PDA

View Full Version : ai giúp em về hamachi với

nhoxpk2707
20-08-10, 10:05 PM
em kinh nghiệm không nhiều về việc mở port ^^ nên em nghe nói có phần mềm dùng chơi mang lan qua internet ^^ ai biết sử dụng nó với jx chỉ em với :( em thank trước

longryu
20-08-10, 10:15 PM
:D:D thữ tham khão 2 cai này coi ha nhox:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoivegame
20-08-10, 10:29 PM
Hamachi không cần phải mở port đâu bạn. Trước tiên bạn vào trang google.com trước sau đó type " download hamachi" đây là bản client free down về set up vào computer. Sau khi set up xong giao diện nó sẽ như thế này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó click vào chữ " Network" chọn cái "creat a new network" then bạn chỉ cần điền network id và password(password bạn có thể để trống hay đặt password tùy bạn), vd: network id bạn type là "JXonline" pass là "test" rồi press "creat" =D> thế là xong. Bạn chỉ cần đưa network id và pass cho những người muốn chơi sever của bạn add vào là xongo->

Chiritokaji
20-08-10, 10:34 PM

Vô đây mà xem :D Hướng Dẫn về Hamachi chi tiết luôn nhé :))