PDA

View Full Version : Server mới mở bằng hamachi, chơi vui vui nhé!

meyeu14
20-08-10, 07:51 PM
Hello! xin chào tất cả các bạn! Mình mở server online bằng hamachi rất mong các bạn vào chơi cùng cho vui nhé, mình chỉ mở nghịch thôi, hihi!
Hamachi id: meyeu15
Pass: nguyenduclinh123456@
Code chép vào audition: /t3enter QJX8CONNeIIpWasEncodeByHuuDuyen
Web đăng kí: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client em dùng client của anh HT nhé!
Lỗi font thì download cái này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server đang online đó nhé!

khatmau90
21-08-10, 08:24 AM
ông này chơi ip tĩnh thì làm sao mà được sau 1 ngày nó fresh lại ip ngay lên no-ip đăng ký 1 cái đi

btbaotrung90
21-08-10, 09:58 AM
ông này chơi ip tĩnh thì làm sao mà được sau 1 ngày nó fresh lại ip ngay lên no-ip đăng ký 1 cái đi
Cái vụ j` vậy trời, xài ip tĩnh mà kêu ko đc mà nên xài ip động( cái này nghe ngộ à nha)
còn chủ thớt để server ofline hoài vậy[-X

meyeu14
24-08-10, 06:10 PM
>-)8-| Vô đi nhé các bạn nhé hề hề, chơi cho vui nhé

Alehap2010
28-08-10, 11:44 PM
hamachi hình như nó chặn gần hết các mạng ở VN:-ss

rainniess
01-09-10, 12:36 PM
Vào có được đâu mà đăng ký hay tải về bạn.

5126473
14-01-11, 10:15 AM
Hello! xin chào tất cả các bạn! Mình mở server online bằng hamachi rất mong các bạn vào chơi cùng cho vui nhé, mình chỉ mở nghịch thôi, hihi!
Hamachi id: meyeu15
Pass: nguyenduclinh123456@
Code chép vào audition: /t3enter QJX8CONNeIIpWasEncodeByHuuDuyen
Web đăng kí: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client em dùng client của anh HT nhé!
Lỗi font thì download cái này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server đang online đó nhé!

bạn ơi cho mình xin cái yahoo mình có vài chuyện mún thỉnh giáo bạn ^^ , chã là làm sao để chình IP trong web để dugn2 web đưa lên online