PDA

View Full Version : [Review] Hướng Dẫn Setup DacKy

kyo4000
15-08-10, 08:58 AM
Do thấy có nhiều bạn run mà không chạy hoặc không biết cách chạy trong LAN nên hôm nay post vài điều hi vọng hữu ích cho các bạn
Phiên bản này là 1.2.51 -> ai có 1.3.5 thì share nha, đấu thần nhìn hay hay đó

[I] Setup -> Nếu bạn chỉ muốn run và play mà không quan tâm đến phần khác
1. Down <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -> Link của thientruongdx
2. Giải nén ra bất kỳ chỗ nào trên máy bạn và copy lại đường link nơi giải nén, nếu giải nén ngay ổ D: thì thôi khỏi cần
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sau đó sửa các shortcut trong thư mục fengseng1251 lại
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3. Cài Net.Framework 2.0 -> có trong thư mục cài (đề nghị lên mạng down, xài CN hơi bị phêu)
4. Cài Navicat -> nếu muốn phang database

Các file cần lưu ý :
不玩了关闭游戏.bat -> Stop Server
第二步注册组件.bat -> Chạy file này để nó đk 2 cái dll cho phép mở server web, chỉ chạy một lần duy nhất (nếu sau này tạo web server riêng thì ko cần đến nó nữa)
第三步启动游戏.bat -> đây là ông nội mì ăn liền nè, click and run
- Cái này sẽ start ChatServer.exe -> khi các đối tượng muốn chat sẽ connect vào đây
- Servergame.exe -> Cho nó chạy đến dòng FlushMem là được (khi đó nó sẽ chết đưng ko chạy nữa đâu)
- Còn các Broadcast và MiscServer mình ghét ko cho chạy nên cũng chẳng biết nó là gì, có gì ae thông báo
Sau đó mở IE hay FF ra nhập vào 127.0.0.1
id : game1 (thay số 1 tới số 15 là có 15 id)
pass: 123456 (cho 15 id trên)

[II] Muốn chạy LAN ? Chuyện nhỏ
Vô Kiếm thư mục config trong gameserver, mở file gameserver.xml và chatser.xml lên thay toàn bộ ip 127.0.0.1 bằng ip của bạn (broadcast và miscserver không xài ko sửa, còn dirtywords là những từ cấm chat trong game -> vớ vẩn, vứt =)))
- Thay đổi cái này xong thì nhớ thay đổi trong client nha ko là nó ngu luôn đó
Mở thư mục 客户端 nằm trong gameserver ra, config > config.1.2.51.xml có dòng nào 127.0.0.1 sửa lại theo ip trên
-> Vì một lý do nào đó mà khi thay đổi xong mà thèng gameserver.exe ko chạy thì coi trong thư mục log lý do fail. Mình để ý là fail vì ko connect db đc 8-}, khi đó thì trong file xml chỉnh ip trên, nếu dòng nào có kết nôi đến db

<config key="DbServerName" value="127.0.0.1"/>
<config key="DbServerPort" value="3306"/>
<config key="DbDatabaseName" value="fswd-scgy"/>
<config key="DbUserName" value="root"/>
<config key="DbUserPass" value="123456"/>
thì cứ để là 127.0.0.1 đc rồi nếu db chưa tách riêng
-> Xong rồi đó lấy ip đã chỉnh qua bất kỳ máy nào trong mạng LAN chơi đi

[III] Làm sao tạo acc để chơi đây ? Chuyện nhỏ
Chúng ta có user db là "root" pass là "123456"
Dùng Navicat connect vô, chọn database "fswd-scgy" với table là "alluser" (chả biết làm web game mà cần hơn 100 table để là chi cho nặng xác)
Chúng ta sẽ insert vào đó một record là được rồi (mở lên nhìn là hiểu ah), lưu ý pass phải là md5 nha : Insert into alluser values (..., md5(<pass cần có>), ...)

[IV] Làm sao chỉnh vàng, dân và linh tinh đây ? Chuyện nhỏ
Tất cả nằm trong gameserver.xml đó bạn, vô đó nhìn xuống dòng cuối mà phang

[V] GameMS ?
Cái đó làm sau ! chơi ko chơi mà cheat ah :-w

Một số điểm cần chú ý :
- Thử thay đổi lan_越南.xml trong thư mục GameServer thành lan.xml coi nó ra gì :-o
- Thử copy thư mục fengshen1251\Gameserver\客户端\config\localizat ion\vn\zippackage rồi chép đè vào fengshen1251\Gameserver\客户端\config\zippackag e coi nó ra gì :-o
-> Kết luận 1 câu : cái này của mấy cha VN chắc luôn =))

"Thấy hay thì thank nha, có gì sai sót thông báo giùm, bài viết lần đầu"
/*--------------------------Update 19-08--------------------------------------*/
Web ASP - Cách cài thì cài IIS và bỏ nó vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko thì quăng đại vô thư mục toàn mấy file flash trong fengshen1251 đó -> chỉnh ip lại nha, còn ko để default

thientruongdx
15-08-10, 09:04 AM
Một số điểm cần chú ý :
- Thử thay đổi lan_越南.xml trong thư mục GameServer thành lan.xml coi nó ra gì :-o
- Thử copy thư mục fengshen1251\Gameserver\客户端\config\localizat ion\vn\zippackage rồi chép đè vào fengshen1251\Gameserver\客户端\config\zippackag e coi nó ra gì :-o
-> Kết luận 1 câu : cái này của mấy cha VN chắc luôn =))

Ý của bạn là như thế nào. Bạn đã thử chưa và kết quả ra sao

kyo4000
15-08-10, 09:32 AM
@thientruongdx : có mấy cái text + nhiệm vụ = tiếng việt (đươc giới thiệu là SGame) =)). Mình chưa kiếm ra tool nào để can thiệp vô mấy file flex (chạy trên flash đó mà) này được, nếu ai có share nha
-> Quên ko chụp hình, đang làm web và clear db (như cái đống rác ý)

thinhmoc90
15-08-10, 06:01 PM
tôi chạy cái gameserver.exe nó toàn tắt đi luôn thôi

vip8x2006
15-08-10, 06:12 PM
bạn ơi mình làm y như bạn.
Nhưng mình ko sửa shortcut trong thư mục fengseng125 lại vì mình bấm vào projec nó khộng hiện lên giống như hình rồi mình chạy máy cái bạn nói.Xong mo IE len danh IP 127.0.0.1 không đc ra cái j o yahoo ko àh .

kelalung
15-08-10, 11:03 PM
Bạn hd gíup mình chạy nó ko dùng netbox đc ko, chạy iss hay xampp gì đó cũng đc, mình làm đc rồi muốn thử loại khác..., game web gì mày chạy server ăn ram quá. chạy mình nó hết 1GB luôn, bó tay. Hơn cả game 3D SERVER nữa..

kyo4000
16-08-10, 08:14 AM
@thinhmoc90 : Lý do nằm ở con mySQL nó đang start nên khi chạy serverGame liền nó sẽ out liền. Cách fix : chạy lại 1 lần nữa là ok, hoặc bạn có thể tách câu lệnh chạy mySQL ra trwowsc, chạy nó xong rồi mới chạy gameServer là ok (mình sẽ up lại 2 file này nếu bạn chưa làm đc)
@vip8x2006 : up hình lên mình mới hiểu ý bạn nói, chưa hiểu !
@kelalung : theo mình hiểu thì thèng đù này nó chạy trên IIS (đoán do có bạn up cái chạy trên IIS). GameServer ăn tới gần 700MB ram, mình chưa thử trên XAMPP nên ko rõ, chỉ có điều bỏ lên Vertrigo thì ok nó chạy connect tốt (nhớ thay đổi pass mySQL cho đúng) -> có gì mình sẽ viết HD cai vụ này sau !

All member : cái sleepX bị dêtct là Troạn -> cứ xóa, chạy vẫn bình thường

vip8x2006
17-08-10, 02:39 PM
Thôi rồi kyo àhh mình choi ngoài quán làm sao cai dc IIS và rs máy lai đc . Máy cÓ ĐÓNG băng thôi chắc khỏi làm wa.

Có cach nào khỏi rs lai may down về làm va choi liền đc ko nếu có chỉ mình với nhé thank bạn.....vv

ZztuancanhzZ
18-08-10, 02:44 AM
Theo tình hình là máy em cài win 7 >>> net framework 3.5 có sẵn >>> và không thể chạy file bat để đăng kí 2 file dll được . Kíu em với . Không đủ 10 bài để đăng ảnh ==!
Post nguyên cái lỗi để các Pro xem vậy

The module "NetLinkModule.dll" was loaded but the call DllUnregisterServer fail with error code 0x8002801c
For more information search online ......
:((:((:((help

kelalung
18-08-10, 09:19 AM
1 điều quan trọng là muốn chơi game thì chắc chắn là dùng xp pro thôi, ko dùng win khác.
Win 7 tuy đẹp nhưng chả làm gì cho game chơi đã cả. Đã vậy mà nó ăn ram như uống sữa. Bó tay.

XP PRO MUÔN NĂM VẪN DÙNG, KO BAO GIỜ NGỪNG......

kyo4000
18-08-10, 01:37 PM
Win 7 fail thiệt, nhưng 2k3 thì lại chạy được nha -> tốn ram hơn thôi :))
Win 7 thử tắt cái giao diện óng ánh của nó coi -> chỉ xài có hơn 200Mb ram thôi :)) ít lắm

trieuanhhao
18-08-10, 01:46 PM
bạn kyo ơi cho mình xin nít chát được không bạn chỉ mình vài cái về web game đắc kỹ đi mình đang gập sự cố

113viyeu113
18-08-10, 02:36 PM
Win 7 fail thiệt, nhưng 2k3 thì lại chạy được nha -> tốn ram hơn thôi :))
Win 7 thử tắt cái giao diện óng ánh của nó coi -> chỉ xài có hơn 200Mb ram thôi :)) ít lắm
ủa tui chạy win 7 thấy bình thường mà

kyo4000
18-08-10, 08:51 PM
Win 7 chạy hoài 2 cái dll ko hiểu sao ko reg đc, Net 4.0 chứ đùa ah :)) -> Sorry win tui là dân lập trình nên chơi 4.0 nó ko chạy. Thèng bạn chơi win 7 nguyên thủy lại đc =)) hài thật

@trieuanhhao -> đã cố vấn òi, nếu ko đc team thôi

kelalung
18-08-10, 09:16 PM
Có 1 lỗi cơ bản của game là sau khi login thành công lần 1 thì nó bị đưng yên do sv tặng 100triệu + có cô nàng guide nữa, ấn vào em nó thì ko đc, enter 1 cái thì ko kich đc gì nữa đành f5 thôi, còn bỏ cái cô guide kia thì chơi đc liền nhưng laị ko biết cách chơi. Bó chim rôì

Mới lọc bớt dữ liệu ra , cái log từ 50mb còn 6 kb, còn cái khác giảm có 10mb ah, bó tay

kyo4000
19-08-10, 11:30 PM
Lấy file webreg tạo acc nha :D

notron9
25-08-10, 08:23 PM
Thanks bạn nhiều
bạn ơi có thể cho mình hỏi , khi vô game1 có 1 con tiên cốt 1000 hic . cái này chắc do người ta sửa
bạn có thể hướng dẫn tỉ mỉ hơn về chỉnh cho acc của mình , ví dụ như thăng level , thăng cốt cho tiên được không ?
Cảm ơn bạn trước nhé

kyo4000
25-08-10, 08:30 PM
Thăng cốt -> mua trái đào rồi tính :D Cái tool GM cứ nghịch đi -> dễ hơn là cứ sql mà phang, mình bữa cũng ko biết chinh gì tiên cốt 30~38 trong tiên đài 1 đống :D -> còn tiên 1000 ko biết

notron9
25-08-10, 08:35 PM
hj mình lại có trò khác
Mình mua 3000 mai sơn thần rương rùi dùng auto click , thế mà chỉ được có 140 em dương tiễn
Chơi cái này vui , nhưng cốt biết chỉnh tý trò này click bên sgame vừa đuối vừa đứt từng khúc ruột ,
bên private họ hiểu chỉnh cốt up là thăng max điểm , với exp cao hơn để mình chỉnh thử coi
à khi mình chỉnh sửa có phải tắt sever đi rùi mới sửa ko bạn

notron9
25-08-10, 08:41 PM
Kinh nghiệm của mình là copy ra mấy bản ... và nghịch , bản này báo lỗi nghịch bản khác

hoanglong15
26-08-10, 05:45 AM
Hình ảnh việt hóa server , đang trong quá trình thử nghiệm ^^!

quanquy6c
26-08-10, 07:08 AM
Ai có thể chỉ cho mình cách tạo account chơi không

CLAWRIDE
26-08-10, 08:27 PM
link mediafire đi các bạn :S máy tớ kén cái link tàu

notron9
26-08-10, 10:51 PM
chờ mãi chưa thấy phiên bản mới nhỉ , không biết thế nào rồi

tawanjapan
28-08-10, 04:11 AM
localhost nó ra cái này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 500 Server Error

khắc phục sao đây

jjackichan
30-08-10, 09:24 PM
Win 7 chạy hoài 2 cái dll ko hiểu sao ko reg đc, Net 4.0 chứ đùa ah :)) -> Sorry win tui là dân lập trình nên chơi 4.0 nó ko chạy. Thèng bạn chơi win 7 nguyên thủy lại đc =)) hài thật

Bạn tắt UAC đi thì chạy được!
30 cục chả

notron9
30-08-10, 10:43 PM
Bạn kyo share cách chỉnh sửa các tập tin để up game đi , vô coi toàn số là số chẳng hiểu mục nào với mục nào thanks bạn nhiều

nuocda
31-08-10, 10:17 AM
cho hỏi cái file gameserver nó toàn tự tắt không à, có cách khắc phục không

kyo4000
31-08-10, 10:39 AM
@notron9: các thông số chỉnh đều nằm trong file GameServer.xml là chính (còn một số cái thì nằm trong các function mysql đừng để ý) -> nó viết tiếng anh mừ có gì mà lo
@nuocda: lỗi runtime, cài lại c++2005 runtime là được (cái lỗi quái đản này lúc lên SP3 làm gì còn ta)

machia
31-08-10, 06:57 PM
Mình chạy file star server thì nó toàn hiện lên lỗi can'n not file netbox.exe nhưng server vẫn chạy bình thường. Gõ 127.0.0.1 thì toàn hiện ra trang defaut IIS của MS. Ai bít khắc phục chỉ với nhé. Thank trước :)

nuocda
31-08-10, 09:45 PM
chạy ok rồi, giờ chỉ chờ leech được cái client VH :D, có chưa vậy bác :D

privategame
01-09-10, 01:47 AM
thấy bên gamevn có ông 3979 chạy được game với 90% tiếng Việt rồi

cũng kô rõ lắm vì thấy ông ấy chụp hình lên

notron9
01-09-10, 03:22 AM
thấy bên gamevn có ông 3979 chạy được game với 90% tiếng Việt rồi

cũng kô rõ lắm vì thấy ông ấy chụp hình lên

ừm bác thiên trường nhà ta chạy qua đó roài , kiên nhẫn chờ đi anh em , sắp có bản việt hóa roài

abc2002
02-09-10, 08:49 AM
có ai chỉ e cách setup cái 1.3.4 mà bác thiên trường mới share đc ko ạ

abc2002
02-09-10, 12:27 PM
bác nào hảo tâm up lại lên mediafire đc ko, e ko down đc

kyo4000
02-09-10, 03:36 PM
@abc2002: thientruongdx share server 1.3.4 hồi nào ? Làm gì có server nào 1.3.4 được share ? Cái client 1.3.4 muốn chạy thì phải có db của bản 1.3.4 mới chạy đựoc vì client khi load sẽ có một vài chức năng mới mà db ko có thì khi log acc sẽ bị ghi là blacklist gì đó :D. Muốn chạy client 1.3.4 thì làm những bứoc sau !
1. Đối chiếu 2 file xml gameconfig 1.2.51 với 1.3.4 khi đó bạn sẽ thay đổi theo
2. xài bộ map của bản 1.2.51 thay vì 1.3.4
3. Sửa lại tên client trong game config -> nếu ko sẽ out mà ko hiểu cái quái gì đang xảy ra
4. Phải là db của 1.3.4 (hoặc 1.3.6) nếu ko function sẽ bị thiếu

qhungkk
03-09-10, 01:16 AM
Mình không chạy được client 1.3.4, bác Kyo có thể gửi mình bản client full đã up lên 1.3.4 được không?

heronet
05-09-10, 11:50 AM
kyo4000 team dùm mình nhé...mình lúc nào cũng rảnh hết..
tks nhé

Yh : kenjin_love

haidangntt
07-09-10, 03:15 PM
Mình có đọc qua nhưng không hiểu gì hết , bác nào vui lòng hướng dẫn lại cách cài đặt tỉ mỉ 1 chút được ko vậy ? Thanks

mrtun20
07-09-10, 08:50 PM
Shock quả Net framework 2.0 rồi - đã sửa ... Đến cái này thì bó tay .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
- Lỗi Netbox . Mog các pác sửa hộ em sớm và có rất nh` ng` bị dính lỗi nài !!! (:|

mrtun20
07-09-10, 09:53 PM
P/s : Cái thanh tác vụ bị khóa sửa kỉu gì các pác ?

caubepheco
15-09-10, 09:11 PM
Cho hỏi cách up lên wampserver được không! chỉ cần bật wampserver lên rồi vô game có phải tiện không. Đây cứ phải chạy fire gameserver chờ 1 lúc rồi mới vô được game! Cảm ơn bác chủ thớt trước nha :D
Tiện thể bác cho em hỏi mấy cái bảo rương bên trong game thiếu thiếu! em không thấy gần giống bên sgame. Có cách nào cho thêm đầy đủ rương vào không/ VD: rương mở đạo cụ chiến đấu

Flashman
16-09-10, 03:35 PM
cái vấn đề chạy GMserver bạn kyo chỉ nốt dùm nhé , mình thử chạy Gmserver , dùng tất cả tài khoản trong navicat , đã thấy ghi là GM , nhưng luôn bị báo là login failed , ngoài ra , mình muốn delete tất cả thông tin các account khác , làm cho database sạch hẳn , như xóa tất cả thành trì , ..... nhưng cứ ctrl+c để tắt gameserver rồi khởi động lại là nó tự tạo lại data , cái này là do gameserver như vậy hay là mình làm sai chỗ nào ? cám ơn rất nhiều

kyo4000
17-09-10, 02:13 PM
@Flashman : mình trả lời như sau
1. Chữ nghĩa không quan trọng quan trọng là con số - id. Trong data có một vài GM mẫu bạn theo đó mà add theo (change pass: update <tên cột>=MD5('<password mới>') where <tên cột>=<tên user master có sẵn>)
Còn một điều nữa quên nói, có một vài thông số sau khi chỉnh xong sẽ bị server disconnect ko cho vô -> mình cũng ko biết tại sao (lấy của bản 1.3.6 thì ko còn bị - chép dll vô)
2. cái của bạn mình chưa gặp bao giờ nhưng có cách làm sạch (ko phải ở nhà ko up đc file data của mình viết guide) cứ del vô tư tất cả các bảng đi (ngaọi trừ cái bảng có 2 cột - 1 cột tiếng tàu 1 cột là mô tả tiếng eng -> nó lưu thông tin thành đó, del là đi bụi)

Delynie
04-10-10, 09:52 PM
Link của khựa bị xóa rồi

Bạn nào up lại được không

kyo4000
05-10-10, 07:59 AM
@delyne : kiếm bản 1.3.6 mà chơi hơi đâu chơi bản 1.2.51 nữa :)). Lấy 1.3.6 về đấu pháp vui hơn.

kellyman
24-10-10, 10:38 AM
chắc phải nhờ bạn Kyo4000 hướng dẫn lại mình phần Gmserver thôi, mình mò mẫm hoài mà vẫn ko làm được, bạn nói trong data có vài Gm mẫu, nhưng mà nó nằm ở đâu, mình mở navicat lên thấy quá chừng table lun mà chỉ có table alluser là chỉnh sửa được dữ liệu trong game thôi, cụ thể là Money và Giftcertificate thôi, mình muốn chỉnh lại stat của mấy thằng tướng để phá chơi, bạn Kyo bít thì chỉ mình với

evilspiritlh
02-11-10, 01:27 AM
TO:kyo4000
Tình hình là mình cài mạng LAN như bạn hướng dẫn nhưng sao bạn mình ko connect dc bạn à. Máy mình cũng chỉ vô được localhost thôi. còn điền cái IP như trong config thì lỗi HTTP 500... :( có thể hướng dẫn tường tận 1 chút ko bạn?

kyo4000
02-11-10, 08:54 AM
@evilspiritlh: nói lần cuối, mai mốt ko trả lời câu này nữa
- LAN, xài IIS chứ NetBox nó thề không chạy

evilspiritlh
02-11-10, 11:48 PM
Nhưng mình ko biết phải cấu hình cho IIS thế nào cả :(

lelux
17-11-10, 12:34 AM
pass để vào navicat la gi may bác ơi

lamhung03
17-11-10, 03:22 PM
potay cài DK dê mà , nhưng như vậy nói chung bạn cài WinXp Sp3 đi ( đo la cái thông dụng cho tât cả cac web game đưng nâng cấp quá nhanh con nêu bạn sủ dụng mấy cai Win cao cấp thì phải có kiên thức 1 chút ) lỡ cài Win cao câp thì cài lại đi., sau khi cài winXP thì nhớ cài IIS cai này xài hay ko máy nào cũng nên cài.
Đổi tên folder có chư TQ thành chữ tên khac băng chữ cái La Tinh vi du gamedk
Sau đo chạy file trong folder MýQL 5.0 co cai MýSQL chay cai đo
Xong ra ngoài vào folder Gamer sever chay Chat sever , và Game Sever .
Cuối cùng vao chỗ chứa Flash click open Netbox là xong
Nhớ la xem Game sever có load hêt thì mới login dc
tên la admingm , pas là 123456

monkeymagic
24-11-10, 05:34 PM
cho mình hỏi tí!
Hiện tại mình chạy thành công server rồi, nhưng khi tạo user mới thì vẫn đăng nhập được nhưng trong csdl fswd-scgy -> alluser không có user vừa đăng kí!! Vậy user vừa đăng kí ở đâu?
Server mình hình như exp là x1 thì phải, khá là chậm. Xin hỏi chỗ nào để năng tỉ lệ nhập exp lên vậy!!
Một vấn đề nữa, làm cách nào để tăng số lượng một món đồ muốn mua trong ngày?

Cuối cùng cho mình gởi lời cảm ơn nhé!

lamhung03
24-11-10, 06:32 PM
Sử dụng Win Xp3 nói chung cai DK rât dê dàng mà bạn đăng ký bằng cách nào vậy?

monkeymagic
24-11-10, 07:25 PM
Sử dụng Win Xp3 nói chung cai DK rât dê dàng mà bạn đăng ký bằng cách nào vậy?

có 2 cách, cách thứ nhất bạn dùng code để truy vấn query, trong diễn đàn này có, nhưng mình ko nhớ rõ nữa, cách thứ 2 bạn vào alluser, copy cái password của admingm lại (vì pass nó là 123456 trong mã md5) rồi bấm dấu + phía dưới sẽ tạo cho bạn một dòng, bạn điền user và pass md5 vào.
Chúc bạn thành công

lamhung03
24-11-10, 11:57 PM
có 2 cách, cách thứ nhất bạn dùng code để truy vấn query, trong diễn đàn này có, nhưng mình ko nhớ rõ nữa, cách thứ 2 bạn vào alluser, copy cái password của admingm lại (vì pass nó là 123456 trong mã md5) rồi bấm dấu + phía dưới sẽ tạo cho bạn một dòng, bạn điền user và pass md5 vào.
Chúc bạn thành công
Vậy bạn dùng code truy vấn chưa ? .asp đó ( cách 1 ) , nó năm ở chỗ cua bài viêt ky0 đó

koko12
01-12-10, 06:41 PM
link die đóng tolic đi cho rồi

fuimensuda
04-12-10, 01:06 PM
1. Down <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -> Link của thientruongdx
Cái này hết hạn rồi bạn. không download được nữa đâu.

ncongtri
19-05-11, 05:38 AM
bac' nao chi? giup' lam' sao de tao acc moi vay

ncongtri
19-05-11, 09:14 AM
cho mình hỏi tí!
Hiện tại mình chạy thành công server rồi, nhưng khi tạo user mới thì vẫn đăng nhập được nhưng trong csdl fswd-scgy -> alluser không có user vừa đăng kí!! Vậy user vừa đăng kí ở đâu?
Server mình hình như exp là x1 thì phải, khá là chậm. Xin hỏi chỗ nào để năng tỉ lệ nhập exp lên vậy!!
Một vấn đề nữa, làm cách nào để tăng số lượng một món đồ muốn mua trong ngày?

Cuối cùng cho mình gởi lời cảm ơn nhé!
ban bit tao acc khac ak. chi minh tao cai voi . tao de lap ra 1 bang lun
tahnk truoc nha