PDA

View Full Version : Hổ dành cho sever nofont cho các member mới

longryu
18-08-10, 01:02 AM
:D:D mình tặng các member mới ..pro thì ...^_^:D:D

đây là sever nofon mà mình thấy tốt..nó chính là cái jxpro mà anh hòa hay share cho

anh em đó :D:D :SV 13: Tuyệt Tình Kiếm =DEV by ThanhVipLn( hình như thế )

Link SV :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch : Patch full Thaihoa91

<:-P<:-P

dưới đây là link down hổ::D:D

ai thấy hay nhơ thanks nha:-|[-X =))=)) mong game jx se phát trien ..minh cảm ơn cac bạn dã phát triển

jx...(~~)(~~)(~~)(~~)

đây là link download :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nếu bị như sau các bạn chỉ cần down cái này về là ok :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đây là link :

[COLOR="DarkOliveGreen"][SIZE="5"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> npc sẽ hiện hình hết

:D:D:D:D:Dhy vọng sẽ giúp ít cho mem mới...cháo tất cả các bạn...(~~)(~~)(~~)hẹn
gặp lại một ngày không xa :-|:-|:-|

[P].[C].Thuyen
18-08-10, 06:11 AM
Bóc tem, đóng dấu...
....................

zonjkut3
18-08-10, 11:22 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

longryu
18-08-10, 03:01 PM
:">:">hihi..mình biết..mà các member mới không biết làm..mình giúp cho họ ấy mà:P:P

[S]ocola[S]an
18-08-10, 03:04 PM
Đầy người share gùi share chi share mãi :|:|

lusinguyen10
19-08-10, 11:58 PM
:D:Dhay quá...............em cần đa lâu ùi:D:D