PDA

View Full Version : [Tổng hợp link]Các địa chỉ web TQ

kelalung
19-08-10, 07:19 PM
Mình lập topic này là muốn các bạn nào biết website TQ nào có share game server, game web thì poste lên để các bạn # lên đó mà kiếm game cho nhanh.
Mình chỉ mới biết có web này thôi. xin lỗi mình là siêu gà trong dụ này
987654321sf.com

Các bạn nào biết nhớ share nhá, nếu biết tên game càng tốt.

tungblt
20-08-10, 05:55 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ub%2Fthread-3334-1-1.html)
đây nè , nhiều webgame hay lắm , đã download dìa test ok lắm...
sẵn đăng kí hộ ae cái user luôn , vô khỏi đăng kí ID : clbgamesvn ,Pw : 123456
thank em cái đi chớ

kelalung
20-08-10, 07:24 PM
ai cũng giống bạn chắc clb mình fát triển vù vù

tungblt
21-08-10, 01:37 PM
hì , kiếm ra được mấy cái web game mới , mà đang test thử nên chưa post lên:">

anhhungcode
25-08-10, 12:59 PM
Ai hướng cài thử cái này xem , trông cũng hay lắm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LHB_LOVE
25-08-10, 05:50 PM
tặng cho bà con thêm 1 web china chuyên về webgame đây !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link trực tiếp đến nơi lấy webgame <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhhungcode
26-08-10, 01:11 PM
tặng cho bà con thêm 1 web china chuyên về webgame đây !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> php)
link trực tiếp đến nơi lấy webgame <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LHB đăng ký dùm 1 acc dc ko, tui ko dow dc

tungblt
26-08-10, 01:42 PM
ACC đây
Id : clbgamesvn , Pw : 123456
nhớ thank tui cái đó nha ...;)

chirsper
28-08-10, 02:37 PM
Wedsite: php.cn
cái này không bít ra sao .. share cho AE xài thử .. coi tìm được cái gì không

tungblt
28-08-10, 03:26 PM
bữa sau trước khi post , coi test đã nghen , biết nó có web game hông mà post ...