PDA

View Full Version : Có Bác Nào Biết Cài Server TSBD Hay Mấy SV có font ko

quangken
17-08-10, 03:18 PM
bác nào biết cài sv TSBD k em đã cài font rồi kill DB nhưnng chạy Server vẫn ko đc ai giúp em với Connect DB erro ban nãy bác luxfarm cũng bị thế nhưng ko ai chỉ bây h có ai chỉ em với

nhoxpk2707
17-08-10, 03:32 PM
LINK <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ebook này có chỉ bạn cách fix lỗi đó nè :D bạn dowload về rùi đọc

Công Quốc
17-08-10, 04:25 PM
vào DataBase.ini chỉnh lại xem, config cho chính xác pass SA nhé!

quangken
17-08-10, 04:34 PM
vào DataBase.ini chỉnh lại xem, config cho chính xác pass SA nhé!

đã config chính xác nhưng Connect DB erro tui đã đọc đúng ebook nhưng đó là sv no font còn sv có font chưa chơi bao h kill 3 DB chay sv ko đc

quangken
17-08-10, 04:39 PM
ai giúp với đã kill đủ 3 DB nha config chuẩn xác ko chạy đc sv

Công Quốc
17-08-10, 04:41 PM
kill là cái gì vậy bạn dùng từ ngữ cho chính xác tý xem nào, Attach 3 DB chứ kill cái gì!

quangken
17-08-10, 04:46 PM
kill là cái gì vậy bạn dùng từ ngữ cho chính xác tý xem nào, Attach 3 DB chứ kill cái gì!

fix thế nào thanks rồi đó chỉ tận tình với sẽ có kẹo cho mấy bác

Công Quốc
17-08-10, 05:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> làm theo đúng 100% ok load game được!

quangken
17-08-10, 05:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> làm theo đúng 100% ok load game được!

ko đc nói thảng 1 câu đỡ mất lòng nhau

nhoxpk2707
17-08-10, 05:14 PM
ko đc nói thảng 1 câu đỡ mất lòng nhau

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quangken
17-08-10, 05:32 PM
chẳng giúp đc gì ????? ai biết fix thì pm hay anh hòa vào giúp em

thaihoa91
17-08-10, 06:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server No Font : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server có Font : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

notfile
17-08-10, 07:13 PM
nhiều người không làm được quá :D:D
thành lập công ty cài game thuê thôi =))
PM anh nè công ty hoạt động từ ngày hôm nay =))=))

haphuonganhbs
17-08-10, 09:52 PM
bác nào biết cài sv TSBD k em đã cài font rồi kill DB nhưnng chạy Server vẫn ko đc ai giúp em với Connect DB erro ban nãy bác luxfarm cũng bị thế nhưng ko ai chỉ bây h có ai chỉ em với

Bạn làm theo bản video HD của Công Quốc ấy, nếu không đc vui lòng cài lại như sau:

1. Cài lại Win xp 2 hoặc SP 3 từ đĩa (không nên dùng ghost driver==> xung đột hoặc bạn không cài đc font china).
2. Cài font china.
3, lam theo HD của Công Quốc===> đến 99% bạn sẽ vào đc game, lưu ý set password của SA trong SQL là để trống.

haphuonganhbs
17-08-10, 09:57 PM
chẳng giúp đc gì ????? ai biết fix thì pm hay anh hòa vào giúp em

Mình vừa Fix đc lúc nãy kìa, h vào chơi ngon lành, đang kiếm cái tool chỉnh sửa Nhân vật))
Bạn làm theo các bước của mình như vùa post đi.

Thực ra bây h thấy hiểu hơn nhiều về các lỗi khi làm SV. nếu muốn làm SV chạy ngon, các Bác Pro nhà ta nên thêm bước chuẩn bị là cài Win Xp từ đĩa CD bởi vì sẽ không xãy ra Xung Đột giữa các phần mềm nếu như dùng bản Win lâu rồi hoặc dùng bản Ghost china, se khó cài đc font china hihih