PDA

View Full Version : Share Script gọi boss HK cho NewBie

kemdenny
18-08-10, 10:30 PM
Tui cũng là NewBie mới tập làm Script , mới làm xong cái gọi boss share lại cho các bạn NewBie chưa biết , file có hướng dẫn trong đó
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fjx4zrelmn6mes48)
Test thử rồi cho ý kiến , thank luôn nhé :x

À quên , sv tui chơi là Thái Sơn Bắc Đẩu font . Ai chơi sv này thì down cái này tốt , chơi sv khác có thể chỉnh lại cho tương thích . À quên , tạo thêm Include("\\script\\goiboss.lua (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> goiboss.lua)"); trong file manager.lua nữa nhé
Anh em vào NewBie vào down nhấn nút THANK nha ....!! Để còn có cảm hứng share

hihahihuc
19-08-10, 06:17 PM
Download về làm như thế nào vậy cậu , có thể hướng dẫn chi tiết cho newbie dễ hiểu

kemdenny
20-08-10, 09:24 AM
Trong file Raw có hướng dẫn đó bạn :D

zonjkut3
20-08-10, 11:24 AM
góp ý nhé
cái script boss.lua đoạn Include viết sai chữ script=> ko include đc

kemdenny
20-08-10, 09:27 PM
:D Cám ơn anh Zon góp ý , các bạn giúp mình sửa nhé . Nhưng em cho vào sv vẫn chạy ngon [-X

zonjkut3
20-08-10, 09:45 PM
:D Cám ơn anh Zon góp ý , các bạn giúp mình sửa nhé . Nhưng em cho vào sv vẫn chạy ngon [-X

@-)
lạ ta
anh cho vào bị error,edit lại mới dc :-?

kemdenny
20-08-10, 09:57 PM
Hay nó ko tương thích với sv anh ? :-t em chơi TSBD

zonjkut3
20-08-10, 10:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kemdenny
21-08-10, 06:32 PM
Ủa gì kì zậy [-X Anh kiểm tra lại xem có chép thiếu đường dẫn hay chỉnh sửa gì ko

hack_congtu
23-08-10, 07:05 PM
:(:(sao add boss rồi..mà dánh boss chết không rơi thủy tinh hay bí kiếp,hay vũ khí phái nhỉ:-o:-o

del.love
01-09-10, 05:23 PM
Mình đã thêm nó và có boss ra nhưng không rớt item, đã chỉnh trong bosstest vẫn không được. Ai help mình cái .