PDA

View Full Version : Chinh do offline cua nguoi viet,khi nao...?

luckymen
16-08-10, 08:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xin cảm ơn !!!

thientruongdx
16-08-10, 08:53 PM
Ai việt hóa đc cái gì thi up lên đây. Còn lại thì tập trung việt hóa nốt

PhienNhaTrang
17-08-10, 03:40 PM
đừng có dại mà đi việt hóa cho người khác xơi .

Công Quốc
17-08-10, 04:44 PM

1 câu nói đáng vứt sọt rác, nếu bạn nghĩ như vậy thì khỏi vô 4rum này chi cho mệt đời nhé!

PhienNhaTrang
17-08-10, 04:48 PM
1 câu nói đáng vứt sọt rác, nếu bạn nghĩ như vậy thì khỏi vô 4rum này chi cho mệt đời nhé!

bạn chẳng hiểu ý mình,động nảo lên 1 tý,ai chẳng biết là để 4rum phát triển,baby thật

cuongca11
17-08-10, 09:08 PM

biết là thế nhưng, ai cũng có tính theo bác nghĩ thì xã hội này không được như ngày hôm nay đâu :D những gì mình làm Việt Hóa các loại trong đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> các bạn vô đó download nhé

thientruongdx
17-08-10, 09:10 PM

Hình như lão này chat với tui rùi thì phải

luckymen
19-08-10, 02:50 AM

Mình chỉ muốn tìm những anh em có chung đam mê để cùng nhau thực hiện những ước mơ riêng của mỗi người...Nhìn giờ tôi post bài đi 2h mấy sáng rồi mà vẫn vật nhau với mấy cái tool và sever thì tôi có cần xơi cái zì,của ai không?x-(

Hiện nay điều trước tiên theo tôi thấy chúng ta cần là 1 sever ít bị lỗi nhất :-B,trong forum hiện tại thì có 3 sever là 2.0giongvinagame (evilbaby), severthuykiem (thuykiem) và sever mới post gần đây là severcuongca (cuongca) là có những điểm nổi bật, hứa hẹn sẽ develop thành những sever hoàn chỉnh nhất.Ngoài ra sever zhengtu, sever 1.50 dong winzt, severmanhtung cũng có vài lỗi nhưng có thể fix được.
Đây chỉ là góp ý riêng của tôi, ai đã từng test những sever trong forum này xin cho thêm ý kiến,ai có những sever nào cảm thấy có ít lỗi hoặc có những điểm nổi bật xin đưa lên để anh em cùng nhau nghiên cứu, bởi vì nếu chúng ta không thống nhất trong việc dùng chung 1 sever thì sẽ không thể cùng nhau dev thành công được.:-<

Nhân đây vẫn mong được sự ủng hộ của các bạn và sự giúp đỡ của các pro để sóm ngày hoàn thiện sever chinh đồ offline :)>-

Thân ái. Chúc các bạn một ngày làm việc, học tập tốt đẹp :D:D:D:D:D:D:D

kpopmusic
19-08-10, 03:07 PM
- Nếu có người mở ra kiếm lời được thì cũng 1 phần là do người chơi bỏ tiền ra đầu tư thui mà

PhienNhaTrang
20-08-10, 07:54 AM
Hình như lão này chat với tui rùi thì phải

nhầm to,còn cái server của ông khi nào mới online,lâu kinh>:P

sanelsad
02-09-10, 06:52 AM
nản kinh giờ ai mới tính đến chuyện việt hóa vậy mềnh việt hóa gần như là 95% cách đây nửa năm rầu chơi cũng nhàm rồi máy giờ đang học sql éo dám cái server không thì cũng ontest cho mọi người thưởng thức

yuhari
02-09-10, 07:34 AM
chinh đồ giờ chán ngắt rồi ...:| đơn giản là bọn phục long cũng bị những đứa tân thủ auto kill =]] pl nó bán acc rồi... bán dc vài ngày acc nó tuột top lun.... giờ còn ai đam mê game này nữa đâu :| giàu mới chơi dc thôi.. vinagame mà =]

cuongca11
02-09-10, 01:33 PM
VNG là của VNG, nghèo thì ta chơi Off mà cũng chẳng tính chuyện giàu với nghèo, đam mê cả , chỉ muốn ngồi làm server cùng với anh em vui là chính , cần gì giàu với nghèo