PDA

View Full Version : Cần giúp về file Interfaces.pak

cuongca11
13-08-10, 04:41 PM
Em cần PRO nào chỉ giùm cách Unpak hoặc xem chỉnh sửa được thằng này với, em bó tay ko hiểu nó được nén kiểu gì dùng các tool như jx mà ko tài nào mở được Pro nào vô giúp với

cuongca11
14-08-10, 01:19 AM
ko có ai đam mê cả à:( , giờ mình đang có 1 server mới đang việt hóa, ai ghé ngang phán vài câu xem nào

vodoidaica
14-08-10, 07:33 AM
sever mới hả làm xong bạn đưa link dowl qua ních yahoo lovehoang6 dùm mình nha

luckymen
15-08-10, 12:09 AM
Em cần PRO nào chỉ giùm cách Unpak hoặc xem chỉnh sửa được thằng này với, em bó tay ko hiểu nó được nén kiểu gì dùng các tool như jx mà ko tài nào mở được Pro nào vô giúp với

Toàn là ăn sẳn không,thấy ai có zì cũng xin,hình như còn có tui với ông còn đeo theo cái forum này,thôi thì ráng theo đuổi ước mơ vậy (nhớ wa trả lời tui vụ add boss nha),ai đủ bản lĩnh tập hợp anh em lại cùng nhau làm đi,tui ủng hộ 2 chân 2 tay.

cuongca11
15-08-10, 11:34 AM
Toàn là ăn sẳn không,thấy ai có zì cũng xin,hình như còn có tui với ông còn đeo theo cái forum này,thôi thì ráng theo đuổi ước mơ vậy (nhớ wa trả lời tui vụ add boss nha),ai đủ bản lĩnh tập hợp anh em lại cùng nhau làm đi,tui ủng hộ 2 chân 2 tay.

tui có ăn sẵn của ai cái gì đâu mà bác quở thế :(. cả đời tui không biết thì tui mới đi hỏi chứ có cái gì đâu.

cuongca11
15-08-10, 11:42 PM
Ông Lucky có đó không, box chinh đồ chán quá nhỉ :D chỉ còn mỗi tui với ông thui à, thôi thì 2 ta có gắng phát triển nhé :D, nếu ông thích tui share server của tui cho ông Việt hóa Gui, datas, quest và một số chức năng khác :D. Yahoo tui nè :body.lonely_0501 add ông với tui cùng làm :D

suzucho
17-08-10, 08:40 PM
trời .... làm vậy 2 pác chơi vs nhau thui ah >"< , em thì gà , hỏng bít gì hít , nhưng các pác có gì hay thì chia sẻ vs tụi gà như em vs chứ

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
18-08-10, 01:32 PM
Mình cũng đang nghiên cưu để cho online thử ma k có web nảng wa top nay vắng tanh

cuongca11
31-08-10, 10:25 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppp

evilbaby1
02-09-10, 10:49 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
share cho bác , have fun .

cuongca11
02-09-10, 01:29 PM
Ôi bác Evill :D mừng quá vậy là zheng tu có thể mở mặt mở mày rồi :D

cuongca11
02-09-10, 08:07 PM
Bác Evill có làm tut luôn được không :D

lordpotter
02-09-10, 09:29 PM
Ai chỉ cho em cách việt hóa đc không làm cho đỡ chán :)

cuongca11
02-09-10, 09:40 PM
Ai chỉ cho em cách việt hóa đc không làm cho đỡ chán :)

tool đã share trong forum rồi đó bạn, mình chỉ nói 1 số thứ thôi còn lại tùy thuộc vào đam mê của bạn :D
tool Unpak - ztpaks : dùng để unpak các file trong thư data của chinh đồ (chỉ unpak được datas,gui1,hepl,map,..)
toolviethoa : khi bạn unpak đc datas.pak ra ổ E:\datas bạn sẽ mở đc tool này việc việt hóa bao gồm có : Monster base,item base, skillbase , skilllerver :D
chúc bạn thành công