản audition v1.1 có thêm 1 số thay đổi về giao diện và tính năng top 10 Level và top 10 cash sử dụng jquery để sử lý !!! các bạn vào down dùng và cho mình ý kiến ná

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3F0a1f5hak12kw9kp)

phiên bản v1.2 sẽ sớm được ra đời có 1 số chức năng của admincp !!! mình sẽ cố gắng hoàn thành sớm nhất để các bạn có thể làm 1 website về audition online(website mình đang làm thiên về audition-online nên phần của user chỉ có vậy tất cả sửa đổi sẽ ở admincp ) mong các bạn sử dụng web test lỗi và thông báo cho mình và cho ý kiên để website hoàn hảo hơn !!!

còn đây là giao diện website<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shaya
22-08-10, 09:59 AM
đẹp lắm,thanks for share :).Không dùng nhưng nhìn đẹp quá thanks vì tinh thần công đồng này :D

leanhtuan159
22-08-10, 10:19 AM
Nice release!

tiếp tục cố gắng nào :D

khatmau90
22-08-10, 10:20 AM
đẹp lắm,thanks for share :).Không dùng nhưng nhìn đẹp quá thanks vì tinh thần công đồng này :D
buồn quá bạn à cái clbgamesvn này ai cũng như bạn có phải tốt không !! mình cũng không chơi audition chỉ ngày xưa chơi thôi muốn làm 1 cái gì đó cho au cho diễn đàn mà chẳng có ai ủng hộ chẳng có ai quan tâm cả hjxhjx !!! vì mình không chơi lên mình mới không thể test web của mình nếu mình chơi thì chắc không cần các pa phải test đâu mình sẽ tự test !!!
mình muốn dùng chút sức lực làm 1 cái gì đó cho clbgame cho audition mà hình như ở đây không chào dón mình thì phải buồn thật!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vậy topic này sinh ra các mod làm gì hjxhjx !!! chắc không phải để au ngày càng thụt lùi so với game khác chứ cũng chỉ vì mình đọc 1 topic của huu duyên là muốn phát triển web cho bằng các game khác nên mình mới làm cái web này thôi !!! mình cũng chỉ vì 4rum vì audition mình mới làm thôi hjxhjx !!!
nannnnnnnnnnnnnn???????????? quá
tương lai audition sẽ đi về đâu

shaya
22-08-10, 10:36 AM
hì,trước đây mình có cài đặt au rồi,nhưng lâu nay mất hết file rồi,bữa sau cài lại test bộ web của bạn thử :D.cố gắng làm thế cũng vui lắm rồi,cố gắng lên nhé

Mr.Phát
22-08-10, 07:15 PM
tks for share ! cố gắng típ tục v1.2 nhák :D

123456812
22-08-10, 07:23 PM
dừng buồn bạn àh , cố lên nhé , mình ủng hộ ^^ , đang down xài :)

khatmau90
23-08-10, 02:55 PM
cám ơn các bạn đã ủng hộ mình đang trong giai đoạn hoàn tất lên phiên bản audition v1.2 !!! :D phiên bản sắp tới sẽ có 1 số chức năng chính của admincp

thecongcntt
23-08-10, 04:28 PM
Website đẹp quá, có thêm phần admincp nữa thì ok !

khatmau90
23-08-10, 05:03 PM
hjhj cám ơn các bạn đã động viên ná mình sẽ sớm hoàn thành các bạn cố test và thông báo lỗi cho mình ná để mình chỉnh sửa

thecongcntt
23-08-10, 05:04 PM
Box audition phần web còn chưa đc mạnh lắm, hy vọng sau này web sẽ tiến xa hơn.

rayyan2006
24-08-10, 04:08 AM
Mình cũng tính sửa lại phần website nhưng kiến về code web mình còn yếu nên đành để việc này cho người nào kiến thức về code web hơn mình làm và bây giờ bạn đã thực đc những gì mà mình ao ước trước kia của mình, chân thành cám ơn bạn và chúc bạn sớm hoàn thành dự án này. :D

khatmau90
24-08-10, 10:52 PM
mình sắp sửa ra bản v1.2 có thêm admincp thêm chức năng post bài mới cho index và tăng tính bảo mật cho web hjhj mong các bạn test và cho ý kiến với mình để website hoàn thiện hơn( mình ko chơi audition nên ko thể tự test vì không có game..) mong các bạn hãy test hộ mình cũng là góp 1 phần công sức vì audition mình cũng sẽ cố gắng hết sức

vipcuonghy
21-07-11, 01:01 AM
link download die hết rồi upload đi

thecong
21-07-11, 01:47 AM
link download die hết rồi upload đi

Bạn làm như bạn là bố người ta mà bảo "die hết rồi up đi"

Bạn coi lại coi cái topic này từ bao giờ, đào mộ lại còn to mồm