PDA

View Full Version : Tất cả server võ lâm offline đều có virus cần chú ý

quangken
21-08-10, 02:08 PM
Em Đow server nào về cài đặt là sever là win hỏng máy chậm phải cài lại win vì vi rút quá nhiều trước khi share các bác nên diệt virut cho server của mình share

[S]ocola[S]an
21-08-10, 02:33 PM
Bị anh Hòa del topic thẳng tay vì ko đúng chỗ nhé..:|

dunghoan14
21-08-10, 04:06 PM
Chuẩn sever nào cũng có virut cả k ít thì nhiều toàn con khủng

quangken
21-08-10, 04:39 PM
ừ làm cho máy tui cài lại win liện tọi

kinkina2009
21-08-10, 05:22 PM
Bạn đown hàng hồ cẩm đào à. Sv nào mà póst vr cho bạn thế có thể post loại vr cho mình xem hem:-x

[S]ocola[S]an
21-08-10, 05:26 PM
Hồ cẩm đào :))..........................................

thaihoa91
21-08-10, 05:36 PM
Đó giờ tui đã bảo cài JX Offline thấy chương trình diệt virus báo có thì cứ diệt đi, đừng sợ !

Gửi bài này thì bạn mắc 1 trong 2 lỗi :

+ Ko nghe lời tui diệt thẳng tay !

+ Ko cài chương trình diệt virus cho máy ! Giờ ai mà xài máy ko có trình diệt virus là 1 sai lầm thật lớn ! Giống như mở cửa nhà ra khi đi vắng !

Sir.THÀNH™
21-08-10, 05:42 PM
oh shit! Virus thì cái gì mà chả có =))........

quangken
21-08-10, 06:18 PM
Đó giờ tui đã bảo cài JX Offline thấy chương trình diệt virus báo có thì cứ diệt đi, đừng sợ !

Gửi bài này thì bạn mắc 1 trong 2 lỗi :

+ Ko nghe lời tui diệt thẳng tay !

+ Ko cài chương trình diệt virus cho máy ! Giờ ai mà xài máy ko có trình diệt virus là 1 sai lầm thật lớn ! Giống như mở cửa nhà ra khi đi vắng !

send cho cai trương trình diệt vi rút

kinkina2009
21-08-10, 06:34 PM
có 2 phần mềm mà trước giờ mình xài :
- AVG (hơi nặng , hao ram, và killer tốt)
- Avira (hơi nhẹ , không ham RAm, Kill virus ở mức đảm bảo )
Các phần mềm này bạn search google để down

[S]ocola[S]an
21-08-10, 06:39 PM
Xài Norton giống tui nè :">.................

thaihoa91
21-08-10, 06:40 PM
Tui chỉ có Link AVG này (bản này tui đang xài cho máy của tui) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kinkina2009
21-08-10, 06:40 PM
norton khá nặng diệt không ổn , hum qua giờ ra net xài sao dính con virus nào dếck hiểu mà chơi ở net nó phá mẹ băng lun mới cay . hư nguyên sọt game --> 3 máy net die bị chửi quá trời :( chả hiểu . W32.Salyti.Pe thì phải

jxvietnam
21-08-10, 06:57 PM
có tiền đâu tư KIS xài cho phê :D

[S]ocola[S]an
21-08-10, 06:58 PM
nhưng mà kick hoạt bản quyền thì chỉ bị khóa key ko cho ai xài nữa
Đỡ hơn Kis :">
Dc 365 ngày xài norton:))

quangken
21-08-10, 07:03 PM
có 2 phần mềm mà trước giờ mình xài :
- AVG (hơi nặng , hao ram, và killer tốt)
- Avira (hơi nhẹ , không ham RAm, Kill virus ở mức đảm bảo )
Các phần mềm này bạn search google để down

dù sao cũng thanks mấy trương trình đó diệt xog có khi hỏng nặng hơn

Xài Norton giống tui nè :">.................

share link đy có đảm bảo k đó tui thấy cái AVG diệt xog máy hỏng nặng hơn phải cài lại win

n2t168
21-08-10, 07:13 PM
Sao ít thấy ai sài BkavPro và Clamwin thế nhỉ? mình thấy 2 trình này quét cũng tốt mà.

quangken
21-08-10, 07:17 PM
Sao ít thấy ai sài BkavPro và Clamwin thế nhỉ? mình thấy 2 trình này quét cũng tốt mà.

bkav là trương trình diệt kém nhất còn cái kia thì chi lưư thông ổ kứng thôi nha

nếu ai share mà em diệt đc em sẽ share server Truyền Thuyết Vô Song cái này em làm từ SV TSBD edit lại khá nhiều ai share diệt vi rút đy để em còn edit nốt rồi share

[S]ocola[S]an
21-08-10, 07:26 PM
Edit lại author à =))
Good đấy =)).......................

quangken
21-08-10, 07:29 PM
Edit lại author à =))
Good đấy =)).......................

nhiều chỗ chứ ví dụ như skill toàn skill em tự làm skill cái bang làm khó nhất ko dí đc bác nào muốn tét thì share diệt viruts nha

thế có ai share ko cố share mai là có TTVS nha

quangken
21-08-10, 10:07 PM
ko ai share à làm ơn share 1 bản diệt vi rút có ích mà có thể giúp newbie đó

[S]ocola[S]an
21-08-10, 10:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Down bản nis or nas 2010 free train dc 90 ngày đó =))

thaihoa91
21-08-10, 10:22 PM
ko ai share à làm ơn share 1 bản diệt vi rút có ích mà có thể giúp newbie đó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tui chỉ có Link AVG này (bản này tui đang xài cho máy của tui) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quangken
22-08-10, 07:48 AM
có ai share diệt vi rút k ? share mình với

[S]ocola[S]an
22-08-10, 07:50 AM
Down bản nis or nas 2010 free train dc 90 ngày đó =))

Mắt bị gỳ à mà ko thấy :|:|:|...........................

thaihoa91
22-08-10, 08:32 AM
Cảnh cáo quangken vì 1 trong 2 tội :

+ Ko đọc kỹ

+ Có đọc nhưng giả vờ ko thấy để SPAM

quangken
22-08-10, 08:35 AM
có ai share ko hòa share cái vớ vẩn quá đang diệt vi rút cua kingsoft hãng cua tlbb ko biết có hiệu quả k

quangken
22-08-10, 09:01 AM
Cảnh cáo quangken vì 1 trong 2 tội :

+ Ko đọc kỹ

+ Có đọc nhưng giả vờ ko thấy để SPAM

này cai link ôg đưa vớ vẫn thì có nói 1 câu cho nhanh

quangken
22-08-10, 09:02 AM
Mắt bị gỳ à mà ko thấy :|:|:|...........................

hỏng win bắt đền ôg đấy h phả ra nét chơi CF

kinkina2009
22-08-10, 09:03 AM
^
bạn trên quả thật rất ngu và nguy hiểm, nhờ người khác xong lại xoắn :-j

quangken
22-08-10, 09:04 AM
nói ai ngu thế ôg hòa share cho tui có chạy đc đâu ? ôg kia làm hỏng win h phải ra nét ngu cái gì mà ngu ?

kinkina2009
22-08-10, 09:13 AM
lần đầu tiên tớ nghe phần mềm diệt virus làm hư Win, bạn sắp đoạt giải nobel rồi đấy:-|

notfile
22-08-10, 09:20 AM
mình chỉ nghe thấy phần mềm diệt vius nước ngoài nhận diện BKAV là trương trình nguy hiểm thôi chưa nghe thấy phần mềm diệt vius nào làm hư win cả !!
do máy bnaj vius nó cắn quá nặng rồi đến ngày hỏng trương trình kia chỉ kill Virus thôi

quangken
22-08-10, 09:22 AM
mình chỉ nghe thấy phần mềm diệt vius nước ngoài nhận diện BKAV là trương trình nguy hiểm thôi chưa nghe thấy phần mềm diệt vius nào làm hư win cả !!
do máy bnaj vius nó cắn quá nặng rồi đến ngày hỏng trương trình kia chỉ kill Virus thôi

share đy cha đang cần diệt vi rút đây

notfile
22-08-10, 09:31 AM
KIS 2010 tìm và down trên Google ( nếu muốn co key xịn activation thì mua trên trang chủ của nó hoặc tôi để rẻ cho 1 con không dùng đến này =)) )

huyhientq
22-08-10, 09:33 AM
Hòa oi mình nói điều này không biết đúng hay không nhưng mình khuyên bạn lên sem lại cái link úp phần mềm diệt vius hòa úp đi. ! vì mình thử tải về thí nó hiện thế này :
me.zing.vn/apps/photo?params=/huyhientq12/apps/photo/album/my-album/id/6370253?from=share ( thông cảm chưa đủ bài viết )
mình thấy lạ vì phần mềm diệt viúa gì chỉ có hơn 200bye ???

kinkina2009
22-08-10, 09:39 AM
89MB chứ 200KB gì :-|

thaihoa91
22-08-10, 10:17 AM
Có thể tui get link ra link web để down !

Linkweb down đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quangken
22-08-10, 10:22 AM
ôg hòa ơi sao tui làm giống giangleloi mà vẫn ko chạy đc server ôg pro thì giúp fast đừng del bài tui đinh share sv rồi nè

thaihoa91
22-08-10, 10:27 AM
ôg hòa ơi sao tui làm giống giangleloi mà vẫn ko chạy đc server ôg pro thì giúp fast đừng del bài tui đinh share sv rồi nè

Bạn làm ơn hỏi thì hỏi tại khu Hỏi Đáp giùm, gửi bài tùm lum, move cực lắm !

Với lại tui đã nói ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rằng ai gửi bài ko đúng quy định là del à ! Ko đọc ráng mà chịu !

jxvietnam
22-08-10, 10:32 AM
Ai có Engine.dll trong client share tui cái (no virus nha);))

quangken
22-08-10, 10:38 AM
có của ôg đây ôg dùng kis bị nó xóa file chứ gì

Bạn làm ơn hỏi thì hỏi tại khu Hỏi Đáp giùm, gửi bài tùm lum, move cực lắm !

Với lại tui đã nói ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rằng ai gửi bài ko đúng quy định là del à ! Ko đọc ráng mà chịu !

thế có chỉ cách fix ko bên topic ôg đưa ko post bài đc

vung0cs0ncb
22-08-10, 10:50 AM
ơ mình có thấy gì đâu, chạy ngon mà mỗi tội hơi chán

thaihoa91
22-08-10, 12:22 PM

jxvietnam
22-08-10, 01:10 PM

đại ka ơi ko đọc tiêu đề àh link của anh hòa đưa là nội quy của box JX :)) khóa lại cho khỏi spam còn nếu muốn post bài hỏi đáp thì qua bên Hỏi-Đáp mà post:|

alimutrinh80
24-08-10, 08:12 AM
uhm cũng đúng quét virus trước khi xài bạn. Nó bị cái con virus gì cũng k nhớ tên nữa. Nó nuốt hết file .exe 2g5 mà còn có 0 Kb :D. Chuyển qua xài trên máy ảo sẽ k bị đấy.

nh0c_0nljne
30-08-10, 08:50 PM
uhm cũng đúng quét virus trước khi xài bạn. Nó bị cái con virus gì cũng k nhớ tên nữa. Nó nuốt hết file .exe 2g5 mà còn có 0 Kb :D. Chuyển qua xài trên máy ảo sẽ k bị đấy.

Chạy server trên win ảo thì ko bị virus à, cai engine.dll vs cái game.exe toàn bị kis kill bỏ. Mỗi lần tắt máy đi là lại mệt...
PS thaihoa91: Bạn nên sửa lại cái chữ ký đi, đọc mắc cười. Vế sau đúng ra là thế này : ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần.
suy nghĩ lại đi :)), không khôn với chẳng dại có vẻ = nhau đấy:|

thaihoa91
30-08-10, 10:45 PM
Chạy server trên win ảo thì ko bị virus à, cai engine.dll vs cái game.exe toàn bị kis kill bỏ. Mỗi lần tắt máy đi là lại mệt...
PS thaihoa91: Bạn nên sửa lại cái chữ ký đi, đọc mắc cười. Vế sau đúng ra là thế này : ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần.
suy nghĩ lại đi :)), không khôn với chẳng dại có vẻ = nhau đấy:|

Câu này nguyên văn của ng` ta, sửa lại sao dc :)) nguyên văn của ng` khác mà, tui làm gì mà tự chế ra dc mấy câu này :D

Mr.Phát
30-08-10, 11:05 PM
Cuộc sống luôn làm cho ta đi xuống, nhưng ta có quyền lựa chọn, tiếp tục đi hay dừng lại ^__<

Ai chiến thắng mà chưa từng chiến bại - Ai không khôn mà chưa dại một đôi lần
ý cậu này hỏi ko khôn mà chưa dại là sao :))

thaihoa91
30-08-10, 11:07 PM
Cuộc sống luôn làm cho ta đi xuống, nhưng ta có quyền lựa chọn, tiếp tục đi hay dừng lại ^__<

Ai chiến thắng mà chưa từng chiến bại - Ai không khôn mà chưa dại một đôi lần
ý cậu này hỏi ko khôn mà chưa dại là sao :))

Ai ko khôn mà chưa dại 1 đôi lần !

Có nghĩa là có dại khờ rùi mới bít khôn ra :)) Ko ai khôn sẵn mà chưa dại bao giờ :)) Chơi dại rùi mới bít cách khôn khéo