PDA

View Full Version : Cần người tận tình giúp đỡ !!!

•Shinichi•™
14-08-10, 10:39 AM
Là vậy _ _!
Tôi muốn tự làm Interface mà ko bik làm,mong đc mọi người bày cách đầy đủ để giúp mình :P.
À sẵn tiện cho mình xin cái unpack + pack v.v... lun nhé :D

Thank all nhiều.

Chiritokaji
14-08-10, 11:10 AM
Interface lên Google Search ra hàng đống mà bạn :D
Biết Photoshop chút xíu thì kiếm mấy cái Wallpaper GunzOnline không có chữ ji` rồi về ghi thêm vài chữ vô :D
Pro PTS thì kiếm cái nào đẹp có chữ mang về Design lại ;)

•Shinichi•™
14-08-10, 11:33 AM
Interface lên Google Search ra hàng đống mà bạn :D
Biết Photoshop chút xíu thì kiếm mấy cái Wallpaper GunzOnline không có chữ ji` rồi về ghi thêm vài chữ vô :D
Pro PTS thì kiếm cái nào đẹp có chữ mang về Design lại ;)
Theo tớ thì đã có hình ảnh đầy đủ rùi bạn à :D
Chĩ có điều mình ko có file unpack hay gì đóa với lại mình ko bik làm nên xin mọi người bày cách tận tình ấy mà :D

Chiritokaji
14-08-10, 03:05 PM
Load file dưới đây về. Trong đó có Tools Unpack và thư mục default của Client mình cũng unpack rồi :)

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong đó là toàn bộ Interface của Gunz. Nếu bạn muốn nó thay đổi Images khi Loading thì Design cái ảnh cho đúng size với cái ảnh cũ rồi paste vào mục Loading.

Làm xong đâu đấy thì pack mục default bằng tools có trong link trên. Copy vào Client/Interface

Chúc may mắn :)