PDA

View Full Version : Ai cài được đắc kỹ cho mình hỏi ?

trieuanhhao
18-08-10, 12:34 PM
sao mình cài vetrigo xong rồi mình copi thư mục 客户端 mình đoán có lẽ là mã nguồn game nên mình cho vào thư mục www của vetrigo cái mình chạy game sever nó báo lỗi NetBox.exe hoài hà rồi tắt mất tiêu mấy bạn có thể hướng dẫn mình chạy cái nào trước không còn cái NetBox.exe ở trong thư mục www mình chạy thử thì nó vào web đắc kỹ cái phần đăng nhập ở dưới khây destop nó gần màn hình vetrigo nó hiện mũi tên màu đen mình thử đánh pass vào cũng không được mấy bạn chỉ dùm mình cái nào chạy trước và cần nên chạy cái nào nha thank nhiều mình thích game này lắm (bạn kyo hướng dẫn mình làm không được :-< .)

kelalung
18-08-10, 05:30 PM
Cái bản rar nguyên gốc giaỉ nén ra d: xong chuyển font windows sang china prc , ko cài thêm cái gì cả, gở bỏ những mysql, các ứng dụng web giả lập. Xong thì play.
Có nhiêu đó làm thôi.

trieuanhhao
18-08-10, 05:48 PM
mình chạy sever đến cái game sever đứng vô web thì vô đến khung đăng nhập mình đang nhập nó đứng im luôn là sao bạn bạn có thể cho mình yh được không có gì temwie giúp mình với

kelalung
18-08-10, 10:38 PM
mình luot web = nokia gprs, ít chát lắm...

Có 2 bản tq, 1 bản chơi luôn, còn bản kia thì ko biết, chạy trên xp pro là xong..

Katehd
19-08-10, 12:54 PM
cho mình hỏi bản nào mà chơi luôn được thế
ko phải chạy cái gì sao